Naomba mkopo wa tsh 20,000

Naomba mkopo wa tsh 20,000

 
 
 
 
 



 
Anaomba hela siku za game fatilia utaniambia
 

Attachments

  • Screenshot_20261001_150743_Sofascore.jpg
    Screenshot_20261001_150743_Sofascore.jpg
    104.2 KB · Views: 2
Naomba mwenye uwezo wa kunisaidia anisaidie kwa moyo wa utu, badala ya kunidhihaki. Nina changamoto ninazopitia na ninaomba msaada kwa unyenyekevu. Kama huwezi kusaidia, naomba uniachie kwa amani bila kunidhalilisha. Mungu ambariki kila atakayeguswa na hali yangu.
 
NAOMBA MKOPO WA TSH 20,000 🙏

Habari zenu wanajamii. Naomba msaada wa mkopo wa TSh 20,000 kwa yeyote ambaye atakuwa na uwezo wa kunikopesha. Nina uhitaji wa haraka na nitajitahidi kurejesha ndani ya muda tutakaokubaliana.

Sio ombi la kuomba msaada wa bure, bali ni mkopo. Nitashukuru sana kwa yeyote atakayeguswa na kunisaidia katika kipindi hiki. Mwenyezi Mungu ambariki kila atakayejitokeza. 🙏
Uko wapi wewe ndugu ?
 
Kaka tusilumbane 🙃🤟🙏
Umekaa kimkakati sana jomba .

TUMEKUSHTUKIA!
Ushimen hawezi kudanganya ,ulikuwa na ID ya kwanza ya kuitwa Mawazo255
447897.jpg


Ukaomba omba weeeh! baada ya kupata visenti senti ukaona uchange ID kuja kwenye hii
447900.jpg


Uzuri tarehe ulizojiunga zinakulikana na maombi yako huwa ni elfu 20 kila mara.

Dogo fanya kazi acha utapeli
 
Back
Top Bottom