Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Mimi naamini kama serikali ni ya haki kweli lazima raisi atoe nafasi ya hawa watu kufikishwa mahakamani ili wajibu tuhuma zinazowakabili. Mimi naamin kama kweli raisi wetu anataka tuone utumishi wake kipimo kiko kwenye suala hili la watuhumiwa wa ESCROW vinginevyo hakuna kiongozi anayaweza kuaminika ccm.
 
Tena anampongeza alifanya kazi kwa uaminifu. Tunachokitaka arudishe hela zetu then mahakama ya kisutu inamsubiri.

Kuna mzee mmoja alinichekesha siku moja. Alinipa story kuwa sorry ilimaliza vikombe vya mzungu. Akasema kuwa siku moja mama wa kizungu alikuwa anapika, mtoto wake mdogo kaingia kwenye kabati la vyombo akaangusha kikombe kikapasuka. Mama akasema sorry, kashusha cha pili, cha tatu mpaka vikaisha mama akisema sorry. Sasa rais jamaa wanaangusha miskandali mikubwa mikubwa yeye anaishia kusema sorry badala ya kuchukua viboko!
 
Awaambie Watanzania yule 'Bwana Mkubwa' aliyekuwa analijua deal zima la Escrow ni nani?

Aliwahi kuhojiwa na chombo kimoja cha Habari akasema 'mbona Bwana Mkubwa anaijua deal nzima'.

Awatendee haki Watanzania.
Mbowe ndiyo analijua vizuri sakata hilo kwakuwa yeye alipewa 1.5 bilioni.
 
TRA ndo kuna fagio la kufa mtu! Kuna watu wanakosa ajira kwa upuuzi wao! Mama Apolo,kamishina wa investigation, Asha Manager wa international relationship,Byabukoba,bado principles!
 
TUMBILI kamshinda MWIZI. Kwa hiyo TUMBILI NI ZAIDI ya MWIZI.
MWIZI kaachia ngazi baada ya kubanwa na TUMBILI.
HONGERA Tumbili kwa kumfukuza mwizi kwenye shamba la Bibi.
KAFULILA OYEEE!
 
NA RAIS NI MWIZI

ILIBIDI ACHUKUE HATUA YA KUKATAA OMBI LAKE KAMA ALIVYOFANYA KWA BALALI THEN AKAFANYE MAAMUZI YA KUMFUKUZA NA KUMFIKISHA MAHAKAMANI


TUNA RAISI LEGELEGE sijawai kuona
 
Aende zake lakini lazima awajibishwe kwa kupelekwa mahakamani maana ametufikisha pabaya.
 
...... Utasikia Wale Wezi Wengine Wanaachwa. Ngoja Mtaniambieni Hapa.!
 
Hapa ndipo unafiki, usaliti, umafia na pengine uwazi wa rangi halisi ya JK unapojionyesha. Jk hana sifa ya kuwa raisi wala kiongozi wa jamii yoyote inayothamini haki, upendo na uadilifu. Ni dhahiri kwamba jk ni mafia na ndiye kiongozi wa hujuma zote zinazofanywa kwa watanzania ndani na nje ya nchi.

Btw, sisi wenyenchi, hatuhitaji unafiki wala ujinga wa aina yoyote zaidi ya kuwafikisha kwenye sheria kwa matumizi mabaya ya ofisi na madaraka kinyume na team leader wao anayewasifia kwa uongozi wa uadilifu na uaminifu. Pengine yuko sahihi kwa misingi yao na viapo vyao wanapokuwa kwenye makundi yao ya kifisadi kuhujumu maisha ya watanzania. Sioni uadilifu wala uaminifu wa werema kwa taifa, lakini kwa kurudia, yawezekana alikuwa mwaminifu na mwadilifu kwenye misingi ya ki mafia na kifisadi.

Tunahitaji wafikishwe kwa sheria, na mpango wowote wa kuwapa kazi zingine za kitaifa ndani na nje ya nchi kama watumishi wa uma, zitaleta matokeo yasiyorajiwa. Hali hii itawashtukiza na kuwashangaza mafisadi chini ya jk.

We nee back our money bila kujaribu kuwa hadaa watanzania. Kufukuzwa, kujiuuzuru ama vyoyote inavyoweza kuitwa kifisadi, haina tija kwa watanzania. Tunahitaji fedha zetu na huyo jk analazimika kuchukua hatua kali za kuhakikisha fedha zetu zinarudi. Vyeo ni dhamana. Hamkukalia viti ili kudhurumu na kuwaibia na kuwatesa wananchi. We are fade up with this rubbish leadership style.


Mwanasheria Mkuu wa Serikali ajiuzulu

Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick
Werema amejiuzulu nafasi yake hiyo kuanzia
leo, Jumanne, Desemba 16, 2014 na Rais wa
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,
Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amekubali
ombi hilo la kujiuzulu.

Katika barua yake kwa Mhe. Rais Kikwete,
Jaji Werema amesema kuwa ameomba
kujiuzulu kwa sababu ushauri wake kuhusiana
na suala ya Akaunti ya Tegeta Escrow
hakueleweka na umechafua hali ya hewa.

Mhe. Rais Kikwete amemshukuru Jaji Werema
kwa utumishi wake ulioongozwa na uaminifu
na uadilifu.
 
Back
Top Bottom