Gunner11 JF-Expert Member Joined Nov 2, 2021 Posts 14,918 Reaction score 28,645 Sep 24, 2026 Thread starter #21 MFALME WETU said: We ni mwanachuo? Kama bado unapanga nyumba za below 800k hapa Bongo we bado kinda Click to expand... Hiyo 800k ni nusu ya mishahara wangu so siwezi kuanza kuwa prone kwa apartments za million
MFALME WETU said: We ni mwanachuo? Kama bado unapanga nyumba za below 800k hapa Bongo we bado kinda Click to expand... Hiyo 800k ni nusu ya mishahara wangu so siwezi kuanza kuwa prone kwa apartments za million