Naomba mkopo wa tsh 20,000

Naomba mkopo wa tsh 20,000

1995_No_Ku_Fake

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2026
Posts
723
Reaction score
1,819
NAOMBA MKOPO WA TSH 20,000 🙏

Habari zenu wanajamii. Naomba msaada wa mkopo wa TSh 20,000 kwa yeyote ambaye atakuwa na uwezo wa kunikopesha. Nina uhitaji wa haraka na nitajitahidi kurejesha ndani ya muda tutakaokubaliana.

Sio ombi la kuomba msaada wa bure, bali ni mkopo. Nitashukuru sana kwa yeyote atakayeguswa na kunisaidia katika kipindi hiki. Mwenyezi Mungu ambariki kila atakayejitokeza. 🙏
 
NAOMBA MKOPO WA TSH 20,000 🙏

Habari zenu wanajamii. Naomba msaada wa mkopo wa TSh 20,000 kwa yeyote ambaye atakuwa na uwezo wa kunikopesha. Nina uhitaji wa haraka na nitajitahidi kurejesha ndani ya muda tutakaokubaliana.

Sio ombi la kuomba msaada wa bure, bali ni mkopo. Nitashukuru sana kwa yeyote atakayeguswa na kunisaidia katika kipindi hiki. Mwenyezi Mungu ambariki kila atakayejitokeza. 🙏
Si ukakope microfinance
 
Wanaume hapa huwezi kuwaona wakimsaidia mwanaume mwenzao, basi sio hela, hata njia ya kupata hiyo pesa hakuna.

Ila huyu akianza kutolinda mgongo wake ili apate hiyo pesa, wataanza kumuandama na kupiga makelele.

Wanaume acheni unafiki, msaidieni mwenzenu huyu.
Dada NI UKWELI Ila Naomba Mwenye Nayo Nisaidie Tafadhali naomba Tafadhali Changamoto Zangu Muumba Mbingu na ardhi Anajua nitarejesha Fadhila
 
Wanaume hapa huwezi kuwaona wakimsaidia mwanaume mwenzao, basi sio hela, hata njia ya kupata hiyo pesa hakuna.

Ila huyu akianza kutolinda mgongo wake ili apate hiyo pesa, wataanza kumuandama na kupiga makelele.

Wanaume acheni unafiki, msaidieni mwenzenu huyu.
Wadada mna huruma sana msaidie mwamba aisee.
 
Wanaume hapa huwezi kuwaona wakimsaidia mwanaume mwenzao, basi sio hela, hata njia ya kupata hiyo pesa hakuna.

Ila huyu akianza kutolinda mgongo wake ili apate hiyo pesa, wataanza kumuandama na kupiga makelele.

Wanaume acheni unafiki, msaidieni mwenzenu huyu.
Mtu kuwa na shida sio sababu ya kushindwa kulinda mgongo bwana wee
 
Wanaume hapa huwezi kuwaona wakimsaidia mwanaume mwenzao, basi sio hela, hata njia ya kupata hiyo pesa hakuna.

Ila huyu akianza kutolinda mgongo wake ili apate hiyo pesa, wataanza kumuandama na kupiga makelele.

Wanaume acheni unafiki, msaidieni mwenzenu huyu.
Kwani mleta mada ametaja jinsia ambayo ndio anataka imsaidie?

Wewe unamchango gani kwa mleta mada baada ya kuandika hayo malalamiko?
 
From no where, hatujuani.... tunatumia majina fake (anonymity) , nikupe mkopo tukubaliane urejeshe ? Hivi tunajizima akili kiasi hicho ? aisee

Subiri utumiwe, na atakayekutumia just amekupa tu hapa hakuna makubaliano yoyote yale ya kurejesha
Kaka hata wewe unaweza NI help nimeomba kwa heshima Sana naomba
 
NAOMBA MKOPO WA TSH 20,000 🙏

Habari zenu wanajamii. Naomba msaada wa mkopo wa TSh 20,000 kwa yeyote ambaye atakuwa na uwezo wa kunikopesha. Nina uhitaji wa haraka na nitajitahidi kurejesha ndani ya muda tutakaokubaliana.

Sio ombi la kuomba msaada wa bure, bali ni mkopo. Nitashukuru sana kwa yeyote atakayeguswa na kunisaidia katika kipindi hiki. Mwenyezi Mungu ambariki kila atakayejitokeza. 🙏
Kuna Apps za mikopo nyingi tuu.
 
NAOMBA MKOPO WA TSH 20,000 🙏

Habari zenu wanajamii. Naomba msaada wa mkopo wa TSh 20,000 kwa yeyote ambaye atakuwa na uwezo wa kunikopesha. Nina uhitaji wa haraka na nitajitahidi kurejesha ndani ya muda tutakaokubaliana.

Sio ombi la kuomba msaada wa bure, bali ni mkopo. Nitashukuru sana kwa yeyote atakayeguswa na kunisaidia katika kipindi hiki. Mwenyezi Mungu ambariki kila atakayejitokeza. 🙏
ombaomba life255
 
Back
Top Bottom