Natamani sana kuacha pombe ila nashindwa

Natamani sana kuacha pombe ila nashindwa

Wakuu mko salama?

Wakuu kiukweli mpaka nimeanza kujichukia kuhusu unywaji wa pombe. Mfano jana nimepiga maji hadi sijui nilirudije ghetto,sometimes kumbukumbu zinapotea sababu ya pombe, kiuchumi napo naathirika,yani naweza nikawa na ka laki moja kangu mfukoni,nikiingia bar tu hako kalaki kataisha na madeni juu.

Sasa asubuhi hii sijui ndo pombe jana nilizinywa nyingi au sijui ni nini nimeingia bafuni nimetapika sana.

Kwa kweli hii hali inanisononesha mno,natamani kuachana na huu unywaji lkn kila nikisema niache nitakaa siku mbili tu naanza tena.mfano leo nilipanga nisiguse pombe ila tayari kuna jamaa yangu ametoka kahama huko ana mpunga keshanambia jioni tukutane tupige vyombo.

Wakuu najinasuaje na unywaji huu wa tungi?
Hiyo roho yako ya kutamani pombe ifuate na usiache utafanikiwa.Kama unamwamini Mungu mwombe akupe nguvu ya kuacha
 
Tafuta mke uoe, awe anakuzuia kutoka toka, ule muda wa kwenda bar uwe unacheza cheza na watoto.
 
Wakuu mko salama?

Wakuu kiukweli mpaka nimeanza kujichukia kuhusu unywaji wa pombe. Mfano jana nimepiga maji hadi sijui nilirudije ghetto,sometimes kumbukumbu zinapotea sababu ya pombe, kiuchumi napo naathirika,yani naweza nikawa na ka laki moja kangu mfukoni,nikiingia bar tu hako kalaki kataisha na madeni juu.

Sasa asubuhi hii sijui ndo pombe jana nilizinywa nyingi au sijui ni nini nimeingia bafuni nimetapika sana.

Kwa kweli hii hali inanisononesha mno,natamani kuachana na huu unywaji lkn kila nikisema niache nitakaa siku mbili tu naanza tena.mfano leo nilipanga nisiguse pombe ila tayari kuna jamaa yangu ametoka kahama huko ana mpunga keshanambia jioni tukutane tupige vyombo.

Wakuu najinasuaje na unywaji huu wa tung

Wakuu mko salama?

Wakuu kiukweli mpaka nimeanza kujichukia kuhusu unywaji wa pombe. Mfano jana nimepiga maji hadi sijui nilirudije ghetto,sometimes kumbukumbu zinapotea sababu ya pombe, kiuchumi napo naathirika,yani naweza nikawa na ka laki moja kangu mfukoni,nikiingia bar tu hako kalaki kataisha na madeni juu.

Sasa asubuhi hii sijui ndo pombe jana nilizinywa nyingi au sijui ni nini nimeingia bafuni nimetapika sana.

Kwa kweli hii hali inanisononesha mno,natamani kuachana na huu unywaji lkn kila nikisema niache nitakaa siku mbili tu naanza tena.mfano leo nilipanga nisiguse pombe ila tayari kuna jamaa yangu ametoka kahama huko ana mpunga keshanambia jioni tukutane tupige vyombo.

Wakuu najinasuaje na unywaji huu wa tungi?
Tumia njia zilizosababisha ujifunze kunywa pombe ujifunze pia kuacha pombe.
100.0% ya wanywa pombe hufundishwa au huwaiga marafiki wao na hakuna MZAZI hata mmoja ulimwengu wa Leo anayefundisha MTOTO kunywa pombe. Hivyo achana na marafiki na watu wa karibu ambayo wanatumia pombe.
 
Wakuu mko salama?

Wakuu kiukweli mpaka nimeanza kujichukia kuhusu unywaji wa pombe. Mfano jana nimepiga maji hadi sijui nilirudije ghetto,sometimes kumbukumbu zinapotea sababu ya pombe, kiuchumi napo naathirika,yani naweza nikawa na ka laki moja kangu mfukoni,nikiingia bar tu hako kalaki kataisha na madeni juu.

Sasa asubuhi hii sijui ndo pombe jana nilizinywa nyingi au sijui ni nini nimeingia bafuni nimetapika sana.

Kwa kweli hii hali inanisononesha mno,natamani kuachana na huu unywaji lkn kila nikisema niache nitakaa siku mbili tu naanza tena.mfano leo nilipanga nisiguse pombe ila tayari kuna jamaa yangu ametoka kahama huko ana mpunga keshanambia jioni tukutane tupige vyombo.

Wakuu najinasuaje na unywaji huu wa tungi?
Acha kuwaza ujinga ww.
 
Akiamua anaacha hata mara moja bila kuanza kupunguza na ataweza,kama hapo huyo mshikaji wa kahama anaweza kutana naye na akasingizia ana dose ya dawa wakakaaa hata asinywe, siku nyingine ivo ivo mpaka anazoea
Haujawahi kuwa mraibu ndio maana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom