Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Yaani hapo,akipelekwa mahakamani atashinda tuu kwa nguvu ya pesa,mnafaham serikal nyinyi labda apigwe mawe tuu!
 
Habari njema hii,uwajibikaji ni muhimu sana sio mpaka kufukuzwa,safi sana jaji werema umeonyesha ukomavu wa kisiasa.
 
Eti utumishi wake ulioongozwa na uaminifu na uadilifu!
 
Hajajiuzuru huyo. Kaambiwa either atangaze "kuziujuru" au afukuzwe kama mwizi. Mbona hakujiuzuru siku report ya PAC inasomwa bungeni?

One by one now. Muhongo anafuata. Hii yote baada ya matokeo ya uchaguzi wa serikali za mitaa.
 
Awaambie Watanzania yule 'Bwana Mkubwa' aliyekuwa analijua deal zima la Escrow ni nani?

Aliwahi kuhojiwa na chombo kimoja cha Habari akasema 'mbona Bwana Mkubwa anaijua deal nzima'.

Awatendee haki Watanzania.
 
What a double standard!!!!Kujiuzulu means he will be entitled to all his entitlements pia the way alivyoiweka hiyo resignation message ni kuwa hana kosa(he is 100% right). My question is W***T***F? Yona and Co walifunguliwa mashtaka on the spot,sasa what is the difference btn this and that one?Nadhani wakati mwingine tuwe wakweli tu kuwa Tanzania is a failed state, the only difference ni kuwa hatupigani. We have been on auto pilot for so long now. Time to say NO!!! Tumia kura yako kwa umakini next year. You don't know the power of your vote. Just to clarify one thing, I am not from any political party, mimi ni mshabiki wa Utanzania. Party politics ndio zimetuweka hapa tulipo now. There are so many great people out there who can do better than the current politicians but they are being let down by the system.
 
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema amejiuzulu nafasi yake hiyo kuanzia leo, Jumanne, Desemba 16, 2014 na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amekubali ombi hilo la kujiuzulu.

Katika barua yake kwa Mhe. Rais Kikwete, Jaji Werema amesema kuwa ameomba kujiuzulu kwa sababu ushauri wake kuhusiana na suala ya Akaunti ya Tegeta Escrow hakueleweka na umechafua hali ya hewa.

Mhe. Rais Kikwete amemshukuru Jaji Werema kwa utumishi wake ulioongozwa na uaminifu na uadilifu.

Duh. Amefanya vyema ila maazimio yq bunge yalikuwa clear juu ya hatua ganizifuate kwao baada ya kujiuzulu
 
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema amejiuzulu nafasi yake hiyo kuanzia leo, Jumanne, Desemba 16, 2014 na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amekubali ombi hilo la kujiuzulu.

Katika barua yake kwa Mhe. Rais Kikwete, Jaji Werema amesema kuwa ameomba kujiuzulu kwa sababu ushauri wake kuhusiana na suala ya Akaunti ya Tegeta Escrow hakueleweka na umechafua hali ya hewa.

Mhe. Rais Kikwete amemshukuru Jaji Werema kwa utumishi wake ulioongozwa na uaminifu na uadilifu.

Hapo sijapenda, ilitakiwa afanye kama alivyosimulia Mchonga kuwa kuna Waziri mmoja Uingereza alikamatwa anatembea na makahaba wa mitaani alipoandika barua ya kujihudhuru Waziri Mkuu huyo alivyokuwa na hasira hata hakumjibu alichagua mtu mwingine kimya kimya!
 
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema amejiuzulu nafasi yake hiyo kuanzia leo, Jumanne, Desemba 16, 2014 na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amekubali ombi hilo la kujiuzulu.

Katika barua yake kwa Mhe. Rais Kikwete, Jaji Werema amesema kuwa ameomba kujiuzulu kwa sababu ushauri wake kuhusiana na suala ya Akaunti ya Tegeta Escrow hakueleweka na umechafua hali ya hewa.

Mhe. Rais Kikwete amemshukuru Jaji Werema kwa utumishi wake ulioongozwa na uaminifu na uadilifu.

Mbona kachelewa kujiuzulu.pumbafu sana
 
“If you tell the truth, you don't have to remember anything.” -Mark Twain.
In this regard, muongo tu ndiye anasisitizwa awe na kumbukumbu.


Ni ushindi kwa Mheshimiwa Kafulila. Ukweli hujipigania wenyewe.

Kafulila aliyeitwa "tumbili" na huyu mheshimiwa Werema sasa ndiye shujaa-mkweli.

Kumbe "evolution" inaendelea. Tumbili amefikia hatua ya juu ya u binadamu. Amemkemea "mwizi" (Werema) hadi amelikimbia shamba la bibi kwa hiari yake mwenyewe kwa kuogopa kelele za "tumbili"!
 
Habari njema hii,uwajibikaji ni muhimu sana sio mpaka kufukuzwa,safi sana jaji werema umeonyesha ukomavu wa kisiasa.

...,,, Unadhani Kajiuzulu Mwenyewe? Thubutu.! Huyu Atakua Kalazimishwa Ajiuzulu.
 
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema amejiuzulu nafasi yake hiyo kuanzia leo, ................................Mhe. Rais Kikwete amemshukuru Jaji Werema kwa utumishi wake ulioongozwa na uaminifu na uadilifu.

Utumishi ulioongozwa na uaminifu na uadilifu!!! Licha ya madudu ya Escrow na kumtukana Kafulila Tumbiri bungeni, Loooooooooooooooooooooh, kama naota vile????!!!!!
 
Hahahahaha ile ya Mugabe ni kali yaani mkewe anatoka from secretary then muda mfupi tu anakuwa Dr....by the way hii nchi ilipofikia ni hatari sana, na anytime soon tutegemee mabadiliko katika baraza la mawaziri.....wahisani na nchi washirika wamebana kila kona, uchaguzi wa mitaa imetoa pigo takatifu, kuna kila dalili zote za kupigwa kura ya maoni ya katiba kuna kula dalili upinzani kufanya vizuri uchaguzi mkuu unless uteuzi wa ccm uwe free and fair.....kwa kifupi hali ni hatari.....

Ni sawa kabisa. Swali langu la mwisho ni kwamba hivi wanasheria wetu wako wapi? Hivi jamani nchi imekuwa na mwanasheria mmoja ambaye ndiye mtetea wanyonge na ambaye ni Lisu! Au unaonaje mkuu?
 
Too late. uamuzi huu alitakiwa achukue kipindi kile baada ya kusomwa ripoti ya PAC.
 
Ngedereererrr. hah hah ujeuri lakini anabakia kuwa mwizi kama miccm mingine
 
Back
Top Bottom