Nataka kwenda Australia kutafuta maisha

Nataka kwenda Australia kutafuta maisha

daaah kama umenifungua ubongo hv, ila anyway tangulia kwanza wew then wengne next tym
 
Mapapai tena kwa mwezi m10? Hayo c mpk msimu kwa msimu. Kwa hiyo kwa haraka haraka msimu mmoja upate m60 ili ukigawa kwa 10m upate 10m/month hahaha what a joke?

Kujipa moyo tu, we madaktari waliomaliza mwaka 2015 wako 1020 huko na hawnaa kazi, au wao hawana macho ya kuona hizo opportunities?
 
  • Thanks
Reactions: MC7
mkuu kama kweli unataka utusue maisha tafadhali nenda katika nchi zifuatazo Shelisheli Ipo Africa,st Vincent And Grenadies,british Virgin Island Zipo Marekani Kaskazin Bila Kusahau Cape Verde Nakuhakikishia Ukirud Baada Ya Miaka Miwili Kama Hujajenga Magorofa Matatu Kwa Mpigo Mimi Fala..
kiongozi hizo inchi kuna fursa zipi zinapatikana huko mfano zinazohusu biashara na ajira
 
kaka swali la kitoto sana hilo.. umiza kichwa usipende kutafuniwa tafuniwa uambiwe kila kitu hizo ni dalili za uvivu wa akili..

hujasoma watu kina raphael wanaendesha forklift tu wanamiliki mabilion.. na hawajasoma kabisa hata digrii kama yako

sasa wewe mfano kama ni daktari huwezi tengeneza hela kwa forklift hata ukiambiwa... sababu umeiga kitu usichokijua wala kuwa na passion nacho...

mtaji wa kwanza wa biashara ni wazo lako binafsi ambalo unalijua nje ndani..

mi nachukiaga sana watu wanaopenda kutafuniwa na kuiga iga biashara... umiza kichwa chako

milion 10 hela ndogo sana.. unafikiri kina home shopping centre kwa siku wanaingiza kiasi gani.. na wameanza kuuza mapazia tu kariakoo miaka 10 iliyopita kwenye fremu...

Mkuu kwanza ninashangaa jinsi unavyoona uamuzi wangu ni uoga au uvivu. Kiufupi hata nia tu ya kuthubutu kufanya hili ni ujasiri tosha, kwa miezi michache hiyo niliyonja kukaa huko nilipata ORCHE card, forklift Licence, High Rigid Licence na first aid course..kwa vile mwenyeji wangu alipenda nichangie kdg rent.

Kiufupi niko exposed kwa kiasi kikubwa tu, ila nimeomba uzoefu wa wenzangu hasa walioko huko majimbo mengine na kama kuna mabadiliko kdg maana kipindi naenda Kelvin Rudd ndio alikua Pm. Dhiki na shida inapunguza sana uchaguzi wa kazi ambazo tuna passion nazo mkuu, mm ningependa kua mwana mazingira lkn je what is my fate after getting 60? Kama maDr na maProf waliotusomesha nao wanalalamika maisha magumu sasa kwa nini na mm nikae katika mstari huo huo wkt nina miaka 25 ili nifike retirement?

Kiufupi I want to start with nursing to pursue my 'environmental mgt career' baada ya kua qualified nurse ila ukiomba visa kwa hizo degree za bongo ili upate kazi utakesha
 
Huu ni ukweli mchungu, yani hata retired wengi wana hangaika sana kwa sababu kipato chao kilikua kidogo,waliishia kutusomesha sisi vijana wao...sitaki mwanangu aje aishi katika stress ambazo nina nafasi ya kuzichallenge.

