Nahitaji kuwa na dharau/kuignore watu

Nahitaji kuwa na dharau/kuignore watu

Sasa kuwa na dharau, kulinga mbona ni sifa za kijinga!

Shida yako ujitambui basi..
Sasa sijitambui kivip....me nataka niwe jasiri sema Kiswahili nacho kina maneno makali hakuna misamiati ya kutosha
 
Sasa sijitambui kivip....me nataka niwe jasiri sema Kiswahili nacho kina maneno makali hakuna misamiati ya kutosha
Ujitambui thamani yako! Utakuwa unajirahisi mno, unamanisha ukiombwa papuchi unatoa tu, si ndiyo huruma hiyo unamhurumia anayeumia na nyege[emoji16][emoji16][emoji16]

Ebu kuwa serious, huruma siyo kutoa vitu bila mpangilio, au kulinga siyo sifa njema only you are lacking determination, maana kila unalo litamani si jema kwako. Mtafute Yesu atakuongezea thamani sana, njia unayoitafuta kuifuata utapotea kabisa.
 
Sikushauri uwe na maringo maana utapishana na riziki,
sikushauri uwe na roho ya kisasi maana utawalipa wangapi?,
sikushauri uache tabia uliyonayo japo nakushauri utambue kuwa kuacha kuwasiliana na mtu anayekudharau ni sawa kiafya wala usijishtukie,
kaza roho binti usijeangamia kwa kukosa maarifa.
 
Ili?
Ha ha ha sijaachwa wala Ila nakuaga na hofu na sijiamini kabisa yaan me ni mrembo nikipita watu lazima wageuke Ila sijui Kwa nn sipo proud wala siringi..nataka niringe niwe kama wadada wengine wanaojiamini
 
Huu mwandiko huuuuuuuu!!!
Ha ha ha sijaachwa wala Ila nakuaga na hofu na sijiamini kabisa yaan me ni mrembo nikipita watu lazima wageuke Ila sijui Kwa nn sipo proud wala siringi..nataka niringe niwe kama wadada wengine wanaojiamini
 
Sikushauri uwe na maringo maana utapishana na riziki,
sikushauri uwe na roho ya kisasi maana utawalipa wangapi?,
sikushauri uache tabia uliyonayo japo nakushauri utambue kuwa kuacha kuwasiliana na mtu anayekudharau ni sawa kiafya wala usijishtukie,
kaza roho binti usijeangamia kwa kukosa maarifa.
Sasa ndo hapo nikiacha kuwasiliana na watu wanaonidharau wananisengenya Kia Nina roho mbaya...yani binadamu hawana shukurani
 
kama kweli una huruma nihurumie mwenzio mechi ya kirafiki
 
Hiyo hulka yako ndo ilopelekea kuwa na mafanikio hayo.Nakushauri endelea nayo usiiache
Habari za Leo.Ndugu zangu kama kichwa cha habari kinavyosema..Mimi ni mdada Ila ninatatizo la kua na huruma hata mtu akinifanyia ubaya siwezi kumlipizia au hata kukata mawasiliano nae pia nakuaga na hofu utadhani Mimi ndie niliemkosea...Nina mafanikio lakin watu ndo wanatumia mafanikio yangu kuliko Mimi mwenyewe pia ni mrembo Ila sijui kuwa proud ama kuringa yani nimejawa na hofu zisizo na maana naombeni Masada nitumie Mbinu gani niwe jasir kama wanawake wenzangu
Asante
 
Back
Top Bottom