Mwanza Safi, hakuna Machinga yeyote mtaani

Mwanza Safi, hakuna Machinga yeyote mtaani

Wamevunja hadi Buswelu, asubuhi nilivyopita pale mbogamboga na centre yaani vibanda viko chini! nasikia alivunja saa tisa usiku wa leo! Kuhusu vibaka itakuwa balaa hasa mie mzururaji wa kupata kilaji ni balaa aisee!
Itabidi ufanye kidijitali, unachukua Rambo unachukua luse 2 unaenda zako home mapemaaaa.
 
Ndio mimi sasa, kwanza sina utaratibu wa kupokea vi offer uchwara, kama pesa ya kunywa kinywaji chochote ninayo sasa nini kupokea vijimisaada vya kipuuzi puuzi
Hello iron lady embu fanya tukutane salma cony au huo mgahawa wa pizzeria hapo mwanza hotel kama cony haupendelei tubadilishane mawazo ya kuisoma number.
 
Mie mwenyewe leo nimepita Makoroboi nikashangaa kumbe kuna barabara kubwa kabisa ambayo gari inapita bila tatizo lolote, na pale Tanganyika peupeeeee, ukija hapa Nyakato National ile barabara ya kuingia Buswelu kwa mzee Kafiti kumbe na penyewe ni papana tu, wale akina mama wa matunda wametolewa! Buzuruga karibu na Mapokezi baa na kwenyewe peupeee! Ila tujiandae kwa yote maana hao vijana sijajua kama wataendelea na biashara zao huko walipopelekwa au ndio tutakabwa hata saa kumi jioni!
Idumu Serikali ya Magufuli.
 
Pale walikwekwa kwa muda, wametolewa wote pale hakuna hata unyoya wa machinga mpaka kule kwenye soko lililoungua pale barabara ya pamba, mtaa wa vitunguu wote hakuna mtu hadi market street
Hii ni zaid ya noumaa maisha yanazid kuwa magumu sana
 
Aliyekuwa akiwatimua wamachinga kipindi akiwa Meya wa jiji ... kwa sasa ndiye anajifanya kuwatetea wamachinga / wafanyabiashara wadogowadogo ... mbunge huyo ..

Sasa yametimia ya kuisoma namba ... hakuna anayeendelea na biashara ya kutandaza bidhaa barabarani wala vibanda vidogo vidogo hakuna tena mitaani.. hata vile vya magazeti hakuna kabisa.

Namba inasomeka kwa watanzania wote!
Tupiamo kapicha. Kesho nitakuwa hapo Gold Crest na mtu wangu wa kale
 
Mie mwenyewe leo nimepita Makoroboi nikashangaa kumbe kuna barabara kubwa kabisa ambayo gari inapita bila tatizo lolote, na pale Tanganyika peupeeeee, ukija hapa Nyakato National ile barabara ya kuingia Buswelu kwa mzee Kafiti kumbe na penyewe ni papana tu, wale akina mama wa matunda wametolewa! Buzuruga karibu na Mapokezi baa na kwenyewe peupeee! Ila tujiandae kwa yote maana hao vijana sijajua kama wataendelea na biashara zao huko walipopelekwa au ndio tutakabwa hata saa kumi jioni!
Tupiamo kapicha basi. Laaahaa..kipochi changu nakibania kwenye mbavu. Maana mmmhhh
 
Hizi namba sasa zinasomeka vzr,,

Kwa sasa tutahamia kuzisoma zile za Bombardier zetu. Safi sn Wana Kwanza kila mwenye kutaka nafuu ya maumivu ya. JIPU ni lazima akubali KUKAMULIWA.
 
Hello iron lady embu fanya tukutane salma cony au huo mgahawa wa pizzeria hapo mwanza hotel kama cony haupendelei tubadilishane mawazo ya kuisoma number.
Salima Cone na Pizeria pale si ni juice tu we chongchung! mie nagongwa vikali aisee😀😀
 
Mkuu hebu fafanua kwa undani. Naimiss sana Mwanza
8ff605a6b89da88e6b25da4b039803b0.jpg
Habari ndo hiyo mkuu, yaani kuanzia katikati ya jiji hadi mitaa ya mbali kama Igoma, Buzuruga, Nyasaka, Nyakato ... vibanda vyote vilivyokuwa kandokando ya barabara havipo tena!
 
Jiandaeni kisaikolojia na nyie kubomolewa usiku wa manane uzuri wao hawatatumia greda ni JIWE FATUMA TU NA KOLEO AU NONDO msichekelee sana [emoji40][emoji125]
Hapa ni kuwa macho masaa wa wanga vinginevyo ... ni hatareeeeee
 
Back
Top Bottom