Mwigulu Nchemba na kashfa ya kudanganya umri

Mwigulu Nchemba na kashfa ya kudanganya umri

Kama Sitti Mtemvu ilimgharimu kuvuliwa Taji,sasa huyu si hata Ubunge avuliwe achilia mbali Uwaziri.Nchi hii tufike wakati Sheria zi thaminiwe angalau hata kwa vitu kama hivi ambavyo vipo wazi.Mh.RAIS; hata hili ambalo lipo wazi utaliweka KIPORO?
 
Hii skandali ya kudanganya umri ya Lameck Madelu a.k.a Mwigulu Nchemba imenikumbusha speech ya Tundu Lissu (Wakili Msomi) wakati akitoa maoni ya wachache katika bunge maalum la katiba akiwakilisha kamati yake namba Nne alisema hivi:

Waliozoea kuishi kwa haramu hawawezi kutenda haki. Waliozoea kuishi kwa kusema uongo hawawezi kujifunza kusema ukweli.

Lameck Madelu akiwa ni9 kiongozi wa ccm chama kilichokubuhu kwa kupenda vya haramu na kubobea katika kusema uongo hawezi kutofautiana na wenzake. Anachokifanya ni kutekeleza sera yao ya kusema uongo na kupenda haramu.
 
Hata ukimwangalia sura, hawezi kuwa amezaliwa 70's huyo kazaliwa late 60's. Ndiyo viongozi wetu hao, mafisadi kila kitu.
 
Siku chache baada ya Mwigulu Nchemba kupewa barua ya kumtaka ache ziara zake ,sasa wabaya wake wamejitokeza na kuleta visibitisho vinavyo onyesha Mwigulu amezaliwa miaka miwili tofauti. Wakati cheti chake cha masters kinaonyesha amezaliwa 1978 ,cheti cha form four kinaonyesha huyu jamaa amezaliwa 1975 Mwigulu njoo hapa utuambie ulizawaje miaka miwili tofauti. .. Source wall page IG by Alberto msando.
attachment.php

attachment.php

Ukawa na wasaka Urais uchwara wamepigwa dhoruba kali na Ujio mpya wa Kijana mzalendo katika mbio za Urais ndugu Mwigulu (Sokoine 2). Mwigulu usitishwe na uzushi huu Watanzania wanakuhitaji zaidi ya hao wazushi kwa kweli Mwigulu hazuiliki Octoba 2015
 
NECTA miaka hiyo walikuwa wanaandika miaka yakuzaliwa kwenye vyeti? Labda miaka hii!!

Leaving certificates zilikuwa zina kipengele cha mwaka wa kuzaliwa.Ukiangalia hiyo ya O-Level ni Leaving Certificate.
 
Ukawa na wasaka Urais uchwara wamepigwa dhoruba kali na Ujio mpya wa Kijana mzalendo katika mbio za Urais ndugu Mwigulu (Sokoine 2). Mwigulu usitishwe na uzushi huu Watanzania wanakuhitaji zaidi ya hao wazushi kwa kweli Mwigulu hazuiliki Octoba 2015

Wewe jibu hoka iliyopo mezani,mwaka wake halisi ni upi wa kuzaliwa? Povu lote la nini?
 
Hii skandali ya kudanganya umri ya Lameck Madelu a.k.a Mwigulu Nchemba imenikumbusha speech ya Tundu Lissu (Wakili Msomi) wakati akitoa maoni ya wachache katika bunge maalum la katiba akiwakilisha kamati yake namba Nne alisema hivi:

Waliozoea kuishi kwa haramu hawawezi kutenda haki. Waliozoea kuishi kwa kusema uongo hawawezi kujifunza kusema ukweli.

Lameck Madelu akiwa ni9 kiongozi wa ccm chama kilichokubuhu kwa kupenda vya haramu na kubobea katika kusema uongo hawezi kutofautiana na wenzake. Anachokifanya ni kutekeleza sera yao ya kusema uongo na kupenda haramu.
Ukawa mmepigwa dhoruba na ujio wa Mwigulu ha ha ha hizi bado rasharasha Mwigulu hazuiliki Octba 2015 mtahangaika na vijihoja vyenu na uzushi lakini watanzania wanasema mwigulu ndiye Kiongozi wao Octba 2015
 
Kama Sitti Mtemvu ilimgharimu kuvuliwa Taji,sasa huyu si hata Ubunge avuliwe achilia mbali Uwaziri.Nchi hii tufike wakati Sheria zi thaminiwe angalau hata kwa vitu kama hivi ambavyo vipo wazi.Mh.RAIS; hata hili ambalo lipo wazi utaliweka KIPORO?
Tungeaza na Babu kwanza kwa kuvunja agano na kuanza kugegedana hatimaye kupora mali ya mtu
 
Mkuu hii haiwezi kuwa ni typing error. Hebu zitazme vizuri hizo tarehe na mwezi, moja ni 7/7/78 na nyingine Jan 7 1975. Miezi na miaka ni tofauti kabisa labda aje na utetezi mwingine kabisa

Mkuu anaweza kukwambia Jan aliiona kama July, wakati 1975 aliiona kama 1978. Si unajua ukiunganisha ncha mbili za 5 kwa mstari ulionyooka inaksomeka 8 , hawakosi cha kujitetea hawa jamaa ilimradi lengo lao litimie.
 
Mwigulu chapa kazi hatuhitaji uje kupoteza muda wa kujibishana na watu kwene mitandao.
 
Ok sawa , lakiniwajua hata zile wasifu za wabunge zilizoko katika wavuti wa bunge bado ni za kutlia mashaka mashaka tu, kwani kuna wabunge sijui hata kuandikiwa CV inakuwa nongwa yaani unakuta CV yake haieleweki kwa namna ilivyo pangiliwa vibaya utadhani ni summary ya Dr. anapokuwa mafunzoni , pia baadhi ya taarifa muhimu kukosekana katika wasifu husika kwa kweli hili ni janga la kitaifa.
Hilo hata mie nimeliona na wenyewe wamelichukua poa kwa kuwa wengi wao ni kama sie wananzengo hivyo wanachukulia poa kuficha mapungufu yao ya kielimu
 
Wewe jibu hoka iliyopo mezani,mwaka wake halisi ni upi wa kuzaliwa? Povu lote la nini?
Acha kukurupuka Mwigulu anakutia jambajamba umri wa mwenzio wa nini toa kwanza wa kwako then uhoji wa mwigulu
 
Wewe nawe unalipwa ujira kwa mautumbo yako haya!!!!!!!! Ukweli ulienda wapi mpaka akautumia uongooo,

Kama kwa umri anatudanganya kwenye kukokotoa mahesabu si ndio anatumaliza kabisa!!!! mambo ya kuambiwa uchumi unakua hali ya kuwa shilingi yetu karibu ifanane thamani na shilingi ya uganda
HAYO NDIYO MAJEMBE YA KIKWETE
Hivi ulikuwa na sababu ya kuongea lugha chafu kwa mtu ambae hata hapa JF ndo anakuona kwa mara ya kwanza? Mbona mtu mwenyewe unaonekana mweupe sana kwenye haya mambo?
 
Wakuu mi naomba kila atakayechangia uzi huu ahakikishe ana m tag Mwigulu labda ataibuka
 
Ha ha haha!! Hapo atakwambia aliyetype alikosea.
Mchumi no. 1 huyu a.k.a Nyerere a.k.a Sokoine.
Na mimi namuongezea a.k.a Mulugo
Sokoine wa mabox at it best hahaha
 
Kumbe Ni kihiyo wakati anajitapa ovyo, labda kasaidiwa cheti na mjomba ake Baba rizi moko
 
Ukawa na wasaka Urais uchwara wamepigwa dhoruba kali na Ujio mpya wa Kijana mzalendo katika mbio za Urais ndugu Mwigulu (Sokoine 2). Mwigulu usitishwe na uzushi huu Watanzania wanakuhitaji zaidi ya hao wazushi kwa kweli Mwigulu hazuiliki Octoba 2015

Pole kama ameweza kuchakachua UMRI wake na tarehe ya kuzaliwa basi pesa zetu zipo kwenye hatihati ya kuchakachuliwa.

Duh huyu mtu wa ajabu Jina lake si lake la Mwenzake sababu alifeli darasa la saba akaenda kununua jina.Halafu eti ndiye rais wetu ajaye,kweli BONGO hatukosi vituko.
 
Hata ukimwangalia sura, hawezi kuwa amezaliwa 70's huyo kazaliwa late 60's. Ndiyo viongozi wetu hao, mafisadi kila kitu.

Anaonekana kama wa sixties kwangu pia, ila ndo kaingia 40s juzi juzi.
 
Back
Top Bottom