Wanapendeza +mvutoKamoja kama hiki etiView attachment 1682572
Kwanin umeuliza we unavaaWe huvai kwani
Kwanza hisia zinanipeleka kuwa huyo demu ni malayaWe haujui malavidavi
kweli kabsa muda wote anaweza kustuliwaSwali gani hili, hayo ni mavazi ya kikahaba basically... japo kuna wafuata mkumbo wachache kwao ni fashion tu.
Hata kwa maelezo ya wavaaji humu wanasema shanga ni za kuamsha maruhani, sasa anayezivaa muda wote kama jezi/gwanda... maana yake yeye ni wa ngono 24/7.!
Hata me wanavaa usiniulize wapMi ni ME
Umekuwa msemaji wangu
Asantee,nipe location nije