Natamani sana kuacha pombe ila nashindwa

Natamani sana kuacha pombe ila nashindwa

Nina kaka yangu, blood brother akitoka yeye kuzaliwa nafata mimi, jamaa amekuwa mlevi hatari, mbaya zaidi anaishi na mwanamke wake ambaye wana watoto wawili, imefika hatua, mwanamke anataka kuondoka na watoto arudi kwao akaanze maisha upya,
Mind you "Huyu brother ninaye muongelea hapa kipindi tukiwa wadogo, yeye ndo alikua na tabia njema na darasani alikua bright mno,
Sisi ndugu zake wengine wakati mzee akituchapa fimbo, huyu brother wangu alitumika kama mfano wa tabia njema
mkuu i am the same case as you...toka nikutoke....sadly huyu wangu bro hana mtoto wala nini..alafu hataki kujishugulisha..na nimsomi ana degree kabisa...ye nikukaa vilabuni full time ukimuona hata kama unataka mpa kazi unaweza ogopa..kazeeka kisa pombe..wameombea mpaka basi..sober kakaa mwaka hakunywa katoka ni kama kawaida tu yani
 
mkuu i am the same case as you...toka nikutoke....sadly huyu wangu bro hana mtoto wala nini..alafu hataki kujishugulisha..na nimsomi ana degree kabisa...ye nikukaa vilabuni full time ukimuona hata kama unataka mpa kazi unaweza ogopa..kazeeka kisa pombe..wameombea mpaka basi..sober kakaa mwaka hakunywa katoka ni kama kawaida tu yani
Powaaa
 
Wakuu mko salama?

Wakuu kiukweli mpaka nimeanza kujichukia kuhusu unywaji wa pombe. Mfano jana nimepiga maji hadi sijui nilirudije ghetto,sometimes kumbukumbu zinapotea sababu ya pombe, kiuchumi napo naathirika,yani naweza nikawa na ka laki moja kangu mfukoni,nikiingia bar tu hako kalaki kataisha na madeni juu.

Sasa asubuhi hii sijui ndo pombe jana nilizinywa nyingi au sijui ni nini nimeingia bafuni nimetapika sana.

Kwa kweli hii hali inanisononesha mno,natamani kuachana na huu unywaji lkn kila nikisema niache nitakaa siku mbili tu naanza tena.mfano leo nilipanga nisiguse pombe ila tayari kuna jamaa yangu ametoka kahama huko ana mpunga keshanambia jioni tukutane tupige vyombo.

Wakuu najinasuaje na unywaji huu wa tungi?
Kuna mate wangu mmoja naye alikuwa anakunywa sana akaamua kuacha pombe, kuna jamaa mmoja akampa dawa aliikunywa mara mbili akatapika toka siku hiyo mwaka jana July hadi leo jamaa hajawahi gusa pombe.....ukihitaji naweza nikakusaidia kumpata jamaa akupe dawa na unaacha kabisa
 
Wakuu mko salama?

Wakuu kiukweli mpaka nimeanza kujichukia kuhusu unywaji wa pombe. Mfano jana nimepiga maji hadi sijui nilirudije ghetto,sometimes kumbukumbu zinapotea sababu ya pombe, kiuchumi napo naathirika,yani naweza nikawa na ka laki moja kangu mfukoni,nikiingia bar tu hako kalaki kataisha na madeni juu.

Sasa asubuhi hii sijui ndo pombe jana nilizinywa nyingi au sijui ni nini nimeingia bafuni nimetapika sana.

Kwa kweli hii hali inanisononesha mno,natamani kuachana na huu unywaji lkn kila nikisema niache nitakaa siku mbili tu naanza tena.mfano leo nilipanga nisiguse pombe ila tayari kuna jamaa yangu ametoka kahama huko ana mpunga keshanambia jioni tukutane tupige vyombo.

Wakuu najinasuaje na unywaji huu wa tungi?
Njoo Kwa Mwamposa
 
Wakuu mko salama?

Wakuu kiukweli mpaka nimeanza kujichukia kuhusu unywaji wa pombe. Mfano jana nimepiga maji hadi sijui nilirudije ghetto,sometimes kumbukumbu zinapotea sababu ya pombe, kiuchumi napo naathirika,yani naweza nikawa na ka laki moja kangu mfukoni,nikiingia bar tu hako kalaki kataisha na madeni juu.

Sasa asubuhi hii sijui ndo pombe jana nilizinywa nyingi au sijui ni nini nimeingia bafuni nimetapika sana.

Kwa kweli hii hali inanisononesha mno,natamani kuachana na huu unywaji lkn kila nikisema niache nitakaa siku mbili tu naanza tena.mfano leo nilipanga nisiguse pombe ila tayari kuna jamaa yangu ametoka kahama huko ana mpunga keshanambia jioni tukutane tupige vyombo.

Wakuu najinasuaje na unywaji huu wa tungi?
Uzinzi umeacha kwanza huoo ndio Anza naoo
 
Vijana wengi mnakunywa pombe ivyo sababu mdinde umeme umekatika
 
Kuacha kwa haraka ni ngumu unaanza kupunguza mdogo mdogo
Akiamua anaacha hata mara moja bila kuanza kupunguza na ataweza,kama hapo huyo mshikaji wa kahama anaweza kutana naye na akasingizia ana dose ya dawa wakakaaa hata asinywe, siku nyingine ivo ivo mpaka anazoea
 
Wakuu mko salama?

Wakuu kiukweli mpaka nimeanza kujichukia kuhusu unywaji wa pombe. Mfano jana nimepiga maji hadi sijui nilirudije ghetto,sometimes kumbukumbu zinapotea sababu ya pombe, kiuchumi napo naathirika,yani naweza nikawa na ka laki moja kangu mfukoni,nikiingia bar tu hako kalaki kataisha na madeni juu.

Sasa asubuhi hii sijui ndo pombe jana nilizinywa nyingi au sijui ni nini nimeingia bafuni nimetapika sana.

Kwa kweli hii hali inanisononesha mno,natamani kuachana na huu unywaji lkn kila nikisema niache nitakaa siku mbili tu naanza tena.mfano leo nilipanga nisiguse pombe ila tayari kuna jamaa yangu ametoka kahama huko ana mpunga keshanambia jioni tukutane tupige vyombo.

Wakuu najinasuaje na unywaji huu wa tungi?
Mimi ulevi wangu ni mbususu nilikuwa nawez kustahimili week, Sasa hivi nimeshindwa ni kila baada ya siku moja, hapa nimetoka kuicheki pisi moja baadae nikaishi.

Sijui najinasuaje Kwenye huu ulevi, naombeni ushauri wenu🙏🙏
 
Bila shaka pombe ulianza kuzinywa ukubwani mkuu, nyie ndo wale ambao mlikuaga na washkaji wanapiga tungi mnawaona kama vile wanapotea sasa na ww life ikakuingiza kwenye mstari ukajikuta unazipiga mpaka zimekutalawa badala ya wewe kuzitawala.

Jifunze kuwa na kiasi anza pole pole ikibid ukisikia hamu ya tungi nenda kanunue mbili tatu kisha jitungue peke yako ukiwa home na sio bar, tafuta hobbies nyingine za kukuliwaza mfano movies, gym, reading books n.k . Najua washkaji ni ngumu kuwakwepa hasa wakiwa wanakupa michongo ila jitahidi uwe na kiasi tu na vipaumbele vyako vianze kwanza kisha pombe ifuate.

#Mwanaume kuacha pombe ni Ufala na mwanaume kuruhusu pombe ikutawale ni ufalala vilevile. GAMBE NI MAISHA. kuwa na kiasi.
Anunue 2 ajifungie ndani? Akizinywa zikiisha atatoka mbio akanywe nyingi kuliko kawaida.

Ajifunze kutokunywa kabisa ndio pona yake
 
Wakuu mko salama?

