Namiss sana huyu mtu msinishangae!!

babu bana hii dawa yake haiwez patikana hapa bana
manake kila mwili unapoitikia vichocheo kazi inazidi kuwa ngumu na ng'ombe anakaribia kudondshwa kibla.


Kwani nani kasema dawa iko jirani...ingekuwa hivyo mbona hii hadithi wala isingekuwepo...

Halafu unadhani harambee ya mdogo wetu snowhite ya nini??

Wewe timua haraka ukawahi mchuma bwana...tunao vichaa wa kutosha mjini...

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Yaani umefanya nimuulize wife kama niyeye ameandika huu uzi kwani namimi nammisi sana kwani ni miaka zaidi ya miwili natafuta maisha nchi za watu na yeye analea watoto TZ

OOH I MISS HER TOOOOOOOO

Eti nini??

Two years? au masikio yangu yameshatenguka kiuono kwa sababu ya uzee??

Duniani kumbe kuna watu wameundwa kwa stainless steel...

Babu DC!!
 
Kwani nani kasema dawa iko jirani...ingekuwa hivyo mbona hii hadithi wala isingekuwepo...

Halafu unadhani harambee ya mdogo wetu snowhite ya nini??

Wewe timua haraka ukawahi mchuma bwana...tunao vichaa wa kutosha mjini...

Babu DC!!

sasa babu unadhani naweza kupata kichaa kwa hali hii??
mi mwenyewe sijielewi nipo tu kama vile nasubiri saa ya kutoka shule
 
Eti nini??

Two years? au masikio yangu yameshatenguka kiuono kwa sababu ya uzee??

Duniani kumbe kuna watu wameundwa kwa stainless steel...

Babu DC!!
babu kwani huwez kufikisha hiyo??
mbona mm natakiwa nikae miwili zaidi ya huu mmoja??
 
Mwenyez mungu awajalie penz lenu lizid kuchipua cku hadi cku. mwomben mungu sana awatetee na awaongoze zaid ya hapo mlipofikia
 
babu kwani huwez kufikisha hiyo??
mbona mm natakiwa nikae miwili zaidi ya huu mmoja??

Kwani mtu yuko jela kiasi kwamba huwezi kumtembelea??

Hebu acheni utani bwana,

Mie miezi mitatu tu, nilikaribia kuvunja mkataba...

Cha kufia nini wakati maisha yenyewe mafupi?


Babu DC!!
 
sasa babu unadhani naweza kupata kichaa kwa hali hii??
mi mwenyewe sijielewi nipo tu kama vile nasubiri saa ya kutoka shule

Hebu basi acha mchezi basi teacher.....

Maumivu ya kichwa huanzaje kwani??

Usijekusema kuwa sikukwambia...

Babu DC!!
 
Kwani mtu yuko jela kiasi kwamba huwezi kumtembelea??

Hebu acheni utani bwana,

Mie miezi mitatu tu, nilikaribia kuvunja mkataba...

Cha kufia nini wakati maisha yenyewe mafupi?


Babu DC!!

sasa inategemea na lkn babu manake assume labda mtu yuko masomoni ama kwenye kazi maalum utafanyaje??

Hebu basi acha mchezi basi teacher.....

Maumivu ya kichwa huanzaje kwani??

Usijekusema kuwa sikukwambia...

Babu DC!!
halafu babu ungejua hapa sitanii wala sifanyi mzaha mwenzio
niko very serious na najaribu kuona naeza kusaidiaje hali iliyopo manake nikijifkiria mm niwafikirie na wanangu pia
 
he he he, nakupa mbinu za medani.
Tumia mbinu za merekani, unawapiga afu unawapa mikate.

Sasa na ww uanze kupayuka mlengwa akusukie bure.

Upande upi niliotoa msaada Kongosho na wewe....yaani raha yako uharibu move sasa ngoja nikuharibie kwam zombie lako
 
Last edited by a moderator:
Kaizer ana hila
sijasogeza goli lolote.

 
Last edited by a moderator:
tuchokozane?

Nataka nikung'oe mvi kwenye ndevu.

 
Last edited by a moderator:
🙂 🙂 🙂 hiyo sentensi ya mwishi nimependa.
Bibi akisafiri tu, nakuja kukaa kwenu.

Kwani mtu yuko jela kiasi kwamba huwezi kumtembelea??

Hebu acheni utani bwana,

Mie miezi mitatu tu, nilikaribia kuvunja mkataba...

Cha kufia nini wakati maisha yenyewe mafupi?


Babu DC!!
 
Imekaa vyema! Hongera sana kwa kufunguka! Ama kwa hakika inawezekana ni kuamua tu! Vumilia dada siku hazigandi.!
 
Mkuu gfsonwin mimi ninakuliza Swali je unaye M-miss ni Mume wako au Mpenzi wako au Baba watoto wako?Na yupo wapi? yupo mbali na wewe ? na kwanini yupo mbali na wewe? ninaomba majibu ingawa kuna watu wawili umewakataza wasi Comment mimi nina ku Comment unasemaje Mwalimu wangu?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…