Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Mhe. Rais Kikwete amemshukuru Jaji Werema kwa utumishi wake ulioongozwa na uaminifu na uadilifu.
 
Anatakiwa arudishe kwanza hela za escrow alizo chukua.
 
AG werema amejiuzuru Leo16/12/2014 na Mh. Rais amekubali kujiuzuru kwake kwa sababu "ushauri wake kwenye suala la Escrow haukueleweka, na amechafua hali ya hewa"

Source: ITV
 
Utumishi uliongozwa na uaminifu na uadilifu...shiiiiiitttttt mbona kajiuzulu.
 
Jaji Werema amemwandikia mhe.rais kujiuzuru nafasi yake kwa sababu ushauri wake ulitafsiriwa vibaya na kulisababishia taifa hasara.

chanzo:channel ten habari
 
Mhe. Rais Kikwete amemshukuru Jaji Werema kwa utumishi wake ulioongozwa na uaminifu na uadilifu.

Mbona haina tatizo? Ni uadilifu wa kifisadi na kutokuwa makini.
 
Hili limechukua muda mrefu mno..it should have happened a while ago!
 
Back
Top Bottom