Mimi nitasafiri tu,nijaribu ukurasa mwingine..huyu dada amekuwa role model wangu. Wahindi, wathailand na Wafilipino wengi wanaenda sana huko kwanini sisi tunaogopa?
Mkuu ninakwambia wabongo Ni waoga wa kusafiri, lkn wasikutishe kabisa kuhusu Suala la safari, kusafiri Ni njia moja ya kufungua channel Za maisha, bongo ukibahatika kufika miaka 50 kwenye Ajira utashangaa manufaa yake labda Uwe dhulma Na rushwa, mawazo yako yote yanaanza kuwaza kiinua mgongo tuu. Kweli utaweza kufanya tena maisha kwa kiinua mgongo?
 
Hapa swala sio kumkatisha tamaa au kuwa waoga wa kujaribu fursa. Unapoomba ushauri kuwa tayari kupata mitazamo tofauti.
Miaka 40+ ndio unatulia kwenye system unadhani utafanya nini? Umetoa mfano wa mwanamke na unajua wanawake wana njia nyingi za kumake bingo.
anyways ni vyema utambue magumu na mepesi ya njia unayotaka kuiendea ili ujipange.
ila ingekuwa mimi at the age of 35 ningetulia nizungushe akili vilivyo nitoke na idea nijijenge hapo hapo tz. Na kama unaweza kulipia million 17 kwa semester ina maana una uwezo wa kuwekeza vizuri na ukatoka ukiwa tanzania. Kama kidogo huwezi kukisimamia je kikubwa kitaweza kuKutoa? watu wanaongea kwa uzoefu.
 
Hapa swala sio kumkatisha tamaa au kuwa waoga wa kujaribu fursa. Unapoomba ushauri kuwa tayari kupata mitazamo tofauti.
Miaka 40+ ndio unatulia kwenye system unadhani utafanya nini? Umetoa mfano wa mwanamke na unajua wanawake wana njia nyingi za kumake bingo.
anyways ni vyema utambue magumu na mepesi ya njia unayotaka kuiendea ili ujipange.
ila ingekuwa mimi at the age of 35 ningetulia nizungushe akili vilivyo nitoke na idea nijijenge hapo hapo tz. Na kama unaweza kulipia million 17 kwa semester ina maana una uwezo wa kuwekeza vizuri na ukatoka ukiwa tanzania. Kama kidogo huwezi kukisimamia je kikubwa kitaweza kuKutoa? watu wanaongea kwa uzoefu.
kwanza nitoe shukrani za dhati kwa mchango wako hata kama haujalenga kukamilisha azma yangu. Kiukweli kbs gharama zote ni kama milioni 40 ili nisettle na kutulia ili niingie ktk system. Nimeshajaribu ujasiliamali mwingi tu, kuanzia kuku, daladala na hata kununua mazao. Kwanza ni kazi ngumu sana, na ili ufanikiwe na hizo kodi zote OMG ni kazi sana "kutoka". Hapa kutoka kuna maana nyingi, ila kwa maana yangu sijaweza kutoka

At my age ofcourse ningekua napata pesa nzuri ni muda wa kuendeleza kile nilicho invest shule nk. Mambo sio ivyo dada angu, mimi sichomi moto vyeti vyangu kumbuka naondoka na uzoefu wa miaka 10 kama environmentalist...I can be employed at high position anywhere (though am skewed to Australia). Hiyo nursing nina guarantee ya kupewa uraia in short time and excel from there as Environmentalist. Umenielewa sasa?
 
mkuu kama kweli unataka utusue maisha tafadhali nenda katika nchi zifuatazo Shelisheli Ipo Africa,st Vincent And Grenadies,british Virgin Island Zipo Marekani Kaskazin Bila Kusahau Cape Verde Nakuhakikishia Ukirud Baada Ya Miaka Miwili Kama Hujajenga Magorofa Matatu Kwa Mpigo Mimi Fala..
Tufafanulie mkuu upanue mawazo ya watu wengi
 
kwanza nitoe shukrani za dhati kwa mchango wako hata kama haujalenga kukamilisha azma yangu. Kiukweli kbs gharama zote ni kama milioni 40 ili nisettle na kutulia ili niingie ktk system. Nimeshajaribu ujasiliamali mwingi tu, kuanzia kuku, daladala na hata kununua mazao. Kwanza ni kazi ngumu sana, na ili ufanikiwe na hizo kodi zote OMG ni kazi sana "kutoka". Hapa kutoka kuna maana nyingi, ila kwa maana yangu sijaweza kutoka

