Manyanza
Platinum Member
- Nov 4, 2010
- 21,978
- 57,746
We Acha tu ndugu yangu nchi ngumu sana hii.๐น๐น๐น Pm yangu inazingua kitambo manyanza, we jitahidi kuweka code mi ntaelewa mbona..!!
Unaogopa kubinywa ๐
We Acha tu ndugu yangu nchi ngumu sana hii.๐น๐น๐น Pm yangu inazingua kitambo manyanza, we jitahidi kuweka code mi ntaelewa mbona..!!
Unaogopa kubinywa ๐
Huko sodoma ndogo, watu wandinyana huku burudani za muziki zinaendelea..!! ๐น๐น๐น๐๐๐๐๐๐
Jamanii mbonaa napitwa na mambo mazuri, woooiiiih
Wewe unajua kasema ๐นNisisahaulike ktk hiyo Newz, na mie nijuzwe.
๐๐๐๐๐๐
Naye akili imepigwa na upepo imeshindwa kudaka frequency vizuri. ๐คฃWewe unajua kasema ๐น
๐๐๐๐ mmmh huyo nae kayakanyaga wapiii?Wewe unajua kasema ๐น
Mbona hatariii hii, afu kuna bar sijui pub huko Fb wanaipromote, inaitwaje sijui, iko temeke huko. AaahHuko sodoma ndogo, watu wandinyana huku burudani za muziki zinaendelea..!! ๐น๐น๐น
Soma post #449 ameshindwa kuifungua codes na anajifanya mtoto wa Kariakoo eti ๐คฃ๐คฃ๐คฃKwaninii?
๐๐๐๐๐๐ ila weweee. KhaaahSoma post #449 ameshindwa kuifungua codes na anajifanya mtoto wa Kariakoo eti ๐คฃ๐คฃ๐คฃ
Pole manyanza swahiba wangu..!!We Acha tu ndugu yangu nchi ngumu sana hii.
Sijui km umenielewa nilichosema,Km anakupenda kwann akutajie zawadi? ๐น๐น
Si aje bure uone km familia yake itakuelewa ๐คฃ
Sasa mtu akitaja ngโombe 20 si ndio kununuana kwenyewe huko sheikh wangu..๐น
Mkeo humdinyi kila siku lakini si kuna kazi zingine anakufanyia kila siku. We bhana umeuziwa ๐น๐คฃ
๐น๐น๐นNaye akili imepigwa na upepo imeshindwa kudaka frequency vizuri. ๐คฃ
๐น๐น๐น Ndio atuambie tumsaidie dada zake..!!๐๐๐๐ mmmh huyo nae kayakanyaga wapiii?
Ko alikua rumande au?
Itakuwa hiyo hiyo, naona hata kule x wadau wanaitaja sana..!!Mbona hatariii hii, afu kuna bar sijui pub huko Fb wanaipromote, inaitwaje sijui, iko temeke huko. Aaah
Ndiyo ni hiyo hiyo, ๐๐๐๐๐Itakuwa hiyo hiyo, naona hata kule x wadau wanaitaja sana..!!
Na MC anatangaza kabisa siku za midinyano ๐น๐น๐น๐คฃ๐คฃ
๐๐๐๐๐๐น๐น๐น Ndio atuambie tumsaidie dada zake..!!