Napata mawazo ya kujiua. Nifanyaje yaishe?

Napata mawazo ya kujiua. Nifanyaje yaishe?

Kukata mziz wa fitna jiue yaishe.

Ukiona huwezi basi kua serious na Ugali.
 
Muda wako mwingi utakuwa uko idle, au huna shughuli za kufanya au mara nyingi unakesha online ukitegemea mafanikio unayoona online bila kujishughulisha, na huenda wewe ni mvivu sana na short minded, hapo ndio mawazo machafu yanaingia
Iam a very hard working woman.
Vyote ulivyodhani kuhusu mimi sio sahihi mkuu but thankd
 
Habari wapendwa.

Ni kama mwaka sasa nimekuwa napatwa na mawazo ya kujiua.

Hayaji kila siku na mara nyingi nafurahia maisha kama kawaida tu. Kiuchumi siko vibaya, sina deni wala vikoba ila kuna siku naweza kuamka zangu na furaha then from nowhere kuna vitu tu nikivifikiria nakua so depressed, najiona kama takataka. Najiona sina thamani, najiona a looser who is missjudged and can't do anything about it.

Kwa wanaonijua ukiwaambia nina mawazo haya watakucheka sbb nina tuvibaraka ambavyo wengi wanaota kuwa navyo ila ukweli ni kwamba kuna saa naona wanaosukuma mkokoteni au wanaouza vitumbua wana maisha mazuri kuliko mimi.

Sitaki kufa na sitakufa kwa kujiua ila najua watu wengi wanaopata mawazo ya kujiua huwa wanaishia kujiua kweli hivyo nipe neno lolote ili haya mawazo ya kijinga yaachane na mimi.

Wale wanaotoa ushauri kwa maneno makali hadi ujione mjinga ndo wazuri.Mimi nikibembelezwa ndo nazidi kuwa emotional hata kama ni mbele za watu ntaanza kulia.

Muwe na weekend njema sana wapendwa.

ASANTE
Pole sana mkuu una familia especially watoto??
 
Nadhani una tatizo jingine tu ambalo hujaligundua, kwasababu hayo mawazo yanatokoea mara moja moja tu.

Mtu mwenye lengo la kujiua anatabia ya kujidhuru(kujikata, kujichoma, kukaa bila kula), hujafika huko..

Nenda hospitali ukaonane na wataalam wa akili.
Ni kweli sina lengo hilo kabisa.

Nina mpango wa kufanya hivyo
 
Habari wapendwa.

Ni kama mwaka sasa nimekuwa napatwa na mawazo ya kujiua.

Hayaji kila siku na mara nyingi nafurahia maisha kama kawaida tu. Kiuchumi siko vibaya, sina deni wala vikoba ila kuna siku naweza kuamka zangu na furaha then from nowhere kuna vitu tu nikivifikiria nakua so depressed, najiona kama takataka. Najiona sina thamani, najiona a looser who is missjudged and can't do anything about it.

Kwa wanaonijua ukiwaambia nina mawazo haya watakucheka sbb nina tuvibaraka ambavyo wengi wanaota kuwa navyo ila ukweli ni kwamba kuna saa naona wanaosukuma mkokoteni au wanaouza vitumbua wana maisha mazuri kuliko mimi.

Sitaki kufa na sitakufa kwa kujiua ila najua watu wengi wanaopata mawazo ya kujiua huwa wanaishia kujiua kweli hivyo nipe neno lolote ili haya mawazo ya kijinga yaachane na mimi.

Wale wanaotoa ushauri kwa maneno makali hadi ujione mjinga ndo wazuri.Mimi nikibembelezwa ndo nazidi kuwa emotional hata kama ni mbele za watu ntaanza kulia.

Muwe na weekend njema sana wapendwa.

ASANTE
Hivi wewe ni timu kataa ndoa?!
 
Nashindwaga kuelewa yaani bindamu tunatofautiana sana,umeshajitafuta una pesa yako alafu eti Kuna vitu vinakunyima furaha.mie ukitaja nife ata kesho,funga riziki yangu baasii.
 
Upweke?

Nakushauri usome neno
Anaweza asielewe na hivyo anaweza akakataa lakin yaweza kuwa hii.
Watu wanafikiri kuwa kati ya watu wengi bas mtu hawi mpweke.
Unaweza ukawa mpweke na umezungukwanna watu wa kutosha ambao they dont connect with your soul.

Ujue kuna ile inner satisfaction ambayo no body and no one can fill that void unless a divine being intervine.

Na this kind of loneliness ni ngumu sana watu kugundua kwakua tu wanakuona una mali una pesa una familly wasijue kuna emptyness inside unayo stuggle with all the time.

Ushauri ni huu, kama ni mkristo, basi ajaribu spiritual practises like kuomba, kuhudhuria ibada, kusoma au kusikiliza mafundisho ya neno la Mungu, itamsaidia sana na kumaliza hil tatizo kabisaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom