Napata mawazo ya kujiua. Nifanyaje yaishe?

Napata mawazo ya kujiua. Nifanyaje yaishe?

Anaweza asielewe na hivyo anaweza akakataa lakin yaweza kuwa hii.
Watu wanafikiri kuwa kati ya watu wengi bas mtu hawi mpweke.
Unaweza ukawa mpweke na umezungukwanna watu wa kutosha ambao they dont connect with your soul.

Ujue kuna ile inner satisfaction ambayo no body and no one can fill that void unless a divine being intervine.

Na this kind of loneliness ni ngumu sana watu kugundua kwakua tu wanakuona una mali una pesa una familly wasijue kuna emptyness inside unayo stuggle with all the time.

Ushauri ni huu, kama ni mkristo, basi ajaribu spiritual practises like kuomba, kuhudhuria ibada, kusoma au kusikiliza mafundisho ya neno la Mungu, itamsaidia sana na kumaliza hil tatizo kabisaa
Huko kanisani nashinda na kukesha tu mara nyingi
 
Kabisa ila yana nguvu.
Naamini mimi ni strong wiman ndo mana nimeweza kupambana nayo pekw yangu bila kumwambia mtu na kuyashinda hadi leo.
Ila nahofia tu siku hiyo hali isije nikiwa weak nikafanya ujinga
Kumbe ni wa kike... Sasa unangoja nini kuja Pm ili nijinyonge na wewe
 
Je sisi wenzio tulio stuck kuishi hatutaki kufa pia hatutaki?
Hatuna hela/wala mchongo/hatuna wenza hatuna watoto..
Hatuna purpose yoyote maishani
Yani total failure...
Tufanyaje?
Cha kukushauri fanya kitakachokupa furaha ya kweli hizo hofu zote zitaondoka zenyewe ukishakua tu na furaha! Vinginevyo pambana na hio hali hata sisi pia kuna muda hatuoni thamani ya maisha ila tupo tu!
 
KAMA ID YAKO JF NDO A.K.A YAKO MTAANI BADILI HARAKA
 
Habari wapendwa.

Ni kama mwaka sasa nimekuwa napatwa na mawazo ya kujiua.

Hayaji kila siku na mara nyingi nafurahia maisha kama kawaida tu. Kiuchumi siko vibaya, sina deni wala vikoba ila kuna siku naweza kuamka zangu na furaha then from nowhere kuna vitu tu nikivifikiria nakua so depressed, najiona kama takataka. Najiona sina thamani, najiona a looser who is missjudged and can't do anything about it.

Kwa wanaonijua ukiwaambia nina mawazo haya watakucheka sbb nina tuvibaraka ambavyo wengi wanaota kuwa navyo ila ukweli ni kwamba kuna saa naona wanaosukuma mkokoteni au wanaouza vitumbua wana maisha mazuri kuliko mimi.

Sitaki kufa na sitakufa kwa kujiua ila najua watu wengi wanaopata mawazo ya kujiua huwa wanaishia kujiua kweli hivyo nipe neno lolote ili haya mawazo ya kijinga yaachane na mimi.

Wale wanaotoa ushauri kwa maneno makali hadi ujione mjinga ndo wazuri.Mimi nikibembelezwa ndo nazidi kuwa emotional hata kama ni mbele za watu ntaanza kulia.

Muwe na weekend njema sana wapendwa.

ASANTE
Ukisha timiza lengo lako uje hapa utujuze njia uliyoitumia mpaka ukafanikiwa.
 
Pole sana badili fikra zako.
Fanya meditation walau ×2 kwasiku.
Asubuhi ukiamka na jioni muda unataka kulala.
Kula vizuri haswa mboga mboga na matunda kama matango na
TENDE👈👈
 
Habari wapendwa.

Ni kama mwaka sasa nimekuwa napatwa na mawazo ya kujiua.

Hayaji kila siku na mara nyingi nafurahia maisha kama kawaida tu. Kiuchumi siko vibaya, sina deni wala vikoba ila kuna siku naweza kuamka zangu na furaha then from nowhere kuna vitu tu nikivifikiria nakua so depressed, najiona kama takataka. Najiona sina thamani, najiona a looser who is missjudged and can't do anything about it.

Kwa wanaonijua ukiwaambia nina mawazo haya watakucheka sbb nina tuvibaraka ambavyo wengi wanaota kuwa navyo ila ukweli ni kwamba kuna saa naona wanaosukuma mkokoteni au wanaouza vitumbua wana maisha mazuri kuliko mimi.

Sitaki kufa na sitakufa kwa kujiua ila najua watu wengi wanaopata mawazo ya kujiua huwa wanaishia kujiua kweli hivyo nipe neno lolote ili haya mawazo ya kijinga yaachane na mimi.

Wale wanaotoa ushauri kwa maneno makali hadi ujione mjinga ndo wazuri.Mimi nikibembelezwa ndo nazidi kuwa emotional hata kama ni mbele za watu ntaanza kulia.

Muwe na weekend njema sana wapendwa.

ASANTE
Roho ya mauti inakuandama!

Inaweza ikawa ya kutupiwa na wenye Hila na mafanikio yako!!

Nakupa kanuni Rahisi sana

Kama we ni mkristo
Ukiamka asubuhi fumba macho mwambie "Bwana yesu nashukuru sana kwa mawazo ya kujiua niliyonayo,kama ni mapenzi yako naomba iwe kama sio mapenzi yako yasiwepo kabisa moyoni mwangu"

Jioni rudia Tena hivyo hivyo kabla ya kulala!

Kama we ni muislamu

Utaanza Kwa kumfukuza shetani,halafu Bismillah arahmaan rahyiim, utasoma suratil fatiha ,ukimaliza soma ikhilaswi mara tatu halafu utamwambia mwenyezimungu kuhusu unavyojisikia ,hiyo Hali itaisha tu,rudia asubuhi na jioni!

Na kama we ni mtu wa Mungu na sio mtu wa dini,changanya maombi yote yaani unaanza kiislam baadae kikristo na mambo yatabadilika!!

Nilipata unafuu kwenye mambo fulani fulani nilipochanganya au kuomba Kwa namna zote mbili!!

Vijana Huwa tunajichnaganya sana KUTOMUOMBA MUNGU HATA KAMA NI WAHUNI KIASI GANI WE OMBA MUNGU KILA ASUBUHI NA JIONI KWENDA PEPONI AU MBINGUNI NI PROCESS YA TARATIBU WALA SIO GHAFULA BIN VUU!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom