Najihisi upweke na sijui shida ni nini

Najihisi upweke na sijui shida ni nini

Tatizo la Upweke kwa Vijana wa Umri wako linatokea wapi?

Huna marafiki, watoto, Mume, Mke mshinde mnaangalia pamoja Ottoman?

Bado kuna social network Instagram,Tiktok, Facebook, JF

Kwa Dunia ya sasa tatizo la Upweke linawasumbua zaidi Watu wenye Umri Mkubwa hasa Wazee, ingawa kwa upande wa Nchi yetu Tatizo sio kubwa kutokana na kuwa Wazee wengi huwa wanakufa kabla ya Umri Mkubwa.

Unaweza ukawa na vyote hivyo ila bado ujikute mpweke, ni hsli ya kawaida kwa binadamu kujihisi hivyo mara moja moja, tumeshuhidia watu maarufu wakijitoa uhai kisa upweke, mtu aliyeishi kwa kuzingirwa na mashabiki na marafiki lakini kumbe kiaina alikua mwenyewe.

Ushauri wangu kwa mleta mada ipuuze hiyo hali itakuondoka yenyewe, imewahi kunitokea mimi nikajishangaa maana nimezungukwa na familia kama baba, nina majirani, nina watu wengi tunacheka kila siku lakini nikawa ghafla nateseka upweke.
Nilipambana ikanitoka yenyewe.
 
Tatizo la Upweke kwa Vijana wa Umri wako linatokea wapi?

Huna marafiki, watoto, Mume, Mke mshinde mnaangalia pamoja Ottoman?

Bado kuna social network Instagram,Tiktok, Facebook, JF

Kwa Dunia ya sasa tatizo la Upweke linawasumbua zaidi Watu wenye Umri Mkubwa hasa Wazee, ingawa kwa upande wa Nchi yetu Tatizo sio kubwa kutokana na kuwa Wazee wengi huwa wanakufa kabla ya Umri Mkubwa.
Ottoman ni pambe sana mkuu
 
Unaweza ukawa na vyote hivyo ila bado ujikute mpweke, ni hsli ya kawaida kwa binadamu kujihisi hivyo mara moja moja
Hii inatokea
Siku mtu waweza amka ujikute tu mood ziko off. Ukishasikiliza mizki miwili/3, ukachangamana na watu uwa inakata.

Lakini kwa mtoa mada mpaka kaja kuandika maana yake sio katatizo ka off mood hako.
 
Huenda hapa ndiyo kiini cha tatizo lako, kama umeshazoea hali hiyo kuiondoa ni lazima ujifunze mambo mapya, kwa maana ya marafiki, jamaa n.k.


Ukishindwa bora uwe unaenda kusali Fellowship itakusaidia kukutana na wenzako kule pamoja na kuipa nafsi yako ukaribu wa kuongea na Mungu wako.
Nimekupata
 
Unahitaji kupata msaada wa kisakolojia mkuu. Depression ni mbaya mnoo
Umewahi kufanya kazi ama kuishi mazingira yanakubana huna mda?
Mfano asubuh hadi usiku kazini ukitoka moja kwa moja nyumbani unasinzia?
 
Unaweza ukawa na vyote hivyo ila bado ujikute mpweke, ni hsli ya kawaida kwa binadamu kujihisi hivyo mara moja moja, tumeshuhidia watu maarufu wakijitoa uhai kisa upweke, mtu aliyeishi kwa kuzingirwa na mashabiki na marafiki lakini kumbe kiaina alikua mwenyewe.

Ushauri wangu kwa mleta mada ipuuze hiyo hali itakuondoka yenyewe, imewahi kunitokea mimi nikajishangaa maana nimezungukwa na familia kama baba, nina majirani, nina watu wengi tunacheka kila siku lakini nikawa ghafla nateseka upweke.
Nilipambana ikanitoka yenyewe.
Isije kuwa ni pepo pia, wakati mwingine linamuingia mtu ili mtu huyo aone suluhu ni kujiua
 
Unaweza ukawa na vyote hivyo ila bado ujikute mpweke, ni hsli ya kawaida kwa binadamu kujihisi hivyo mara moja moja, tumeshuhidia watu maarufu wakijitoa uhai kisa upweke, mtu aliyeishi kwa kuzingirwa na mashabiki na marafiki lakini kumbe kiaina alikua mwenyewe.

Ushauri wangu kwa mleta mada ipuuze hiyo hali itakuondoka yenyewe, imewahi kunitokea mimi nikajishangaa maana nimezungukwa na familia kama baba, nina majirani, nina watu wengi tunacheka kila siku lakini nikawa ghafla nateseka upweke.
Nilipambana ikanitoka yenyewe.
Afadhali wewe umeelewa
 
Back
Top Bottom