Nataka kwenda Australia kutafuta maisha

Nataka kwenda Australia kutafuta maisha

Haya maneno ni ya wa hapa hapa.
Haya maneno ni ya mtu aliyeshatembea na kuishi mabara matatu tafauti na nchi zaidi ya 10,so tusichukuliane poa,kama nje tumeshakaa sana lakini bado tukaona aheri nyumbani kwenye vumbi na tope kuliko ugenini kwenye lami mpaka mlangoni.Hata mimi nlikuwa na mentality kama yenu kabla sijapata nafasi ya kutoka.lakini nlipopata nafasi ya kusafisha macho na kukaa nje miaka kadhaa nafsi yangu ikakinai.Ughaibuni pazuri na kuna advantage nyingi mno ukilinganisha na huku kwetu,lakini the fact still remains There is no where like home.Na hakuna sehemu rahisi kutajirika kama afrika ndo maana wachina na wazungu.wanafurika huku.unadhani bakhresa na akina mo hawana uwezo wa kuishi ulaya?
Raha ya ughaibuni ni kwenda ukiwa na pesa zako,unaishi utakavyo,unaenjoy,unafanya dili zako unarudi home,lakini ULOWEZI kwangu sio ishu.kwanza huwa nashangaa mtu kukaa nchi zaa watu Miaka 5-10 hujarudi kwenu,utafikiri ulikimbizwa.
 
Kondoomwema! nionyeshe mkulima wa Tanzania japo mmoja tu aliyeweza hata kununua PASSO kwa kuuza mazao yake!! Msimuamini Masanja na stori zake zile, haiwezekani uwe msanii eti utusue kwenye kulima MPUNGA!! Vijana hawa wanatumika sana na Viongozi wao DINI!! Australia (Brisbane) Beibiii!!! Here I Come.
Unaishi Tanzania ipi mkuu,we unazungumzia passo watu wameanzisha viwanda sababu ya kilimo,unafahamu bei ya ekari moja ya matikiti maji?,Unafahamu mo na matajiri wengi hapa mjini ni wakulima wa muda mrefu?,kilimo cha kisasa kinalipa tena sana tu.Mimi safari yangu ya kwanza kwenda ughaibuni gharama zote zilitokana na kilimo.
 
Jaribuni kusoma vitabu ili mbadili mtazamo wa maisha. We are now living in an Information Age. Hizi ajira kuna kipindi zitafikia ukomo. Lazima mtafute mbinu za 'kutamani' kujiajiri. Na hii inahitaji mindset overhaul. Otherwise mtazunguka dunia nzima kutafuta kazi. Halafu mnaenda kuajiriwa na mtu mwenye ubongo kama wako
una akili sana
 
Australia ndo chimbo pekee lililobaki salama ukiachia Canada. Huko unaenda kulea Wazee unakula dola za maana. Ukijipa miaka 10 unarudi bongo na mihela yako kibwena!! wewe ni kununua nyumba tu Dodoma na kuuza.
 
Thanks to God mchakato unaendelea vyema baada ya kutafuta agents wa kupata visa nimeshapata ni sio visa bali napewa PERMANENT RESIDENCY (nipe hongera basi). Nilihangaika sana na kutaka kwenda kama mwanafunzi lakini baada ya kukutana hawa watu www.acacia-au.com nikafanikiwa kuwambia shida zangu na uzoefu wangu wakaniambia nameet min points za kuapply. Na rafiki angu mmoja ameshapata kutokea Bangladesh, so naimani tu nitapata. Siku napanda pipa nitawaaga pia
 
una akili sana
mpaka uwe na uwezo wa kugrade akili za mwenye akili lazima wewe uwe na akili zaidi yake. Je wewe una kipato cha kiasi gani kwa mwezi? wangapi wanajiajiri na wanafanikiwa na kuwa na guarantee ya kusave 2m per month? mim na masters yangu naweza kuwa kweli nahitaji mind overhaul, nimeshaona dalili za njia yangu ni mbaya kustafu kunakuja, kujiajiri siwezi honestly so kwanini nisitafute mwaujiri mwenye pesa nyingi ili hata nikistaafu niweze kuzifaidi?

Wabongo wengi kwa kuongea huwa hamjambo, nikiuliza wewe hapo bank una milioni hata 10 za kulinda acc? na kipindi hiki cha Magu? wacha nikae na ujinga wangu
 
Kama unataka kwenda nchi yoyote ile kutafuta maisha nibora ufanye tatafiti wa opportunity ambayo unataka ukifika huko ikukomboe usije ukadhubut kuondoka tz hujui nn ukifika utafanya au ukifika utaanzia wapi hakikisa kabla ya kuamua jua kila ki2 kuhusu huko mfano cost of food, cost of rent na fingine vya muhimu
 
Back
Top Bottom