Mwigulu Nchemba na kashfa ya kudanganya umri

Mwigulu Nchemba na kashfa ya kudanganya umri

Basi atuletee kadi ya clinic.Huyu jamaa naona urais kaukurupukia kutoka usingizi wa pono! Kikwete kaiharibu taasisi ya urais sana na kama tutaendelea hivi hadhi ua urais kwa Tanzania itatokomea mbali!!!

Rais hawi hivi! Hii ni kashfa kubwa sana!
Jamaa alivyosikia watu wanamsemasema akakurupuka kuongeza miaka! Sasa kama mpaka anasoma masters alijua amezaliwa 1975 ilikuwaje akaandika 1978? Labda atuwekee hapa na transcript ya B.A! Vinginevyo amechemkaaaaa!!!

Siasa bwana ni hatari sana lakini tunaipenda itabidi tuingie tu hakuna jinsi, ila uwe umejiandaa kukumbana na hizi rabsha za hapa na pale. Jamaa wakati hajatangaza u-rais watu walikuwa kimya, kosa kutangaza tu yameibuka ya kuibuka, maana ile ya jina la mtu tulikuwa tumeshaizoea na kuona kama kawaida, sasa hii mpya ni hatari tupu!!! Nauona u-rais huoooooooooooooooooo na mabawa yake!! Atasubiri sana na mwaka huu UKAWA wanamng'oa kwenye jimbo sijui atakimbilia wapi!!!
 
Mie naangalia hiyo content ya cheti lakini hayo mambo sijui ya 1978 mara 1979 are fuckin' shit coz' nafahamu majority ya walionza kuona kuta za darasa kuanzia miaka ya 90 kurudi nyuma wamedanganya umri! Ukienda huko serikalini, majority ya wafanyakazi umri wao sahihi ni tofauti na ule unaoonekana kwenye mafaili! Hata nyie wengine humu mnaojifanya kusema Mwigulu ame-cheat, wengi wenu si ajabu nayi mmedanganya umri! Tena wale walisomea shamba ndo kabisa... hata hivyo vyeti vya kuzaliwa hawakuwa navyo sasa cjui ni nani alithibitisha umri wao!

Hoja ningeiona ina mashiko endapo at last ingekuwa revealed kwamba alisoma sociology lakini anaudanganya umma kwamba alisoma uchumi!

Wewe nawe unalipwa ujira kwa mautumbo yako haya!!!!!!!! Ukweli ulienda wapi mpaka akautumia uongooo,

Kama kwa umri anatudanganya kwenye kukokotoa mahesabu si ndio anatumaliza kabisa!!!! mambo ya kuambiwa uchumi unakua hali ya kuwa shilingi yetu karibu ifanane thamani na shilingi ya uganda
HAYO NDIYO MAJEMBE YA KIKWETE
 
'Typing Error...!' anaweza kujibu namna hii....lakini Je. na cheti chake cha kuzaliwa kimeandikwaje ?
 
Hiyo ya masters aliiba cheti cha mtu akabadili jina nadhani...mmh
 
Siku chache baada ya Mwigulu Nchemba kupewa barua ya kumtaka ache ziara zake ,sasa wabaya wake wamejitokeza na kuleta visibitisho vinavyo onyesha Mwigulu amezaliwa miaka miwili tofauti. Wakati cheti chake cha masters kinaonyesha amezaliwa 1978 ,cheti cha form four kinaonyesha huyu jamaa amezaliwa 1975 Mwigulu njoo hapa utuambie ulizawaje miaka miwili tofauti. .. Source wall page IG by Alberto msando.
attachment.php

attachment.php


Haya Mwigulu karibu utuelezee . Hili ndiyo lina anza bado siku mengi yatakuja .
 
Hii hata si typing Error ...maaana huku naona 07/January/1978 huku 7/7/1975

Mimi kuna Jamaa yangu cheti chake cha chuo 12/9/1975 lkn Documents nyingine zoooote mpaka Birth certificate ni 12/07/1972.....kuna typing error ya mwaka,Sasa hapa hapati matatizo kweli??
 
alafu ana jifananisha Sokoine......jamaa ni Big head!!!!....
 
Maskini Mwigulu Urais ndio umeota mbawa, kumbe kijana huyu ndiye anawafundisha CCM kufoji kura!!!, Rais anatakiwa amwondoe haraka asije akafoji NOTI za kufanyia kampaini.
 
Braza Mwigulu Nchemba njoo bana hawa jamaa wanataka kukutibulia safari yako...

Tafwazari braza njaa haraka...
 
Last edited by a moderator:
Hili swala liliwahi kujadiliwa hapa jf lakini tuhuma nyingi zilitoka kwa 'wabaya wake', sasa zinaibuka tena na safari hii ni kutoka kwa 'wazuri wake!
Nilitegemea ile speed aliyokuja nayo juzi kukanusha kupotea kwa helkopta ingetumika na leo pia.
Kweli ninazidi kuukubali UKWELI kuwa hata uzunguke vipi utakurudia tu na pia naipa big-up jf!
 
Duh! Sijui nimuite nani sasa, au Sitty Mtemvu inatosha, we Sitty njoo ujibu shutuma huku
 
Siku chache baada ya Mwigulu Nchemba kupewa barua ya kumtaka ache ziara zake ,sasa wabaya wake wamejitokeza na kuleta visibitisho vinavyo onyesha Mwigulu amezaliwa miaka miwili tofauti. Wakati cheti chake cha masters kinaonyesha amezaliwa 1978 ,cheti cha form four kinaonyesha huyu jamaa amezaliwa 1975 Mwigulu njoo hapa utuambie ulizawaje miaka miwili tofauti. .. Source wall page IG by Alberto msando.
attachment.php

attachment.php


Mtagundua kuwa CCM Wote kila mmoja ana Umri Tofauti na tarehe wanazojua wazazi wao wao au ndugu wa karibu. Yaani maana yake, mwana-CCM amezaliwa zaidi ya mara 2 na ktk miaka tofauti, inategemeana na ni tukio gani [yaani dili] lililo mbele yao ktk kuwahadaa na kuwaibia wananchi...!
Hii ni ishara ya kuwa CCM, ni mhimili kamilifu wa Ibilisi, waongo kupindukia kimo na mizania! Hii ndio ishara kuwa Wananchi wamedanganywa na CCM pasi na kipimo...Mwacheni Mchemba ajitokeze akanushe akwepo hilo rung!! La sivyo na akome kabisa kuukumbuka 'urais'....atokomee na wazee wa viporo, aka JK et al, ambao nao bila shaka wamezaliwa twice ndio maana utendaji wao ni wa jana-leo (viporo)?
 
'Typing Error...!' anaweza kujibu namna hii....lakini Je. na cheti chake cha kuzaliwa kimeandikwaje ?

Mkuu hii haiwezi kuwa ni typing error. Hebu zitazme vizuri hizo tarehe na mwezi, moja ni 7/7/78 na nyingine Jan 7 1975. Miezi na miaka ni tofauti kabisa labda aje na utetezi mwingine kabisa
 
Back
Top Bottom