Mwanza Safi, hakuna Machinga yeyote mtaani

Mwanza Safi, hakuna Machinga yeyote mtaani

yaaani hakuna mtu! na wale waliokuwa wamevuta vibaraza vimetolewa, yaani nimeshangaa kumbe Makoroboi ni pana! mjini hakuna mtu barabara zote za Makongoro, Kenyatta na Nyerere zote kweupeeee. Hii fatiki imefanyika kwa wilaya zote mbili Ilemela na Nyamagana.
duh! sasa mbona viwanda bado au ndo surprise! ghafla tu watakuja kuambiwa haya wale machinga viwanda hivi wkt huo mbavu zinaonekana!
vipi na ule utanuzi wa barabara la airport umefikia wapi..?
 
Mie mwenyewe leo nimepita Makoroboi nikashangaa kumbe kuna barabara kubwa kabisa ambayo gari inapita bila tatizo lolote, na pale Tanganyika peupeeeee, ukija hapa Nyakato National ile barabara ya kuingia Buswelu kwa mzee Kafiti kumbe na penyewe ni papana tu, wale akina mama wa matunda wametolewa! Buzuruga karibu na Mapokezi baa na kwenyewe peupeee! Ila tujiandae kwa yote maana hao vijana sijajua kama wataendelea na biashara zao huko walipopelekwa au ndio tutakabwa hata saa kumi jioni!
Mkuu nilisikia kipind flan kuwa wafanyabiashara wadogo wanatakiwa wakae hapo stend ya tanganyika kumbe na hapo wametolewa aisee mbona ni watu wengi sana wamekosa ajira
 
Wamevunja hadi Buswelu, asubuhi nilivyopita pale mbogamboga na centre yaani vibanda viko chini! nasikia alivunja saa tisa usiku wa leo! Kuhusu vibaka itakuwa balaa hasa mie mzururaji wa kupata kilaji ni balaa aisee!
Sasa kule mboga mboga pamehusu nini jaman nawaza hapa nahis hata igoma pale pamevunjwa na kuna machinga wengi sana cjui wataishi vip
 
Sasa kule mboga mboga pamehusu nini jaman nawaza hapa nahis hata igoma pale pamevunjwa na kuna machinga wengi sana cjui wataishi vip
labda wanatakia wahamie soko jipya kule karibu na wilayani
 
Ni upepo tu, utapita na mambo yataendelea kama kawaida
 
Mkuu nilisikia kipind flan kuwa wafanyabiashara wadogo wanatakiwa wakae hapo stend ya tanganyika kumbe na hapo wametolewa aisee mbona ni watu wengi sana wamekosa ajira
Pale walikwekwa kwa muda, wametolewa wote pale hakuna hata unyoya wa machinga mpaka kule kwenye soko lililoungua pale barabara ya pamba, mtaa wa vitunguu wote hakuna mtu hadi market street
 
Aliyekuwa akiwatimua wamachinga kipindi akiwa Meya wa jiji ... kwa sasa ndiye anajifanya kuwatetea wamachinga / wafanyabiashara wadogowadogo ... mbunge huyo ..

Sasa yametimia ya kuisoma namba ... hakuna anayeendelea na biashara ya kutandaza bidhaa barabarani wala vibanda vidogo vidogo hakuna tena mitaani.. hata vile vya magazeti hakuna kabisa.

Namba inasomeka kwa watanzania wote!
Wakafanye biashara sehemu husika ili na serikali iweze kukusanya mapato
 
duh! sasa mbona viwanda bado au ndo surprise! ghafla tu watakuja kuambiwa haya wale machinga viwanda hivi wkt huo mbavu zinaonekana!
vipi na ule utanuzi wa barabara la airport umefikia wapi..?
Utanuzi bado wanajenga lile daraja la pale Ghana na pia wanaendelea kupanua kidogo kidogo hawajamaliza
 
Hapa hakuna siasa wala nini tuishi kwa kufuata sheria zilizowekwa
Yaani sasa hivi kidogo mwanza
Imeonekana siyo kama mwanzoni
Unakutana na foleni kumbe watu
Wamepanga bidhaa barabarani
Yaani kama mnadani shemu zote
Na mnaosema vibaka sisi tunawakaribisha tu
Tukikukamata polisi wanakuja
Kuchukua maiti

hahahhah (bold) hahha uko Bugarika nini?!
 
2019 watarudishwa ka speed kali sana... na wao bila kujua kwamba wanatumika kwa ajili ya uchaguzi watafanya Tena makosa
 
Aliyekuwa akiwatimua wamachinga kipindi akiwa Meya wa jiji ... kwa sasa ndiye anajifanya kuwatetea wamachinga / wafanyabiashara wadogowadogo ... mbunge huyo ..

Sasa yametimia ya kuisoma namba ... hakuna anayeendelea na biashara ya kutandaza bidhaa barabarani wala vibanda vidogo vidogo hakuna tena mitaani.. hata vile vya magazeti hakuna kabisa.

Namba inasomeka kwa watanzania wote!
Weka picha basi!! Tupichapicha ndo tunanogesha habari!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom