Nape: Lowassa ameanza kufanya kampeni, yuko hatarini kuenguliwa

Nape: Lowassa ameanza kufanya kampeni, yuko hatarini kuenguliwa

unapochangia tumia akili na sio vinginevyo.mbona mimi ni moja ya hao wananchi na simkubali?
wewe ndio hutumie akili wewe ni mmoja sisi tupo wengi lowasa ndiye rais!!
 
Ni wiki iliyopita tu mwenyekiti wa CCM Jakaya Kikwete alisema kuna watu ni viongozi wazuri ila tunapaswa kwenda kuwaomba wagombee nafasi mbalimbali.

Baada ya kauli hiyo makundi mbalimbali yakiwemo ya CCM yalimiminika kwenda kwa Lowassa kumuomba agombee nafasi ya Urais.

Sasa Nape nini kinakuuma hadi utangaze Lowassa kajitoa mwenyewe kwenye kinyang'anyiro? Au ndio kauli yako Rais hawezi kutoka kaskazini unataka itimie? Umechelewa sana ndugu mana hadi mabosi wako wameufyata!!! Simama na wewe uhesabiwe au nyoosha hata kidole tukuhesabu katika safari ya matumaini mapya.
 
te teh teh teh! hivi ikatokea Lowasa akateuliwa na Chama chake na nape akawa bado ndiye mwenezi ambaye kikanuni za CCM ndiye anayemnadi mgombea wa urais ! hali itakuwaje huko kwenye tour?????????
 
Nyerere alisema huyu Lowasa asipewe nchi ni mwizi.tunafuata wosia wa wa baba wa taifa.




Hata Yesu alikataliwa na walimu wa dini wakati wake.

Walijua bado wataendelea kuongozwa na torati ya Mussa milele.
Hawakujua mwisho wa mambo yao umefika.

Mwalimu Nyerere alichukia matajiri,utajiri na nchi matajiri katika utawala wake wote.
Akaiongoza nchi maskini na watu maskini bila kupata misukosuko inayoletwa na nguvu ya umma.

Leo tumeona nchi zote tajiri duniani zinakimbilia Tanzania.
Watanzania wote wanapenda kushirikiana na nchi Tajiri.
Watanzania wote wanapenda kuwa matajiri.
Wazazi wote wanawapenda watoto matajiri.
Wanawake wote wanawapenda wanaume matajiri.
Misikiti yote inawapenda waumini matajiri.
Makanisa yote yanawapenda waumini matajiri.
Wanasoka wote wanapenda kuchezea club tajiri.
Wafanyabiashara wote wanapenda wateja matajiri.

Bila shaka huu ni wakati wa matajiri kwani matumaini ya kila mtu zama hizi ni kuwa tajiri.

Lowassa ndiye anayefaa kuongoza zama hizi za utajirisho.
Kumkataa Lowassa ni kutangaza unafiki kwani kila mtu amelenga utajiri.

Nyerere wakati wake wa umaskini hauwezi kuendelea zama hizi za utandawazi.
Na usiombe akatokea kiongozi wa kuturudisha enzi za Umaskini ule.
Usome tu kwenye vitabu na falsafa na nadharia zile.
 
Lowasa amewadharau viongozi wa chama chake pamoja na taratibu za ccm.anastahili kufukuzwa uanachama.
 
Hata Yesu alikataliwa na walimu wa dini wakati wake.

Walijua bado wataendelea kuongozwa na torati ya Mussa milele.
Hawakujua mwisho wa mambo yao umefika.

Mwalimu Nyerere alichukia matajiri,utajiri na nchi matajiri katika utawala wake wote.
Akaiongoza nchi maskini na watu maskini bila kupata misukosuko inayoletwa na nguvu ya umma.

Leo tumeona nchi zote tajiri duniani zinakimbilia Tanzania.
Watanzania wote wanapenda kushirikiana na nchi Tajiri.
Watanzania wote wanapenda kuwa matajiri.
Wazazi wote wanawapenda watoto matajiri.
Wanawake wote wanawapenda wanaume matajiri.
Misikiti yote inawapenda waumini matajiri.
Makanisa yote yanawapenda waumini matajiri.
Wanasoka wote wanapenda kuchezea club tajiri.
Wafanyabiashara wote wanapenda wateja matajiri.

Bila shaka huu ni wakati wa matajiri kwani matumaini ya kila mtu zama hizi ni kuwa tajiri.

Lowassa ndiye anayefaa kuongoza zama hizi za utajirisho.
Kumkataa Lowassa ni kutangaza unafiki kwani kila mtu amelenga utajiri.

Nyerere wakati wake wa umaskini hauwezi kuendelea zama hizi za utandawazi.
Na usiombe akatokea kiongozi wa kuturudisha enzi za Umaskini ule.
Usome tu kwenye vitabu na falsafa na nadharia zile.

tajiri kwa wizi wa mali ya umma? Lowasa inatakiwa awe gerezani muda huu.
 
te teh teh teh! hivi ikatokea Lowasa akateuliwa na Chama chake na nape akawa bado ndiye mwenezi ambaye kikanuni za CCM ndiye anayemnadi mgombea wa urais ! hali itakuwaje huko kwenye tour?????????

Nape siku zake zinahesabika soon atarudi CCJ au ACT
 
Hizi ni danganya toto za leo ili tusimjue mgombea au kumficha bibi harusi kwa kumfunika ili hali tunamjua Nape bado mtoto katika siasa
 
Habari wapendwa.

