Nape na madai ya uchagga ndani ya CHADEMA

Nape na madai ya uchagga ndani ya CHADEMA

bt the damage of which we will suffer of for a long,long time!somebody's gotta talk some sense into this boy's head.kwani babazake wadogo si wapo?jamani!
Badala ya ku narrow uwanja wa mapambano anazidi kuupanua.
 
Mkuu Pasco Dr. Slaa ni Binadamu na anakoseaga sana. Dr. Slaa ana nguvu ya Ajabu nimeshawahi Kuhudhuria Mkutano wake Ulifanyika Makuburi Niliona kwa Macho yangu Watu wakitoka Machozi Bila ya wao Kujijua. Wale watu leo hii ukiwaambia Wachange Mshahara wa Dr. Slaa kwa Mwezi wanaweza kuchanga zaidi ya Milioni 10.

To deal with Dr. Slaa ni Lazima uwe Makini sana la Sivyo unaweza Kupopolewa Mawe na ndiko anakoelekea Nape. Ni Maoni yangu tu yaweza kuwa SI SAHIHI

Ndio Maana nikasema kwamba Mguu alioanza nao Nape Amekosea sana
Albedo, kitendo cha kukubali Dr naye ni binadamu, kimetosha kunifanya nikubaliane na wewe.
Nape namfahamu fika, ni kijana makini na ana very bright future kwa siasa za bongo, mimi nilimweka kwenda kundi la Magogoni type 2025.

Kitendo cha kumshambulia Dr wa ukweli, kutazidi kuicost CCM kuchukiwa zaidi badala ya kuinyanyua. Anachotakiwa kufanya Nape, awe na washauri tena wengine wawe wa nje ya chama chake ili wampe trends zimekaaje ili azizidi kuharibu.

CCM BADO ina watu makini ambao kamwe hutakaa usikie wakimbeza Dr wa ukweli. Watu kama Prof. Mark Mwandosya, Samweli Sitta au Dr. Harison Mwakiembe huwezi wasikia wakiibeza Chadema au kumbeza Dr wa ukweli. Naamini Nape sio msema ovyo, sio Tambwe Hiza type, he is better than that, kosa lake ni moja tuu, kumwendekeza Dr wa kupewa (heshima). Nadhani Dr wa kupewa (heshima) kamtuma kwamba tukibezwa na nyinyi jibuni. Ni katika kumu impress Dr wa kupewa (heshima), matokeo yake anataka kugeuka mropokaji, Makamba na Tambwe Hiza ni afadhali.

Naomba tufike mahali tuaje kuwajadili watu wa aina hii, huku ni kuwapandisha chati zaidi kwa kuwapa faraja kuwa kumbe sindano wanazoidunga Chadema, zimewaingia sawasawa ndio maana jf (ya chadema!), wanamshukia kwa hasira!.

Paskali
 
Albedo, kitendo cha kukubali Dr naye ni binadamu, kimetosha kunifanya nikubaliane na wewe.
Nape namfahamu fika, ni kijana makini na ana very bright future kwa siasa za bongo, mimi nilimweka kwenda kundi la Magogoni type 2025.

Kitendo cha kumshambulia Dr wa ukweli, kutazidi kuicost CCM kuchukiwa zaidi badala ya kuinyanyua. Anachotakiwa kufanya Nape, awe na washauri tena wengine wawe wa nje ya chama chake ili wampe trends zimekaaje ili azizidi kuharibu.

CCM BADO ina watu makini ambao kamwe hutakaa usikie wakimbeza Dr wa ukweli. Watu kama Prof. Mark Mwandosya, Samweli Sitta au Dr. Harison Mwakiembe huwezi wasikia wakiibeza Chadema au kumbeza Dr wa ukweli. Naamini Nape sio msema ovyo, sio Tambwe Hiza type, he is better than that, kosa lake ni moja tuu, kumwendekeza ******. NAadhani ****** kamtuma tukibezwa na nyinyi jibuni. Ni katika kumu impress ******, matokeo yake anataka kugeuka mropokaji Makamba na Tambwe Hiza ni afadhali.

Naomba tufike mahali tuaje kuwajadili watu wa aina hii, huku ni kuwapandisha chati zaidi kwa kuwapa faraja kuwa kumbe sindano wanazoidunga Chadema, zimewaingia sawasawa ndio maana jf (ya chadema!), wanamshukia kwa hasira!.

Sorry mode, naiupdate ile post by calling a spade a spade!.
 
Double standard? kujisahau?

Nape hajasema kitu chochote, kuwa chadema ni ya wachaga that is old song, hajasema kitu kipya

ninachoshangaa ni kuwa, hivi INAPOANDIKWA JF KUWA CHADEMA NI YA WACHAGA IS IT OK? ANAPOSEMA NAPE NDIYO INAKUWA WRONG? get confused?????

sijawahi kuona wale wapenzi wa chadema wakikishauri chama chao critically, inapokuja damage kama hii huwa haichagui follower wala leader...

Nape kakosea sana, ila kusema w.a.k.w.e.r.e it was ok! kutajana majina it was ok? the question is can all fisadi in chadema sustain the heat that lowassa, rostam, chenge and the likes sustain?

tukisema tusiwe wakabila, iwe hivyo bila kuwa na ubaguzi, tukisema hatutaki ufisadi iwe hivyo bila kujali uko ccm au chadema

tumekuwa wanafiki, tumekuwa waongo, tumekuwa na double standard this is what makes Nape's accusation relevant in political ground but irrelevant in nationalism grounds

Are we all nationalist? are we doing what we preach....unafiki unafiki , unafiki tu, hamna kitu unafiki..chadema wanafiki ccm wanafiki wote wanafiki na kwa unafiki wenu mtavuna mnachopanda ...

Nape hajasema yote akisema yote kama chadema inavyosemaga patakalika?

Is high time to play real and sensible politics no just politics..

walichosema chadema wakiwa rukwa that was real and sensible politics...note it.

wengi hawaijui siasa na wengi wanadhani wanaijua
 
Acha porojo,wachagga nao pia wako tofauti baina yao!Na si wachagga wote wanatokea maeneo uliyoyataja.Kuna Kibosho,Rombo,Uru nk.Na pia ndio maana umesikia kuwa mkoa wenye kuikubali chadema zaidi ni Shinyanga,ambapo nyie na kina Nape mnadai ni kwa wachagga.Ulee upuuzi wa kubana maendeleo ya wengine ili uyahamishie kwingine ni dhana ya kipuuzi inayoturudisha nyuma kimaendekeo.Hayo maeneo yenye umasikini si kwasababu eti maeneo ya wachagga yana maendeleo.Ni ukosefu wa kufikiri unatukupeleka huko.Unataka kumaanisha kuwa wachagga wameyanyonya maeneo mengine na makabila mengine na sasa ndio maana kuna umasikini?Badala ya kuwalaumu wanaowatawala.Ujinga ni shida!Maeneo ambayo hayapati maendeleo pesa zao zinaliwa na mafisadi.Shida ni mafisadi na ccm na si wachagga acheni pumba.

Waambie wenye wivu wa kike hao..kuwa maendeleo ya mkoa wa a kilimanjaro yameletwa na wana mkoa wenyewe.....wakati tunapata uhuru ..hali ya mkoa tayari ilikuwa imeendelea....baada ya uhuru Kilimanjaro imekuwa ikiwekewa vigingi sana ...lakini kama si kubanwa banwa mkoa ungekuwa mbali sana...na kwa miaka yote ya uhuru Mkoa wa kilimanjaro na kanda ya kaskazini kwa ujumla wamefayiwa vitimbi ..vya ajabu..vya kuwafanya kama vile wao sio raia...wa nchi hii ..na hawa watu wanayo macho ...sasa hili la kuwatenga hata kwenye vyama vya siasa ni baya zaidi...CCM hamuwataki watu wa kaskazini......hata walio upinzani nao mnawasengenya...ni wazi inaelekea hamtaki watimize haki yao ya kiraia ikiwemo kujiunga na vyama, au hata haki ya msingi ya kuchaguliwa....
 
Waambie wenye wivu wa kike hao..kuwa maendeleo ya mkoa wa a kilimanjaro yameletwa na wana mkoa wenyewe.....wakati tunapata uhuru ..hali ya mkoa tayari ilikuwa imeendelea....baada ya uhuru Kilimanjaro imekuwa ikiwekewa vigingi sana ...lakini kama si kubanwa banwa mkoa ungekuwa mbali sana...na kwa miaka yote ya uhuru Mkoa wa kilimanjaro na kanda ya kaskazini kwa ujumla wamefayiwa vitimbi ..vya ajabu..vya kuwafanya kama vile wao sio raia...wa nchi hii ..na hawa watu wanayo macho ...sasa hili la kuwatenga hata kwenye vyama vya siasa ni baya zaidi...CCM hamuwataki watu wa kaskazini......hata walio upinzani nao mnawasengenya...ni wazi inaelekea hamtaki watimize haki yao ya kiraia ikiwemo kujiunga na vyama, au hata haki ya msingi ya kuchaguliwa....

Tatizo jamani liko wapi?
Je unakili kuwa wakwere ni kabila? na je umeliona neno hilo humu mara ngapi likitajwa? Na mbona watu hawakusema ukabila? nafikiri wakwere hawakusema kwa sababu wao sio wakabila tofauti iko hapo.

Ama wewe unafikiri linapotumiwa neno wakwere linakuwa limelenga nini hasa na tofauti yake kati ya wakwere na mchaga ni nini? Kwangu mie ukweli yote ni matumizi maovu, lakini kuna kitu kinashangaza malizieni.........................
 
Kuna baadhi zinatekelezeka mfano ahadi ya Bajaji 400 ni baadhi tu ya ahadi zilizoanza kutekelezwa hilo ndilo lilitakiwa kuongelewa na Nape ili Chadema wakanushe.

hivi zimeshaletwa au walileta mbili kama sample..
 
Tatizo jamani liko wapi?
Je unakili kuwa wakwere ni kabila? na je umeliona neno hilo humu mara ngapi likitajwa? Na mbona watu hawakusema ukabila? nafikiri wakwere hawakusema kwa sababu wao sio wakabila tofauti iko hapo.

Ama wewe unafikiri linapotumiwa neno wakwere linakuwa limelenga nini hasa na tofauti yake kati ya wakwere na mchaga ni nini? Kwangu mie ukweli yote ni matumizi maovu, lakini kuna kitu kinashangaza malizieni.........................
Sidhani kama mko one page na PM.Issue hapa si hilo la kuitana kwa makabila.Dharau si jambo jema hata kidogo.Binafsi nilkuwa sikubaliani na wale waliokuwa wakimwita Mh Rais "******" Ni upuuzi kufanya hivyo.Kina Invisible waliliona hilo na wamerekebisha na heshma ya jukwaa iko pale pale.Issue aliyosema PM hapo juu ndo ukweli.Nyie mnaosema wachagga hivi ama vile hamjapitia kashkash za kuwa wachagga.Kuwa mchagga si raha sometimes hapo bongo.Chuki hiyo ni ccm iliipanda,na sasa inajitokeza wazi wazi!Mkoa wa Kilimanjaro na kaskazini kwa ujumla ni ngome ya upinzani.Na ninaamini kwa kiasi kikubwa imetokana na ccm kujaribu kuumaliza mkoa huo kiuchumi nk.They just dont like people who seeks developments of the Nation.Na wabunge wake waliipelekesha ccm toka enzi za chama kimoja.As PM made it clear,ni wivu tu ambao madhara yake si mazuri kwa Taifa.Lets call it as it is.
 
- Ya Nape na CCM hayakuhusu, wala hayatuhusu hapa kinachotuhusu ni taifa kwanza!, otherwsie sio wote hapa ni bendera fuata upepo wa Chadema!

FMEs!


Mzee ES,

With all due respect, I vehemently disagree with your assertions. Ishu ya Nape ni ishu nzito inachokigusa CCM moja kwa moja. Ni juzi tuu JK alisema Nape anamwakilisha yeye, na zaidi anachokisema Nape ndio walichokubalina! Nape ameanza ubaguzi wa dhahiri, na wala mtu haitaji Phd kuliona hili. Anawageneralize Wachaga kwa kusema ni watu wanaopendana kuchangamana....That is totally unacceptable.

Unajua hizi mbegu zinazojengwa na CCM might be good in the short run, lakini zitabaki fire vibaya sana. Nilikuwa najua ya kuwa Nape ni shallow lakini sikujua ya kuwa ni kiasi hiki...
 
Sidhani kama mko one page na PM.Issue hapa si hilo la kuitana kwa makabila.Dharau si jambo jema hata kidogo.Binafsi nilkuwa sikubaliani na wale waliokuwa wakimwita Mh Rais "******" Ni upuuzi kufanya hivyo.Kina Invisible waliliona hilo na wamerekebisha na heshma ya jukwaa iko pale pale.Issue aliyosema PM hapo juu ndo ukweli.Nyie mnaosema wachagga hivi ama vile hamjapitia kashkash za kuwa wachagga.Kuwa mchagga si raha sometimes hapo bongo.Chuki hiyo ni ccm iliipanda,na sasa inajitokeza wazi wazi!Mkoa wa Kilimanjaro na kaskazini kwa ujumla ni ngome ya upinzani.Na ninaamini kwa kiasi kikubwa imetokana na ccm kujaribu kuumaliza mkoa huo kiuchumi nk.They just dont like people who seeks developments of the Nation.Na wabunge wake waliipelekesha ccm toka enzi za chama kimoja.As PM made it clear,ni wivu tu ambao madhara yake si mazuri kwa Taifa.Lets call it as it is.

Mkuu,
Kwa namna moja ama nyingine unajaribu kuthibitisha nini, maana naona kama vile unathibitisha Nape alichokisema. Na kwanini serikali imalize mkoa kwa uchumi ktk nchi yake? mimi nafikiri serikali ilijaribu kubalance mambo ili playing ground iwe sawa, ama huko ndo kuimaliza?
 
Mkuu,
Kwa namna moja ama nyingine unajaribu kuthibitisha nini, maana naona kama vile unathibitisha Nape alichokisema. Na kwanini serikali imalize mkoa kwa uchumi ktk nchi yake? mimi nafikiri serikali ilijaribu kubalance mambo ili playing ground iwe sawa, ama huko ndo kuimaliza?

MkamaP,

Sidhani kama kuna mtu, mwenye akili timamu, anayeweza kukubalina na kile alichosema Nape. Hizi mbegu za chuki sio nzuri kabisa, kitendo hiki kina lengo la kuwafanya Wachaga kuwa second class citizens ndani ya nchi yao. Pili kitendo hiki kitawaathiri watoto wengi wanaotoka huko Kaskazini kwani watakuwa wanageneralize mambo. Huu ni upumbavu wa hali ya juu, sikutegemea maneno haya yatolewe na mtu mwenye wadhifa katika chama tawala....Swali tunalotakiwa kujiuliza leo huyu Nape kawasema Wachaga kesho atawasema kina nani?

Nape akiendelea na huu ujinga wake wa kuwabagua watanzania basi itabidi na sisi tushuke katika level yake, na tutamzungumzia yeye, familia yake esp marehemu baba yake Moses Nnauye na kifo chake.
 
Mzee ES,

With all due respect, I vehemently disagree with your assertions. Ishu ya Nape ni ishu nzito inachokigusa CCM moja kwa moja. Ni juzi tuu JK alisema Nape anamwakilisha yeye, na zaidi anachokisema Nape ndio walichokubalina! Nape ameanza ubaguzi wa dhahiri, na wala mtu haitaji Phd kuliona hili. Anawageneralize Wachaga kwa kusema ni watu wanaopendana kuchangamana....That is totally unacceptable.

Unajua hizi mbegu zinazojengwa na CCM might be good in the short run, lakini zitabaki fire vibaya sana. Nilikuwa najua ya kuwa Nape ni shallow lakini sikujua ya kuwa ni kiasi hiki...

- Rufiji umeshathibitisha kwamba alisema hayo maneno na alipoyasemea maana nimeona kule nyuma ukiuliza kama aliyasema? Vipi aliyasema wapi na lini?

