appoh
JF-Expert Member
- Mar 14, 2013
- 5,937
- 3,256
sio mimi ni watanxania wenzanguKumbe unaongea kwa uzoefu uliowahi kuupata, aisee!
sio mimi ni watanxania wenzanguKumbe unaongea kwa uzoefu uliowahi kuupata, aisee!
usisahau pia cheti cha ndoa ili kuwathibitishia kwamba utarudi kwenu.andaa kama tzs 10m, utatusua na kupata PR, ingawa australia wame-tight sana "migration rules" kwa huu mwka.
Uliwaona wakiliwa tigo?sio mimi ni watanxania wenzangu
aaaaah sana kwa kwwli kwa mujibu wa masimuliz yao yanayotia simanziUliwaona wakiliwa tigo?
Kwahiyo walikwambia kwamba waliliwa au na wao walisimuliwa na wasimuliwaji waliosimuliwa na wasimulizi waliosimuliwa?aaaaah sana kwa kwwli kwa mujibu wa masimuliz yao yanayotia simanzi
Nauli unayo?unapoanza safari nipitie na mimi
Uza SembeHivi huko Tz hizo opportunity ni zipi? Wewe umesema ni expert worker, kwa nn uajiriwe ikiwa kweli unaona hizo opportunities? Mfano ukifanya nn unaweza kuwa na net saving ya m10 guaranteed kila mwezi kwa Tz?
Uza Sembe
Sawa mkuuuNakwea Etihad tarehe 13/01 to Australia. Umaskini nitakuwa nausoma vitabuni. Afrika nitakuja nikihitaji kupata malaria.
Oh SAfi sana mm niko kwa Ian Khama hapa Gabs nitarudi Bongo then bike hukoNipo Brisbane full raha. Afrika peaneni ngwengwe tu huko.
Aisee hapo Gabs kuna kipindi nilikuja kama wiki hivi nikawa nakaa pale THE GRAND PALM misosi poa sana, tatizo hakuna WANAWAKE WAZURI (WEZERE) hata ukienda GAME CITY mule hamna kitu aisee. Mnaishije sehemu isiyo na viburudisho?Oh SAfi sana mm niko kwa Ian Khama hapa Gabs nitarudi Bongo then bike huko
Please unaweza nisaidia nahitaji agency wa visamkuu kama kweli unataka utusue maisha tafadhali nenda katika nchi zifuatazo Shelisheli Ipo Africa,st Vincent And Grenadies,british Virgin Island Zipo Marekani Kaskazin Bila Kusahau Cape Verde Nakuhakikishia Ukirud Baada Ya Miaka Miwili Kama Hujajenga Magorofa Matatu Kwa Mpigo Mimi Fala..