Mwigulu Nchemba na kashfa ya kudanganya umri

Mwigulu Nchemba na kashfa ya kudanganya umri

Mbona hapo kunaonekana kuna tatizo kwenye uchapaji tuu? Hivi vitu vinatokea sana! Nilitegemea MsandoAlberto atuwekee cheti cha kuzaliwa cha Mwingulu tuone huo udanganyifu anao jaribu kuonesha! Hapo kuna makosa ya uchapaji hakuna lingine! Ukienda kwenye website ya bunge utakuta kazaliwa 1975.

Wekeni hapa cheti cha kuzaliwa ndio tuone huo udanganyifu..hapo kunaonekana kuna tatizo kwenye uchapaji!
Akileta cheti cha kuzaliwa hapa kinaweza ibua utata mwingine wa majina labda walete na kile kiapo chake cha kubadili majina!

Naibu Waziri wa Fedha, Mwigulu Lameck Nchemba Madelu, amekula kiapo batili kwa kutamka jina ambalo siyo la kwake.

Jana asubuhi kundi la wabunge ambao walikuwa hawajala kiapo wakifanya hivyo, Mwigulu alikuwa mmoja wao, lakini
alijitamka kuwa yeye ni Mwigulu Lameck Nchemba kinyume cha kiapo chake katika gazeti la Serikali la Julai 15, 2011 toleo namba 28.

Katika gazeti hilo taarifa ya kawaida namba 574, Mwigulu alibadilisha jina lake la Mwigulu Lameck Nchemba kwa kiapo kwamba ameliacha na kuanzia Oktoba 12, 2009 amechukua jina jipya la Mwigulu Lameck Nchemba Madelu.......

Pitia zaidi hii: Home

Lipo tatizo, sema tu vi nchi vyetu hivi matatizo ni mengi mno na haya ya kufoji majina/umri nk kuonekana ni madogo madogo tu na ya kupuuzwa. Tuliona kina Lulu, na karibuni binti wa Mtemvu....kote sheria haikufuatwa! Itakuwa kwa Mwigulu? Tunamwonea bure tu.
 
ndio maana kila wakati nauliza huyu dogo wakati wa utawala wa hayati sokoine alikuwa na miaka mingapi?
_kumbe naye anamsoma kwenye vitabu vya historia tu
Umeona ee? wakati sokoine anakufa jamaa huyu alikuwa bado hajaacha hata kukojoa kitandani.
 
  • Thanks
Reactions: 999
maneno haya!
 

Attachments

  • 1421840179615.jpg
    1421840179615.jpg
    63.1 KB · Views: 297
Duuhh nimepitaa ukitaka kujua Kama anayeitwaa baba yako ndiyeee kwelii Gusa siasaaa haswaaa uonyeshee kuhatarishaaa nafasi ya mutuuu man.:mullet::mullet::mullet:
 
Hii n athari ya kupenda sifa. Angekuwa hapendi sifa wala watu wasingefika kote huku
 
Mie naangalia hiyo content ya cheti lakini hayo mambo sijui ya 1978 mara 1979 are fuckin' shit coz' nafahamu majority ya walionza kuona kuta za darasa kuanzia miaka ya 90 kurudi nyuma wamedanganya umri! Ukienda huko serikalini, majority ya wafanyakazi umri wao sahihi ni tofauti na ule unaoonekana kwenye mafaili! Hata nyie wengine humu mnaojifanya kusema Mwigulu ame-cheat, wengi wenu si ajabu nayi mmedanganya umri! Tena wale walisomea shamba ndo kabisa... hata hivyo vyeti vya kuzaliwa hawakuwa navyo sasa cjui ni nani alithibitisha umri wao!

Hoja ningeiona ina mashiko endapo at last ingekuwa revealed kwamba alisoma sociology lakini anaudanganya umma kwamba alisoma uchumi!
 
Hii ni mojawapo ya faida kwetu kwa wenye nia kutangaza mapema. Tunapata nafasi ya kuwajua kwa undani. zaidi. Kama utamaduni huu ungekuwa umeanza mapema miaka ya 2005 pengine, na ninasisitiza pengine, tusingeishia kuwa na da Gama ikulu!!
 
Duh!

Jamaa ana miaka 40 halafu kamaliza darasa la saba mwaka 1993?

Ina maana ni kweli alifeli halafu akarudia ma(darasa)?

Bongo bana....unakuta mtu ana umri tofauti tofauti kutegemea na nyaraka.

Passport inaweza kuonyesha mtu ana miaka 40, cheti cha kuzaliwa kikaonyesha ana miaka 43, na cheti cha kumaliza shule kikaonyesha ana miaka 33!!

This country is a joke.
 
Mbona hapo kunaonekana kuna tatizo kwenye uchapaji tuu? Hivi vitu vinatokea sana! Nilitegemea MsandoAlberto atuwekee cheti cha kuzaliwa cha Mwingulu tuone huo udanganyifu anao jaribu kuonesha! Hapo kuna makosa ya uchapaji hakuna lingine! Ukienda kwenye website ya bunge utakuta kazaliwa 1975.

Wekeni hapa cheti cha kuzaliwa ndio tuone huo udanganyifu..hapo kunaonekana kuna tatizo kwenye uchapaji!


mjinga mwingine kutoka bukoba kama mwenzio kaijage
 
Back
Top Bottom