Nawezaje kubadili kozi katika Chuo Kikuu cha Dodoma

S2918

New Member
Joined
Oct 7, 2026
Posts
2
Reaction score
1
Namna ya kubadili kozi kutoka sanaa ya kiswahili kwenda bachelor of arts with education
 
Ukifika tu Nenda ofisi ya Director of undergraduate studies Pale utawala Floor ya Kwanza kama sijakosea watakupa utaratibu kamili na kuna Kiasi utalipia

Miaka ile Tulitumia Barua tu na unapewa Account number unalipa na form utajaza na sababu zako kwann unataka kuhama unasubiria majibu ndani ya siku 3 hadi 4 yanatoka unaanza usajili sema kwasasa mambo yamekuwa mfumo sana ila wajuzi wapo watakupa Maarifa report mapema tu uongozi wa serikali ya wanafunzi watakupa Mwanza au unaweza hamia Bachelor of Education in special need nayo sio mbaya pia mkuu ila ipo huko Koedi
 
Ukifika tu Nenda ofisi ya Director of undergraduate studies Pale utawala Floor ya Kwanza kama sijakosea watakupa utaratibu kamili na kuna Kiasi utalipia

Miaka ile Tulitumia Barua tu na unapewa Account number unalipa na form utajaza na sababu zako kwann unataka kuhama unasubiria majibu ndani ya siku 3 hadi 4 yanatoka unaanza usajili sema kwasasa mambo yamekuwa mfumo sana ila wajuzi wapo watakupa Maarifa report mapema tu uongozi wa serikali ya wanafunzi watakupa Mwanza au unaweza hamia Bachelor of Education in special need nayo sio mbaya pia mkuu ila ipo huko Koedi
Sawa mkuu nimekuelewa ko hapo kikubwa ni kuwahi
 
Ukifika tu Nenda ofisi ya Director of undergraduate studies Pale utawala Floor ya Kwanza kama sijakosea watakupa utaratibu kamili na kuna Kiasi utalipia
 
Unataka kusoma Baed miaka hii kweli
Sasa si Bora asome baed kuliko hiyo aliyo haguliwa Bora akalime TU nb kuhama asaivi ni mfumo kupitia hiyo hiyo akaunt Yako ya udom oas kinakipengele cha kuhama utalipia sh elfu hamsini keshi kupitia control number utakayoipata kwenye mfumo
 
Janja badala usome Digrii ya fine arts unasoma BaED,,,,,Kakomae na sanaa ni amali kuliko kusoma hiyo with education haina ishu
 
Back
Top Bottom