Akihojiwa kupitia kituo cha Radio cha Clouds FM kwenye kipindi cha Power Breakfast juu ya makundi mbalimbali ya kijamii kumtaka Lowasa kutangaza nia yamkugombea nafasi ya urais kwenye uchaguzi mkuu utakaofanyika Oktoba 2015, Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama cha Mapinduzi, Nape Moses Nnauye amesema kuwa kimsingi Lowasa ameonesha na ametangaza nia ya kugombea nafasi hiyo kwa muda mrefu na ndo maana chama kilimwadhibu kwa kuanza kampeni kabla ya wakati wake. Anasema kuwa kinachofanyika kwa sasa ni usanii na ulaghai wa kisiasa wa mwanasiasa huyo ambaye anausaka urais kwa udi na uvumba na kwamba kinachofanyika kwa sasa ni muendelezo wa kampeni za mapema zinazovunja kanuni na misingi ya chama.

Anasema kuwa si kweli kuwa makundi hayo ndiyo yanayomtaka Liwasa agombee bali watu hao wanaandaliwa na gharama zote zinalipwa na Lowasa ikiwa ni pamoja na nauli, malazi, chakula pamoja na fedha zinazotolewa kwa lengo la kugharamia uchukuaji wa fomu. Nape anaongeza kwa kusema kuwa wanazo taarifa kuwa makundi mbalimbali yanaendelea kuandaliwa ambayo yataenda Dodoma siku si nyingi. Anasema kuwa wakiwa Kilimanjaro, wamepata taarifa za baadhi ya watu walioombwa na Team Lowasa kwenda Dodoma. Ameyataka makundi hayo kuwa ni pamoja na Walemavu na Wafanya Biashara ndogo ndogo maarufu kama Wamachinga.

Akitoa ufafanuzi zaidi anasema kuwa nyumbani kwa Lowasa yamewekwa mahema na viti vya kutosha muda mrefu hata kabla ya kundi la kwanza kwenda. Anasema kuwa kama kweli wageni hao hawakutokana na jitihada zake Lowasa, maandalizi hayo ya nini? Kwa nini waitwe waandishi wa habari na pia maandalizi ya chakula cha wageni hao kufanyika hata kabla ya ujio wa wageni hao? Anahoji Nape Nnauye.

Kwa msingi huo, Nape anasema kuwa hatua ambayo amefikia Lowasa haivumiliki na kwamba mwanasiasa huyo amejiondoa mwenyewe kwenye kinyang'anyiro cha urais kwa Tiketi ya CCM labda kama jitihada zake zinalenga kugombea nafasi hiyo kupitia chama kingine ambacho Nape hakukibainisha.

My Take: Naamini kuwa Nape hakukurupuka kusema aliyosema na bila shaka amepata baraka za viongozi wake akiwemo Katibu Mkuu, Abdulrahman Kinana ambaye yupo naye sambamba kwenye ziara zake pamoja na Mwenyekiti, Jakaya Kikwete. Lowasa ujumbe ndio huo. Harakati zako ni sawa na mtu anayetwanga maji huku akitaraji kupata unga. Nakuhurumia sana


Nape Nnauye uwaga ana uwezo mdogo sana wa kufikiri!!!!

Simshangai kwa matamko yake.


hv kwa dunia ya sasa kuna mtu anaenda kumtembelea mtu mwingine bila taarifa kweli!!!???

je inawezekana kweli mtu akasema nataka kukutembelea kisha wewe ukatae tu bhass hiv hiv wakati huna mgogoro naye wa aina yoyote!!!????

je ni kweli Katiba ya Chama Cha Mapinduzi katiba yaani chama chake mtu kutembelewa na marafiki zake kumefanywa haramu!!!!????? kama ndiyo ni kwa vp na kwa nini!!!??? N.B KATIBA YA CCM SIIJUHI PENGINE NAPE ATUSAIDIE KUHUSU ILI.


Always NAPE thinks very small!!!!!!!!! ili ndilo tatizo lake MNAUYE.
 
Hoja yako haiswii, coz' kauli ya JK ni hii hapa: Lowassa anadondokea hapo kwenye RED (whether anafaa au hafai)... yeye tayari alishajitokeza tangu zama hizo na kauli ya kuwashawishi ni kwa ajili ya wale ambao hawajajitokeza!



Usijifanye kwamba hujui kiswahili.

Kwanza Lowasa hajajitangaza kuwania urais ni woga tu wa wale wasio na sifa na ushawishi kwenye jamii.

''JK alisema '' KAMA waliojitokeza hawafai ''

Neno ''kama'' limetumika kuonyesha kuwa kama wanafaa waacheni.
Hata hivyo wananchi baada ya kuona wengine wanasambaza vitabu nchi nzima,wengine kutumia matamasha ya krismas ,pasaka na wasanii mbalimbali kujinadi kuwa wao ni wasafi na kutumia matamasha hayo kuwakashfu na kuwapaka matope wenzao ;kadhlika wengine wakitumia nyadhfa zao za uwaziri na uwaziri mkuu kujitangaza na kutangaza nia. Wananchi wakaamua kumfuata Lowassa ambaye hajajitangaza bado ili wamshawishi kama alivyoelekeza mwenyekiti wa CCM Taifa.
Kosa liko wapi kama sio unafiki wa Nape na makuwadi wake.
 
Navyomjua jk hataki kupiga kelele na Lowasa anamsubiri kwenye kanuni dakika za mwisho amtandike hataamini masikio na macho yake.

JK yupi unaemuongelea? kumfanyizia EL labda kuanzie kwa viongozi wengine sio huyu Prof wa kichina.
 
Back
Top Bottom