Wakuu kiukweli mpaka nimeanza kujichukia kuhusu unywaji wa pombe. Mfano jana nimepiga maji hadi sijui nilirudije ghetto,sometimes kumbukumbu zinapotea sababu ya pombe, kiuchumi napo naathirika,yani naweza nikawa na ka laki moja kangu mfukoni,nikiingia bar tu hako kalaki kataisha na madeni juu.

Sasa asubuhi hii sijui ndo pombe jana nilizinywa nyingi au sijui ni nini nimeingia bafuni nimetapika sana.

Kwa kweli hii hali inanisononesha mno,natamani kuachana na huu unywaji lkn kila nikisema niache nitakaa siku mbili tu naanza tena.mfano leo nilipanga nisiguse pombe ila tayari kuna jamaa yangu ametoka kahama huko ana mpunga keshanambia jioni tukutane tupige vyombo.

Wakuu najinasuaje na unywaji huu wa tungi?
Ukiwa serious unataka kuacha pombe kitu cha kwanza badilisha mazingra. Kama unaweza hamia sehemu nyingine kabisa. Pili kata marafiki wote mnao kuywa pombe pamoja. Tatu tafuta kitu cha kufanya kwaajiri ya kujifurahisha ambacho ni mbadala . Yaani ulie mdaa unao endaga kuywa pombe utumie kufanya hicho kitu unacho kipenda. . Ukitaka ushauli zaidi ,uliza.
 
Zilimuua mwanangu Fulani, pande za mbeya mitaa ya Iganzo, baada ya mkewe kwenda kwa Mganga Ili amwekee jamaa aache pombe.
Hivyo sishauri hizi idea
Hizo huwa zinatolewa na mtaalam mwenyewe kwa uangalizi sio kienyeji enyeji

Maana zinahusisha kutapika


Ukipewa hizo siku ukitia pombe mdomoni utaisoma namba
 
Amua kutoka moyoni,hutokunywa tena pombe ,..........Ndege wafananao huruka pamoja hivyo epuka wanywaji na maeneo wanapouza pombe.
 
Nichek pm Ila stoi bure nimeandika mapema hapa kwa tahadhali nakama utaludia uje ufungue uzi uambatanishe na andiko hili kwamba killing machine alini tapeli

Sitoi bure inatosha kwa nilio wasaidia humu wakanitapeli Kama upo tayali kweli pm me
 
Hizo huwa zinatolewa na mtaalam mwenyewe kwa uangalizi sio kienyeji enyeji

Maana zinahusisha kutapika


Ukipewa hizo siku ukitia pombe mdomoni utaisoma namba
Mwamba alitapika mpaka akakata roho.

Sio hadithi ya kutunga hii nakuambia, anafikishwa hospital ya Rufaa mbeya, wakasema sababu ya kifo ni kanywa/kanyweshwa sumu.

Ni mwanangu sana tuliyekuwa tunapiga gambe wote Kule kwenye baa mama John, City lounge, Mwailubi, Kwa sanga mitaa ya ilemi, soko Matola , Hadi matako baa mbalizi.

Tumemzika huku hatuamini, na Jana kabla ya kifo chake alikuwa na wana maeneo yetu hayo ya viti virefu
 
Wakuu mko salama?

Wakuu kiukweli mpaka nimeanza kujichukia kuhusu unywaji wa pombe. Mfano jana nimepiga maji hadi sijui nilirudije ghetto,sometimes kumbukumbu zinapotea sababu ya pombe, kiuchumi napo naathirika,yani naweza nikawa na ka laki moja kangu mfukoni,nikiingia bar tu hako kalaki kataisha na madeni juu.

Sasa asubuhi hii sijui ndo pombe jana nilizinywa nyingi au sijui ni nini nimeingia bafuni nimetapika sana.

Kwa kweli hii hali inanisononesha mno,natamani kuachana na huu unywaji lkn kila nikisema niache nitakaa siku mbili tu naanza tena.mfano leo nilipanga nisiguse pombe ila tayari kuna jamaa yangu ametoka kahama huko ana mpunga keshanambia jioni tukutane tupige vyombo.

Wakuu najinasuaje na unywaji huu wa tungi?
Nitafute nikupe dawa ya kuacha pombe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom