Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 34,708
- 99,638
- Thread starter
- #1,341
FURSA FURSA FURSA !!
- Wanahitajika watu wachache wenye mitaji midogo na wanataka kuanza biashara ya nguo za mtumba,
- Wanahitajika sana sana wale wanaouza masokoni na minadani
- Tuma Sms/ WhatsApp 0756179439
- Wanahitajika watu wachache wenye mitaji midogo na wanataka kuanza biashara ya nguo za mtumba,
- Wanahitajika sana sana wale wanaouza masokoni na minadani
- Pia na kwa wale ambao wanataka kuuza mitandaoni mnakaribishwa
- Bei ni Affordable kabisa na ni Bei ya OFFER
- ENEO ,,Makongo CCM,Dar es Salaam
- Tuma Sms/ WhatsApp 0756179439