At my age ofcourse ningekua napata pesa nzuri ni muda wa kuendeleza kile nilicho invest shule nk. Mambo sio ivyo dada angu, mimi sichomi moto vyeti vyangu kumbuka naondoka na uzoefu wa miaka 10 kama environmentalist...I can be employed at high position anywhere (though am skewed to Australia). Hiyo nursing nina guarantee ya kupewa uraia in short time and excel from there as Environmentalist. Umenielewa sasa?
Dah umeongea hadi umenivunja moyo kwenye ndoto zangu za kujiajiri. Haya we nenda Mungu akutangulie ila ukifanikiwa tu ninaomba unikumbuke kwenye ufalme wako. Utatupatia muongozo wale wa ungwini tufanyaje japo me nilipenda sana niende Canada.
 
Dah umeongea hadi umenivunja moyo kwenye ndoto zangu za kujiajiri. Haya we nenda Mungu akutangulie ila ukifanikiwa tu ninaomba unikumbuke kwenye ufalme wako. Utatupatia muongozo wale wa ungwini tufanyaje japo me nilipenda sana niende Canada.
Haha hah nimecheka sana kwa iyo comments yako Dada jipange vzr mfukoni ndipo uhanze kupanga mipango ya kuondoka
 
Haha hah nimecheka sana kwa iyo comments yako Dada jipange vzr mfukoni ndipo uhanze kupanga mipango ya kuondoka
Hahaha mwenzio ni scholarship tu itanitoa bongo then nikishafika nitajua nifanye nini nibaki. Hela zimejaa kwenye mifuko ya wazungu ni wewe tu kujua namna ya kuzila kwa kutumia kalamu yako. Kuanzia bachelor nimesomea hela Ya mzungu so hata huko Canada nina imani muda ukifika nitatafuta ni namna gani nitaingia tena kwa nauli yao
 
Hahaha mwenzio ni scholarship tu itanitoa bongo then nikishafika nitajua nifanye nini nibaki. Hela zimejaa kwenye mifuko ya wazungu ni wewe tu kujua namna ya kuzila kwa kutumia kalamu yako. Kuanzia bachelor nimesomea hela Ya mzungu so hata huko Canada nina imani muda ukifika nitatafuta ni namna gani nitaingia tena kwa nauli yao
Kumbe ushawai kwenda?
 
mshahara 950k, allowance 600k, kitu kama 1.5m kwa mwezi bado unalalamika huoni kama unaeza kutoka? mkuu embu badili mawazo. wacha tamaa kisa huyo mwenzio katusua huko ughaibuni maana tuna nyota tofauti. hiyo monthly income yako ni kubwa na kibongobongo ukifungua akili ukajua inakusaidiaje kutoka hapo ulipo hakyani tutaheshimiana baada ya miaka 5 tu. hapa hapa mwanangu kama lembe, unaweza kutusu kama ukiifikirisha hyo medula yako..tatizo tulio wengi tunapenda kulala na kuamka na utajiri mkubwa bila kujua kua utafutaji huaza kidogo kidogo ...
 
andaa kama tzs 10m, utatusua na kupata PR, ingawa australia wame-tight sana "migration rules" kwa huu mwka.
ayaaa! embu hyo hela aiandae halafu aje tulime kabeji na vituu huku ngara uone kama baada ya miaka miwili tu,atatamani kubandua mguu wake hapa bongo hata hatua moja! ama kweli, wale wasio na meno ndio waliopewa nyamachoma.
 
Back
Top Bottom