Nahitaji kufahamu kuhusu mkoa wa Shinyanga

Nahitaji kufahamu kuhusu mkoa wa Shinyanga

Biashara nenda kahama au mwaza au katoro,shy labda ufanye biaahara za mifugo na uchimbaji wa dhahabu.

NI mji wa wafanyakqzi hauna harakati za kibiashara mzunguko wa kawaida sana,ila ni mji mzuri msafi na uliopangika

Usafiri mkuu ni daladala za baiskeli,wenyeji ni wasukuma jiandae kujifunza kisukuma wanapenda wanawake weupe,wa karimu sana ila hawapendi dharau.
Katoro saluti,,,watu wamewekeza sana mashamba ya miti
 
Maisha ya huko na biashara ipoje pia na watu wenyewe
achana napo hakuna mzunguko wa kipesa na watu wake n local sana kama ukisema unaenda kwa biashara ya nguo utafel ya chakula utafel sana labda tofal napenyew upambane sana
 
Shinyanga ni kubwa sana, Shinyanga yote, ama sehemu gani?
Na unalenga, maisha ya kuajiriwa, biashara ama kitu gani?
mimi nahitaji kujiajiri kwenye biashara sehemu ambayo ni kijijini ila kuna watu wengi ni kijiji pia kata i mean
 
Naomba kufahamu mji wa shinyanga nakama kuna mwenyeji ani Pm
Tafadhali kama. Sio mwenyeji usinipm
Kuishi na biashara
ephen_ nisindikize Sinyanga nikamtafute huyu Bibi yako. Nahisi Wasukuma wameshamteka. Ni muda sasa hapatikani. Na ikishindakana, niruhusu nitafute mwanamke mwingine. Na huu umri siwezi kuendelea kukaa kwenye kambi ya watu wa Kataa ndoa.
 
Back
Top Bottom