- Hivi kwa nini Chadema wasiende kwenye sheria? Au huwa ni CCM tu wanaotakwia kwenda kwenye sheria wakishambuliwa na Slaa, ha! ah! ha! finally we are having siasa za pumba form both sides, through this fight the wisdom will prevail, lakini kwa sasa wacha tuone the foolishness from both baada ya kuisikia for one side kwa muda mrefu sana, kama Mangula ni fisadi! ha! ha! ha!

- Rufiji mbona tunasikia kila siku kwamba Republicans ni chama cha Whites, mbona Obama ameombwa cheti cha kuzaliwa, ndio siasa mkuu mchezo mchafu sana!


FMEs!
 
Mkuu,
Kwa namna moja ama nyingine unajaribu kuthibitisha nini, maana naona kama vile unathibitisha Nape alichokisema. Na kwanini serikali imalize mkoa kwa uchumi ktk nchi yake? mimi nafikiri serikali ilijaribu kubalance mambo ili playing ground iwe sawa, ama huko ndo kuimaliza?
Playing ground gani mnataka iwe sawa na ni kivipi mtafanya hivyo?Eti kubalance.Yani uchukuwe mapatao na jasho la wananchi wengine upeleke kwingine na kusema ndo unabalance?Wenzetu wanaita hiyo redistribution of wealth.Na ndio maana kuna maeneo kuna migodi lakini hamna hata maji na barabara!Kilimanjaro,viwanda viliuwawa,i.e Tannaries nk.Hadi ukaanza upuuzi wa kwenda border na kuingiza bidhaa za Kenya isivyo halali....Wakiita magendo!Maisha yakaharibiwa sana na sera za kipuuzi.
Nitasema ukweli daima,fitna kwangu mwiko!
 
niliogopa kuipigia kura chadema hata mie nilisikia ya wachaga, na wanavyojipenda sijui wakiashinda sie wengine tutakaa wapi, watanunu kila kitu chetu, chadema wan kazi ya ziada kujivua gamba hili, wanaochangia waache kujifanya hawalijui hili.....
CHADEMA = WACHAGA

Kichaa huyo huyo aliyekwambia kuwa Chadema=Wachaga akija leo akakwambia baba yako mchaga utakataa!
 
Ama kwli siasa za Tanzania zimeingiliwa na watu wasiojua siasa kabisa ila wapika majungu. Yaani kweli Nape naye anaicheza ngoma ya CDM kwa kuvua nguo maanake unapozungumzia kitu bora uwe na ushahidi wa kutosha.

Yawezekana kabisa Mbowe ana nguvu kubwa ndani ya chama CDM lakini yeye kama mwenyekiti huwezi kutumia kabila yake kuwa ndio sababu ya ubaguzi ndani ya chama na pengine watu kama sisi ambao kwa miaka mingi tumekuwa tukishangaa ya CCM bnila shaka umefika muda wa kuuliza zaidi..

Kama kuwepo kwa Wachagga CDM ndio sababu ya Uchagga hivi mbona CCM wanashindwa kuwapa nafasi za juu wana CCM wa Zanzibar?.. mimi sijaona CCM inayoongozwa na Mzanzibar labda ile ya Mwinyi kupewa na Nyerere tena kutokana na Katiba ya nchi laa sivyo Wazanzibar hawana nafasi kabisa ktk uongozi wa CCM isipokuwa pale tu kwenyue uwakilishi wa Zanzibar..

Na naweza kubisa kusema Wazanzibar wametengwa toka ndani ya chama hivyo sii rahisi kwao kuweza kuchukua madaraka dhidi ya Wabara ambao huchukua nafasi zote kubwa na kuwaachia zile Wazanzibar makapi ya wadhifa hali chama hiki kimejijenga vizuri sana Zanzibar na pia chama hiki ndicho chimbuko la Muungano..

Hivi kweli CCM wanaweza kupinga au kujitetea wakati wao ndio sababu kubwa ya utengano baina ya bara na Zanzibar? au kwa sababu kina sisi ambao tunajua vizuri historia ya CCM tumekaa kimya kuyatazama leo hii huyu dogo anakuja na maswala ya Ukabila hali akijua fika Ubaguzi mkubwa uliokuwepo ndani ya chama chake kuwapiga vita Wazanzibar...
 
