- Thread starter
- #161
Sijaenda pm waandike hapa watu tujifunzeTupe maendeleo ya pm
Sijaenda pm waandike hapa watu tujifunzeTupe maendeleo ya pm
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Tupe maendeleo ya pm
Tunafanana kabisa!Habari za Leo.Ndugu zangu kama kichwa cha habari kinavyosema..Mimi ni mdada Ila ninatatizo la kua na huruma hata mtu akinifanyia ubaya siwezi kumlipizia au hata kukata mawasiliano nae pia nakuaga na hofu utadhani Mimi ndie niliemkosea...Nina mafanikio lakin watu ndo wanatumia mafanikio yangu kuliko Mimi mwenyewe pia ni mrembo Ila sijui kuwa proud ama kuringa yani nimejawa na hofu zisizo na maana naombeni Masada nitumie Mbinu gani niwe jasir kama wanawake wenzangu
Asante
Na we kumbe upo hivTunafanana kabisa!
Wajanja tumeelewa, vp umri wakoHabari za Leo.Ndugu zangu kama kichwa cha habari kinavyosema..Mimi ni mdada Ila ninatatizo la kua na huruma hata mtu akinifanyia ubaya siwezi kumlipizia au hata kukata mawasiliano nae pia nakuaga na hofu utadhani Mimi ndie niliemkosea...Nina mafanikio lakin watu ndo wanatumia mafanikio yangu kuliko Mimi mwenyewe pia ni mrembo Ila sijui kuwa proud ama kuringa yani nimejawa na hofu zisizo na maana naombeni Masada nitumie Mbinu gani niwe jasir kama wanawake wenzangu
Asante
Kuwa na dharau ni kuwa jasiri? Mwanamkr jasiri kwanza hana dharau na anaheshimu kila mtu bila kujali status ya mtu au title,Sasa sijitambui kivip....me nataka niwe jasiri sema Kiswahili nacho kina maneno makali hakuna misamiati ya kutosha
Nadha ulichoelewa ndicho nlichoelewaNafikiri nimeelewa lengo lako
Fanya kilichosahihi achana na maneno ya mtuSasa ndo hapo nikiacha kuwasiliana na watu wanaonidharau wananisengenya Kia Nina roho mbaya...yani binadamu hawana shukurani
Mh...Njoo pm
Unatakiwa ujue swala LA MTU kukuchukulia poa au kukuheshimu liko ndan ya maamuz take mwenyewe ..usipoteze muda kutafuta njia za kukufanya uheshimike cha msingi mind ur b'ness .then jiamini .na ujikubali hayo mengine yatakuja. As time goesHalihusiani na masuala ya papuchi hapa nazungumzia nijiamin na watu wakaribu wasinichukulie poa/ don't take me for granted
Sawa kiongoziUnatakiwa ujue swala LA MTU kukuchukulia poa au kukuheshimu liko ndan ya maamuz take mwenyewe ..usipoteze muda kutafuta njia za kukufanya uheshimike cha msingi mind ur b'ness .then jiamini .na ujikubali hayo mengine yatakuja. As time goes
Mkuu hili tangazo lililipiwa? Kama lililipiwa mbona mgao sijaupata? [emoji23] [emoji125]Basi kuwa mpuuzi
Mtonyo ulisha kwisha chief....[emoji12] [emoji12]Mkuu hili tangazo lililipiwa? Kama lililipiwa mbona mgao sijaupata? [emoji23] [emoji125]
Doh nimechelewa sana [emoji23]Mtonyo ulisha kwisha chief....[emoji12] [emoji12]
Olewa mumeo atakusimamiaHabari za Leo.Ndugu zangu kama kichwa cha habari kinavyosema..Mimi ni mdada Ila ninatatizo la kua na huruma hata mtu akinifanyia ubaya siwezi kumlipizia au hata kukata mawasiliano nae pia nakuaga na hofu utadhani Mimi ndie niliemkosea...Nina mafanikio lakin watu ndo wanatumia mafanikio yangu kuliko Mimi mwenyewe pia ni mrembo Ila sijui kuwa proud ama kuringa yani nimejawa na hofu zisizo na maana naombeni Masada nitumie Mbinu gani niwe jasir kama wanawake wenzangu
Asante