1995_No_Ku_Fake
JF-Expert Member
- Aug 24, 2026
- 723
- 1,819
- Thread starter
- #101
NaamEeeh sasa je? Nyie watu wema hamtaki kumsaidia. Basi mie mtu mbayaa namsaidia akiridhia.
😂😂
NaamEeeh sasa je? Nyie watu wema hamtaki kumsaidia. Basi mie mtu mbayaa namsaidia akiridhia.
😂😂
😂😂😂 sasa nyie msiotaka aache ndala hamsaidii, itakuaje? Akiridhia fresh tu.😀😀😀Enheeeee hapo kwenye masharti hapo anaenda kuacha ndala mapema sana maskini ya Mungu
Usishangae, em msaidie mwenzio huyo amekwama.Daaah!!
Nyie kwanza. Em acha maneno msaidie mwenzio huyo.Hajaomba kwetu wanaume pekee,pokea ombi pia.
😂😂😂 nimemfanyia ushawishi kwa nyie watu wema, mmeshindwa na kukataa katu katu kutoa msaada,Boss umekaza kabisa kumsaidia kijana wa watu? Chomoa hata buku tatu hapo dukani mtumie janja
Si mnasemaga mtu kuwa homosexual anakuwa amezaliwa hivyo?Sasa kumbe nini? Si nimetoa na option ya kumpa hata njia ya kupata pesa.
Sawa classmateAcha kufoka Classmate, em msaidie huyu Dogo pesa,
😁😁 Marhaba boss, mzima?Shikamoo boss
Au sioDada zangu na Shida am really Iko Day nitaleta mrejesho
Umeelekezwa kuwa kuna apps za kukopa then unarejesha. Bado umekazana kuombaNaomba radhi ndugu zangu, kwa sasa nimekwama sana. Kama kuna mwenye uwezo wa kunikopesha 20,000/=, naomba msaada tafadhali. Nikipata sitarudia tena hali hii, naahidi. 🙏
Wapo wanaozaliwa hivyo, wapo wanao anzia utotoni kutokana na malezi na mazingira, na wapo wa ukubwani wanaofanya kwa sababu kadha wa kadha.Si mnasemaga mtu kuwa homosexual anakuwa amezaliwa hivyo?
Huyu tapeli tu mkuu, achana naeHuyu jamaa hayupo serious na mimi namchukulia kama anafanya aina ya utapeli laini kwa kutaka kuonewa huruma.
Jamaa nilimuunganisha na mtu ampe nafasi ya kibarua akadanganya mambo meengi mwisho akawa hapokei sim.
Kijana huyu kwa kutumia namba tofauti za simu nikiagiza watu wamtafute kwaajili ya kumpa kibarua lakini amekua akisema yupo sehem ama maeneo tofauti tofauti kwa wakati mmoja.
Kijana huyu anasisitiza kusaidia pesa tu, lakini hataki kabisa kufanya kazi.
Kwakifupi nilimfuatilia sana na marakadhaa nilimsaidia kiasi pasipo kumwambia lakini bado ameendelea na tabia yake ya kupenda kuomba na anasingizia ili aonewe huruma.
Hataki kazi anataka pesa tu🤣Tatizo huweki wazi tukusaidiaje sasa ?
juzi nlikuulza unashida gani zungumza tujue tukupe solution gani ? Ukapotea.
Zungumza kama ni kazi tujue tunakusaidiaje mzee mbona unakuwa mzito !!
Kapime akili mkuu, kama sio utapeli ungekuwa husaidiwi kila siku usingekuwa unakuja humu kuomba.Ukweli ni kwamba, kuna watu wanaona kama nasimulia au nasisingizia mambo mengi, lakini hakuna anayejua ninayopitia nyuma ya pazia. Si kila jambo ninalosema ni kutafuta huruma, wala si kila changamoto ni kisingizio.
Wakati mwingine mtu anapozungumza kuhusu hali yake, anahitaji tu kueleweka, si kuhukumiwa. Najua siwezi kumshawishi kila mtu aniamini, lakini muda na matendo yangu vitazungumza. Sina haja ya kujitetea kila siku, maana najua ukweli wa maisha yangu.
Unatafuta justification ya tabia zakoWanaume hapa huwezi kuwaona wakimsaidia mwanaume mwenzao, basi sio hela, hata njia ya kupata hiyo pesa hakuna.
Ila huyu akianza kutolinda mgongo wake ili apate hiyo pesa, wataanza kumuandama na kupiga makelele.
Wanaume acheni unafiki, msaidieni mwenzenu huyu.