Playing ground gani mnataka iwe sawa na ni kivipi mtafanya hivyo?Eti kubalance.Yani uchukuwe mapatao na jasho la wananchi wengine upeleke kwingine na kusema ndo unabalance?Wenzetu wanaita hiyo redistribution of wealth.Na ndio maana kuna maeneo kuna migodi lakini hamna hata maji na barabara!Kilimanjaro,viwanda viliuwawa,i.e Tannaries nk.Hadi ukaanza upuuzi wa kwenda border na kuingiza bidhaa za Kenya isivyo halali....Wakiita magendo!Maisha yakaharibiwa sana na sera za kipuuzi.
Nitasema ukweli daima,fitna kwangu mwiko!

Mkuu nani aliyeiharibu kilimanjaro? kwa hiyo kuna jidihada gani za kuirudishia kilimanjaro hadhi yake?
 
Ama kwli siasa za Tanzania zimeingiliwa na watu wasiojua siasa kabisa ila wapika majungu. Yaani kweli Nape naye anaicheza ngoma ya CDM kwa kuvua nguo maanake unapozungumzia kitu bora uwe na ushahidi wa kutosha.

Yawezekana kabisa Mbowe ana nguvu kubwa ndani ya chama CDM lakini yeye kama mwenyekiti huwezi kutumia kabila yake kuwa ndio sababu ya ubaguzi ndani ya chama na pengine watu kama sisi ambao kwa miaka mingi tumekuwa tukishangaa ya CCM bnila shaka umefika muda wa kuuliza zaidi..

Kama kuwepo kwa Wachagga CDM ndio sababu ya Uchagga hivi mbona CCM wanashindwa kuwapa nafasi za juu wana CCM wa Zanzibar?.. mimi sijaona CCM inayoongozwa na Mzanzibar labda ile ya Mwinyi kupewa na Nyerere tena kutokana na Katiba ya nchi laa sivyo Wazanzibar hawana nafasi kabisa ktk uongozi wa CCM isipokuwa pale tu kwenyue uwakilishi wa Zanzibar..

Na naweza kubisa kusema Wazanzibar wametengwa toka ndani ya chama hivyo sii rahisi kwao kuweza kuchukua madaraka dhidi ya Wabara ambao huchukua nafasi zote kubwa na kuwaachia zile Wazanzibar makapi ya wadhifa hali chama hiki kimejijenga vizuri sana Zanzibar na pia chama hiki ndicho chimbuko la Muungano..

Hivi kweli CCM wanaweza kupinga au kujitetea wakati wao ndio sababu kubwa ya utengano baina ya bara na Zanzibar? au kwa sababu kina sisi ambao tunajua vizuri historia ya CCM tumekaa kimya kuyatazama leo hii huyu dogo anakuja na maswala ya Ukabila hali akijua fika Ubaguzi mkubwa uliokuwepo ndani ya chama chake kuwapiga vita Wazanzibar...

Hebu tupeni picha za vipaza sauti vilivyogharimu milioni 222.
 
Mkuu nani aliyeiharibu kilimanjaro? kwa hiyo kuna jidihada gani za kuirudishia kilimanjaro hadhi yake?
Hivi unasoma posting za wenzio kabla ya kujibu?Aliyeiharibu Kilimanjaro ni sera za chama tawala soma vizuri.Jitihada ni kuiondoa ccm madarakani na kuweka misingi mipya ya kimaendeleo kwa Taifa.Kabla hujafafanua ulichosema kuhusu kubalance,unaruka ruka tu na hoja za kipanzi panzi,sina muda.
 
Mkurugenzi Mambo ya Nje
John John Mnyika (31)
Kutoka Mwanza

Wee mbona una akili kama profile picha yako??? Mnyika anatokea Mwanza ukitaka kujua hadi nyumba utaonyeshwa. Ubungo pale ni mjini tuu kaja kutafuta ugali... Wee ushaona mtu anatokea Dar labda awe mzaramo au ******
 
Back
Top Bottom