Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Tafadhali sana Mh.Rais katika mabadiliko utakayofanya umuache Muhongo katika wizara hiyo hiyo, ili atunyoshee kile kikundi cha T P S F wakiongozwa na yule babu anayemuowa mjukuu wake.....kamwe hatuwezi kukubali mabebari wachache wawe madalali wa gesi....hiyo ni hapana hapana.......natumaini ombi langu limesikilizwa......
 
Huyu naye tutaanza kuambiwa ni kichwa, mara sijui mkia, mara sijui jembe...
 
tumbili kakamata mwizi,kachelewa kujiuzulu,Arudi mara kupunguza mauaji na kulima bange
 
PCCB haraka sana pigeni tanganyika jeki huyu Werema...he has no power now...kamata piga pingu...!!! Alafu filisi mali na kesi juu...iwe fundisho
 
alitolewa udpp kwa sababu alikuwa kikwazo kwenye mapambano ya rushwa.

hafai hata bure huyu ni bora hiyo nafasi ikawa tupu.
 
ndio wanatuondoa kwenye ajenda ya msingi.,sasa ya uchaguzi wa serikali za mitaa na matokeo yake na kuanza kujadili hawa wakina werema and co..magamba na spinning...
 
naomba soma vizuri sana hapo kwenye nykundu. Werema natakiwa kustaafu october 9, 2015
attachment.php
Nimekusoma vyema mkuu! Naona source yangu umri ulikuwa ume-Sittimtemvishwa kwa kuongezwa.
 
Ameambiwa au amelazimishwa kujiuzulu... ingekuwa ni kujiuzulu kwa kutaka yeye baada ya kuona amekosa basi angefanya hivyo mara baada ya PAC kuwasilisha ripoti.
 
Amechelewa, mambo yameharibika ndo wanamfukuza kwa ujanja wa kujiuzulu!,

Kwa mwelewa, hapa ni kuwadanganya watanzania. CCM wenyewe walikuwa wa kwanza kuwatetea watuhumiwa bondeni, leo eti anajiuzulu baada ya hali ya hewa kuchufuka.

Walipokuwa bungeni hali ya hewa haikuchafuka?.

Msimamo wa Wananchi ulioonyeshwa kwenye uchaguzi wa serikali za mtaa ndo fimbo pekee ya madhambi ya watawala, licha ya hujuma iliyofanywa na CCM ya kuengua wagombea
 
Hatimaye tumbili katimka ofisini,Big up UKAWA with respect Kafulila and PAC Members
 
Kesho UTASIKIA BIBI BOMBA ANAJIUZULUUU...

Kesho kutwa Hawa Ghasia ataondolewa na Rais ktk baraza jipya la mawaziri...!!!

Ijumaa ndio makubwa tutasikia....stay tuned, hii nchi hii....!!! Weziiiii watupu...!!

Mkuu anadhani kwa ku-ja-mba kidogokidogo hewa haitachafuka. Hajui kuwa anaiumiza serikali na chama chake
 
Tafadhali sana Mh.Rais katika mabadiliko utakayofanya umuache Muhongo katika wizara hiyo hiyo, ili atunyoshee kile kikundi cha T P S F wakiongozwa na yule babu anayemuowa mjukuu wake.....kamwe hatuwezi kukubali mabebari wachache wawe madalali wa gesi....hiyo ni hapana hapana.......natumaini ombi langu limesikilizwa......
Dua la kuku?:confused2:.......................
 
Back
Top Bottom