Nahitaji kuwa na dharau/kuignore watu

Nahitaji kuwa na dharau/kuignore watu

Kindness sio weakness...

Wew ni mtu poa sana, na ni wachache sana wako kama wewe.

Huna Ego, majigambo na majivuno, kujiona, sio ujanja kabisa. Mbona kuna watu maarufu tu, wapo cool kama wewe, wenye mpunga fresh tu, wakina Keanu mfano.

Husiharibu hiyo hali.

Njoo ujifunze jinsi ya kuwa na mtazamo chanya wa hiyo kitu... #be good.
Asante kwa ushauri mzuri ndugu..ubarikiwe
 
Habari za Leo.Ndugu zangu kama kichwa cha habari kinavyosema..Mimi ni mdada Ila ninatatizo la kua na huruma hata mtu akinifanyia ubaya siwezi kumlipizia au hata kukata mawasiliano nae pia nakuaga na hofu utadhani Mimi ndie niliemkosea...Nina mafanikio lakin watu ndo wanatumia mafanikio yangu kuliko Mimi mwenyewe pia ni mrembo Ila sijui kuwa proud ama kuringa yani nimejawa na hofu zisizo na maana naombeni Masada nitumie Mbinu gani niwe jasir kama wanawake wenzangu
Asante
Dah fursa hii ngoja niiwahi
Nb;nimeshtuka ni wale wasiojulikana kuna mtu anatafutwa hapa
 
Asante kwa ushauri mzuri ndugu..ubarikiwe
Kuwa kama ulivyo ni ngumu, ila kuwa unavyotaka kuwa now ni rahis sana.

Develop negative vibes, kuwa muongo muongo, jijali mwenyewe tu. Ukifanya kwa week uta develop hiii tabia.
 
Kuwa wewe, weka mipaka, put yourself first na cha muhimu zaidi LOVE YOURSELF GIRL hata haihitaji kuwa na dharau wala maringo.
 
Kuwa kama ulivyo ni ngumu, ila kuwa unavyotaka kuwa now ni rahis sana.

Develop negative vibes, kuwa muongo muongo, jijali mwenyewe tu. Ukifanya kwa week uta develop hiii tabia.
Hhahaah kweli?
 
Kuwa wewe, weka mipaka, put yourself first na cha muhimu zaidi LOVE YOURSELF GIRL hata haihitaji kuwa na dharau wala maringo.
Yani nikianza kujijali tuu wanasema Nina roho mbaya yani wanataka kunicontrol
 
Kwanza FUTA NAMBA ZOTE ZA KWENYE contact phone ,, hiyo itakufanya kila anayekupigia sm UMUULIZE WEWE NANI PLZ..na yeye atakuuliza namba yngu huna? Au umefuta? utamjibu MIMI SI SAVE number za watu Wa AJABU AJABU...hapo utaanza KUWA IGNORE watu pole pole,,,kuanzia ndugu,,marafiki nk,,,na hata wale wanao KUSIMAMISHA NJIANI,,,jifunze kumwangalia JUU HADI CHINI.,,halafu TEMA MATE CHINI....kuonyesha kama umeona UCHAFU MBELE YAKO...ukiwa na tabia hizo,,,hakuna Wa kukusogelea, ,UTARINGA ZAIDI YA MICHAEL JACKSON....
 
acha wanawake watoe mawazo mim nakuja pm tuyajenge
 
Pole sana ...vipi lakini umeachwa au umeachika ? Haka kasentensi nmekapenda "Mimi mwenyewe pia ni mrembo"
kwanza endelea kuringa kwa madsha,na jitzhidi kuvaa na kula vizuri,pia tembelea vijiwe vya hadhi ili ukutane na watu wa status fulani,kama una gari ok ila kama hunz basi jitahidi ununue gari,mengine ntakupm
 
kwanza endelea kuringa kwa madsha,na jitzhidi kuvaa na kula vizuri,pia tembelea vijiwe vya hadhi ili ukutane na watu wa status fulani,kama una gari ok ila kama hunz basi jitahidi ununue gari,mengine ntakupm
Mbona umeniqoute mimi?
 
Habari za Leo.Ndugu zangu kama kichwa cha habari kinavyosema..Mimi ni mdada Ila ninatatizo la kua na huruma hata mtu akinifanyia ubaya siwezi kumlipizia au hata kukata mawasiliano nae pia nakuaga na hofu utadhani Mimi ndie niliemkosea...Nina mafanikio lakin watu ndo wanatumia mafanikio yangu kuliko Mimi mwenyewe pia ni mrembo Ila sijui kuwa proud ama kuringa yani nimejawa na hofu zisizo na maana naombeni Masada nitumie Mbinu gani niwe jasir kama wanawake wenzangu
Asante
Umetumia vigezo gani kusema wewe mrembo?
 
Lengo la huu uzi wako ni kufikisha ujumbe kua una mafanikio na wewe ni mrembo,hayo mengine ni blah! blah! tu,

Labda nikuulize tu,umejuaje kama wewe ni mrembo? Umetumia criteria gani kujua kua wewe ni mrembo?
 
Back
Top Bottom