Napata mawazo ya kujiua. Nifanyaje yaishe?

Napata mawazo ya kujiua. Nifanyaje yaishe?

Muda wako mwingi utakuwa uko idle, au huna shughuli za kufanya au mara nyingi unakesha online ukitegemea mafanikio unayoona online bila kujishughulisha, na huenda wewe ni mvivu sana na short minded, hapo ndio mawazo machafu yanaingia
 
Habari wapendwa.

Ni kama mwaka sasa nimekua napatwa na mawazo ya kujiua.

Hayaji kila siku na mara nyingi nafurahia maisha kama kawaida tu. Kiuchumi siko vibaya, sina deni wala vikoba ila kuna siku naweza kuamka zangu na furaha then from nowhere kuna vitu tu nikivifikiria nakua so depressed,najiona kama takataka.Najiona sina thamani,najiona a looser who is missjudged and can't do anything about it.

Kwa wanaonijua ukiwaambia nina mawazo haya watakucheka sbb nina tuvibaraka ambavyo wengi wanaota kuwa navyo ila ukweli ni kwamba kuna saa naona wanaosukuma mkokoteni au wanaouza vitumbua wana maisha mazuri kuliko mimi.

Sitaki kufa na sitakufa kwa kujiua ila najua watu wengi wanaopata mawazo ya kujiua huwa wanaishia kujiua kweli hivyo nipe neno lolote ili haya mawazo ya kijinga yaachane na mimi.

Wale wanaotoa ushauri kwa maneno makali hadi ujione mjinga ndo wazuri.Mimi nikibembelezwa ndo nazidi kuwa emotional hata kama ni mbele za watu ntaanza kulia.

Muwe na weekend njema sana wapendwa.

ASANTE
Pole Sana .

je hayo mawazo huwa yanakuiia pale unapojitazama au unapowatazama watu?

Mfano unaweza kuwa baraka Ila ndani yako ukawa unaona ulipo sipo ambapo unahitaji kufika Kuwa.

Umedokezea muuza vitumbua na muendesha mkokoteni .

Hawa wanaweza kuwa na furaha kukuzidi Endapo tafsiri yao ya maisha ikiwa Kama hivi

"Mimi nauza vitumbua Ila napata riziki na Afya ile ya kuamka Ahsubui Nina yo"

Kupitia mtazamo huu muuza vitumbua anaweza kuimiliki furaha.

Ukija kwa upande wa mwenesha mkokoteni inaweza kuwa the same.

Ila sasa ukija kwako - wewe sio kwamba hauna ile inaitwa furaha unayo Ila ambacho hauna ni Joy.

Happiness versus Joy.

Unapopata kula ,kuvaa na kuishi maisha ya kila siku nk unaweza kuwa katika Happiness na sio Joy.

Joy -hii ndo genuine furaha Alisia ambayo haitokani na maisha uliyonayo au nini unacho , sasa ukiipata hii Mawazo ya kujiua hauwezi kuwa nayo.


Binafsi -jiingize katika kuwatazama watu walio -chini yako either kiafya Kama wagonjwa , masikini wa vipato , wafungwa n.k then ujaribu kuwasaidia kila unapojihisi kukata tamaa -hii itakusaidia kuwa sawa.


Everything it is takes time -just practice more and more.
 
Habari wapendwa.

Ni kama mwaka sasa nimekua napatwa na mawazo ya kujiua.

Hayaji kila siku na mara nyingi nafurahia maisha kama kawaida tu. Kiuchumi siko vibaya, sina deni wala vikoba ila kuna siku naweza kuamka zangu na furaha then from nowhere kuna vitu tu nikivifikiria nakua so depressed,najiona kama takataka.Najiona sina thamani,najiona a looser who is missjudged and can't do anything about it.

Kwa wanaonijua ukiwaambia nina mawazo haya watakucheka sbb nina tuvibaraka ambavyo wengi wanaota kuwa navyo ila ukweli ni kwamba kuna saa naona wanaosukuma mkokoteni au wanaouza vitumbua wana maisha mazuri kuliko mimi.

Sitaki kufa na sitakufa kwa kujiua ila najua watu wengi wanaopata mawazo ya kujiua huwa wanaishia kujiua kweli hivyo nipe neno lolote ili haya mawazo ya kijinga yaachane na mimi.

Wale wanaotoa ushauri kwa maneno makali hadi ujione mjinga ndo wazuri.Mimi nikibembelezwa ndo nazidi kuwa emotional hata kama ni mbele za watu ntaanza kulia.

Muwe na weekend njema sana wapendwa.

ASANTE
Pepo la mauti around the corner,omba sana Mungu
 
Ukitazama tamthilia ya vikings neno Valhalla limetumika mama sehemu ambapo wafu wanakutana na maisha mazuri yapo huko yaan. Ni kama pepo hvyo naona unataka kufika huko mapema
 
Habari wapendwa.

Ni kama mwaka sasa nimekuwa napatwa na mawazo ya kujiua.

Hayaji kila siku na mara nyingi nafurahia maisha kama kawaida tu. Kiuchumi siko vibaya, sina deni wala vikoba ila kuna siku naweza kuamka zangu na furaha then from nowhere kuna vitu tu nikivifikiria nakua so depressed, najiona kama takataka. Najiona sina thamani, najiona a looser who is missjudged and can't do anything about it.

Kwa wanaonijua ukiwaambia nina mawazo haya watakucheka sbb nina tuvibaraka ambavyo wengi wanaota kuwa navyo ila ukweli ni kwamba kuna saa naona wanaosukuma mkokoteni au wanaouza vitumbua wana maisha mazuri kuliko mimi.

Sitaki kufa na sitakufa kwa kujiua ila najua watu wengi wanaopata mawazo ya kujiua huwa wanaishia kujiua kweli hivyo nipe neno lolote ili haya mawazo ya kijinga yaachane na mimi.

Wale wanaotoa ushauri kwa maneno makali hadi ujione mjinga ndo wazuri.Mimi nikibembelezwa ndo nazidi kuwa emotional hata kama ni mbele za watu ntaanza kulia.

Muwe na weekend njema sana wapendwa.

ASANTE
Jina lako linasadifu as in Mad max, Valhala (A place where the soul of fallen heroes or those slain in the war are kept)
 
Una upweke...
Na una kitu hutaki kusema maana unahisi ni aibu
Pia huna purpose yoyote in Life....
Halafu Rizki zako zimevuta maadui zako na ndio wanakushawishi ujiue hutanielewa leo ila amini nimepita hapo...
Tafuta shekhe narudia tena shehe kama huna nicheki nitakusaidia shekhe akuombee dua...narudia shekhe (mm ni mkristu saafi kabisa)
Halafu utakuja unishkuru...ukiwa ok
Sijui kama ni mpweke au la ila naishi style ambayo nimekua naishi miaka yote na sikuwahi kupata shida.Sipendi makundi,sina mashoga.Najuana na watu wengi na wengi wanapenda ukaribu na mm ila niko mzito kukaribisha wazi wapya maishani mwangu so nina best friend wawili tu ila hata wao huwa wanaldlsmika kuwa nawatenga.
Ni kweli riziki inaleta maadui na marafiki fake ila hayo ya mashekhe NO THANKS
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom