Nafasi za kazi nchi za nje

Nafasi za kazi nchi za nje

Hahaha waambie ili wakija wajue hali halisi. Ila mkuu km unakamua norsk kroner 30elf kila mwezi ukijibana pamoja na cost zote mbona unakuwa tu milionea after 5 yrs.labda uwe na gundu la kutopata kibarua. Binafsi Nina uzoefu na ukanda wa scandnavia. Tatizo life style

Uzuri wa nchi za magharibi mimi binafsi nikipata kamtaji kakuishia bongo niakuwa nimepanda hatua, ila cha maana zaidi kodi zao zinazotozwa hazipotei bure maana kumbukumbu zipo kwenye database. Mfano nchi ya marekani mtu akifanya kazi si pungufu ya miaka kumi atakapofikisha umri wa miaka 62 atakuwa anapata malipo toka social security, pato hilo kwa bongo ni mpango mzima wa kuishi mtu uzeeni, ingawa kwa maisha ya Marekani ni kidogo.
 
delivery_black_man.jpg

Hii UPS na FEDEX wanalipa vizuri ila inachosha sana, wanaofanya huko wanasema haina tofauti na wabeba viroba to unload truck within minutes peke yako, pesa majuu ni ya kuchakarika sana si lelemama.
 
Hakuna bilionea mfanyakazi duniani.
matola mbona inawezekana tu. Warren buffet alikuwa na principle yake hela unayoingiza iwe ndogo ama kubwa usihiruhusu itoke kisengeee. Hii principle yake ndio imemfanya awe billionaire Leo. Na mm na muiga nakuongezea na principle yangu work hard and save na 2025 lazima niwe billionaire tuombe uzima tu
 
summer ya 2012 nilifanya house keeping tromso Norway nikawa nalipwa 190 nok kwa saa 43000madaf. Ila nina marafiki wako Geneva uswis walivyoniambia nazan uswis inaongoza dunian kwa kulipa sana kwa hiZ KAz za kubeba boksi. Ndio kodi ni kubwa hadi 32% na zaid na bills kibao. Ila ukiish kibongo bongo unasevu sana

Hizi kazi za kuosha vyombo, kufagia nak kuna wanaoziweza, ukiwa na hakika nitapata zile professional naja kwa miezi kadhaa nijaribu, ila hizi nyingine mmh kuna wanaoziweza tuwaachie vigumu kumeza wengine.
 
Njoo bamingham mkuu wabongo kibao tunashea kodi,maji, n.k kama mgeni tunakukupeleka. Dog hock, the job that u can do while u looking for the nice one, it's better than nothing.
 
Hizi kazi za kuosha vyombo, kufagia nak kuna wanaoziweza, ukiwa na hakika nitapata zile professional naja kwa miezi kadhaa nijaribu, ila hizi nyingine mmh kuna wanaoziweza tuwaachie vigumu kumeza wengine.
iwe huku night vizuri uje ukiwa chini ya miaka 30 vizur zaid chini ya miaka 25. Uwe umesota na kupitia shida sana bongo. Kama kwenu maisha safi kama lemutuz huwez kuosha vyombo. Tuseme bongo ulikuwa ofisin na unalipwa m1 laki8 itakuwia vgumu kufagia hapa hata kama unalipwa 50000tzs kwa saa.

Wabeba zege (kama nilivyokuwa mimi) mama ntilie nk bongo hao ndio wakipata chance kuja huku ni rahis kutoka. Sasa kuja huku ni gharama sana kwa mama ntilie ama mbeba zege labda tu kunaconnection ya uhakika. Wengi wanaokuja huku ni masoft ass kama lemutuz kwao mambo saf wanachagua kaz ndio maana kutoka ni vigum.

Ila unaweza kufanya kazi zingine za maana si za kubeba boksi ukijua lugha yao. Mimi na miaka sita hapa sina time ya kujifunza lugha nafigia hadi kiuno kimepinda maamaee.

Kama una kazi nzuri homu baki tu nakuhakikishia na kuambia ukweli hapa utapewa professional job hata ukiwa na phd ama masters ya mliman. Tunafagia na kuosha vyombo na masters holders na phd kibao kutoka kenya Uganda Nigeria na Nepal uzuri kazi hizi zinalipa siyo mmchezo ni kuondoa aibu tu
 
Mkuu na salio lote hilo bado kuna watu wanatoka kwa background za ajabu bongo na wako wavivu huku huku scandnavia. Hata banda La kuku Tz hawana wengi sana ninawajua.
nchi gani scandinavia hupo dada. Norway Sweden ama Denmark?
 
iwe huku night vizuri uje ukiwa chini ya miaka 30 vizur zaid chini ya miaka 25. Uwe umesota na kupitia shida sana bongo. Kama kwenu maisha safi kama lemutuz huwez kuosha vyombo. Tuseme bongo ulikuwa ofisin na unalipwa m1 laki8 itakuwia vgumu kufagia hapa hata kama unalipwa 50000tzs kwa saa.

Wabeba zege (kama nilivyokuwa mimi) mama ntilie nk bongo hao ndio wakipata chance kuja huku ni rahis kutoka. Sasa kuja huku ni gharama sana kwa mama ntilie ama mbeba zege labda tu kunaconnection ya uhakika. Wengi wanaokuja huku ni masoft ass kama lemutuz kwao mambo saf wanachagua kaz ndio maana kutoka ni vigum.

Ila unaweza kufanya kazi zingine za maana si za kubeba boksi ukijua lugha yao. Mimi na miaka sita hapa sina time ya kujifunza lugha nafigia hadi kiuno kimepinda maamaee.

Kama una kazi nzuri homu baki tu nakuhakikishia na kuambia ukweli hapa utapewa professional job hata ukiwa na phd ama masters ya mliman. Tunafagia na kuosha vyombo na masters holders na phd kibao kutoka kenya Uganda Nigeria na Nepal uzuri kazi hizi zinalipa siyo mmchezo ni kuondoa aibu tu

Uko sahihi kabisa, inategemea na background ya mtu, ambaye alishaonja ajira bongo itamwia kazi ngumu kupinda mgongo kila siku lakini ukiwa makini na masaa ya kuungauna hadi 16 perday unampiku kwa speed kubwa mwenye professional job kiulaini. Mwenye nguvu mpishe, ukimwiga unaweza tapika nyongo.

Hata za kuosha magari tu zinaolipa ni kazi zinazopatikana kwa maelewano nchi za magharibi kama ilivvo za kuosha vyombo, kufagia, kupaka rangi nk.
 
iwe huku night vizuri uje ukiwa chini ya miaka 30 vizur zaid chini ya miaka 25. Uwe umesota na kupitia shida sana bongo. Kama kwenu maisha safi kama lemutuz huwez kuosha vyombo. Tuseme bongo ulikuwa ofisin na unalipwa m1 laki8 itakuwia vgumu kufagia hapa hata kama unalipwa 50000tzs kwa saa.

Wabeba zege (kama nilivyokuwa mimi) mama ntilie nk bongo hao ndio wakipata chance kuja huku ni rahis kutoka. Sasa kuja huku ni gharama sana kwa mama ntilie ama mbeba zege labda tu kunaconnection ya uhakika. Wengi wanaokuja huku ni masoft ass kama lemutuz kwao mambo saf wanachagua kaz ndio maana kutoka ni vigum.

Ila unaweza kufanya kazi zingine za maana si za kubeba boksi ukijua lugha yao. Mimi na miaka sita hapa sina time ya kujifunza lugha nafigia hadi kiuno kimepinda maamaee.

Kama una kazi nzuri homu baki tu nakuhakikishia na kuambia ukweli hapa utapewa professional job hata ukiwa na phd ama masters ya mliman. Tunafagia na kuosha vyombo na masters holders na phd kibao kutoka kenya Uganda Nigeria na Nepal uzuri kazi hizi zinalipa siyo mmchezo ni kuondoa aibu tu

bora uwe muwazi.
 
Uko sahihi kabisa, inategemea na background ya mtu, ambaye alishaonja ajira bongo itamwia kazi ngumu kupinda mgongo kila siku lakini ukiwa makini na masaa ya kuungauna hadi 16 perday unampiku kwa speed kubwa mwenye professional job kiulaini. Mwenye nguvu mpishe, ukimwiga unaweza tapika nyongo.

Hata za kuosha magari tu zinaolipa ni kazi zinazopatikana kwa maelewano nchi za magharibi kama ilivvo za kuosha vyombo, kufagia, kupaka rangi nk.
nikikutana nawabongo wenzangu nakwepa sana kusalimiana kwa mkono kwasababu wananicheka sana kiganja changu kiko rough utazan mgongo wa mamba hao mikono yao laini. Chunguza tu miondoko ya wabeba boksi waliokubuhu walivyopinda na wanavyodunda siyo nature yao iyo ni fagio maaamee
 
iwe huku night vizuri uje ukiwa chini ya miaka 30 vizur zaid chini ya miaka 25. Uwe umesota na kupitia shida sana bongo. Kama kwenu maisha safi kama lemutuz huwez kuosha vyombo. Tuseme bongo ulikuwa ofisin na unalipwa m1 laki8 itakuwia vgumu kufagia hapa hata kama unalipwa 50000tzs kwa saa.

Wabeba zege (kama nilivyokuwa mimi) mama ntilie nk bongo hao ndio wakipata chance kuja huku ni rahis kutoka. Sasa kuja huku ni gharama sana kwa mama ntilie ama mbeba zege labda tu kunaconnection ya uhakika. Wengi wanaokuja huku ni masoft ass kama lemutuz kwao mambo saf wanachagua kaz ndio maana kutoka ni vigum.

Ila unaweza kufanya kazi zingine za maana si za kubeba boksi ukijua lugha yao. Mimi na miaka sita hapa sina time ya kujifunza lugha nafigia hadi kiuno kimepinda maamaee.

Kama una kazi nzuri homu baki tu nakuhakikishia na kuambia ukweli hapa utapewa professional job hata ukiwa na phd ama masters ya mliman. Tunafagia na kuosha vyombo na masters holders na phd kibao kutoka kenya Uganda Nigeria na Nepal uzuri kazi hizi zinalipa siyo mmchezo ni kuondoa aibu tu

Hahahaa, sorry kwa kukucheka hapo kwenye kupinda mgongo, kazana mkuu
 
nikikutana nawabongo wenzangu nakwepa sana kusalimiana kwa mkono kwasababu wananicheka sana kiganja changu kiko rough utazan mgongo wa mamba hao mikono yao laini. Chunguza tu miondoko ya wabeba boksi waliokubuhu walivyopinda na wanavyodunda siyo nature yao iyo ni fagio maaamee

Binafsi nakusoma vizuri. Kama mtoto mayai mpenda vya bure huwezi haya. Ila mkuu mbona usafi hutumii nguvu na haujaribu mikono? Labda wanaofanya kwenye constriction (usafi baada ya ujenzi, rangi nk).
 
nikikutana nawabongo wenzangu nakwepa sana kusalimiana kwa mkono kwasababu wananicheka sana kiganja changu kiko rough utazan mgongo wa mamba hao mikono yao laini. Chunguza tu miondoko ya wabeba boksi waliokubuhu walivyopinda na wanavyodunda siyo nature yao iyo ni fagio maaamee

hahahahaaaaahaaaaa
cyo mchezo.....huu umaliziaji ndio unaniacha hoi (maaaamaaaeee)
 
Wadau habarini mm ni mtanzania ninampango wa kwenda kupiga box ughaibuni sasa naombeni ushauri nchi sahihi ya kwenda na jinsi ya kupata kazi kirahisi.nawakilisha

kwan kubeba box ndio shughuli gani?
 
Njoo bamingham mkuu wabongo kibao tunashea kodi,maji, n.k kama mgeni tunakukupeleka. Dog hock, the job that u can do while u looking for the nice one, it's better than nothing.
yani iyo ya kushare kodi inasaidia sana kusevu hela. Huna haja ya kukodi apartment yenye room moja sebule karibu em2 na nus za bongo na homu unable masaa 6 tu. Why?? That's wastage of money. Ukishare ukachukua room moja unasave tena nje ya jiji viungani huko.

Nasikia uingereza maisha ni cheap vast and more integrated kwasabab ya multiculturalism hasa London. Nasikia kuna hostel hadi paundi 10 per night. Aina mbalimbali ya msosi hadi kande tembele mlenda na ugali wa mihogo unapata hoteleni. The good thing I heard about England there is plenty of available eligible pusis scattered its upon you to just pick and ransack vigorously. I would really like to visit London one day.

Fanya kazi kwa bidii na kujinyima kama mtumwa ili baadaye uish kama mfalme. Ni kumuomba mungu tu uzima na afya usivunjike mkono ama miguu ikikutokea iyo umekwisha me al just commit suicide
 
Back
Top Bottom