Mwanamke najiamini kwa avatar ya ukweli

Mwanamke najiamini kwa avatar ya ukweli

Status
Not open for further replies.
mtoto smile.nina shepu la kitusi,miguu ya kihaya,weupe wa kichaga.urefu wa kinyamwezi sipendi kujiuzaaaaa


Kumbe uChagga dili eenh!? Maana hawa mabinti wote wanaochuana hapa wanatambia kuwa na 'chembe chembe' za uChagga!
 
maneno na tabia za mtu humfanya aonekane mbaya au mzuri machoni pa wengine
(kuna watu unatamani angefunga tu mdomo bila kuzungumza ili uendelee kumuona vile anavyoonekana, hamad ukasikia kauli zake loooh unasema hazijatoka kinywani mwa yule)
Mi nawashangaa baadhi ya wanaume humu ndani wanamsupport mwanamke msema hovyo kama huyo Gungulugwa hapo juu!
Atawapa nini kajichokea huyo?...Msipoteze muda wenu na muuza nyago, keshadata hapo alipo, usikute kakosa ile stimu ya mananihiino, sasa anaelekea kuuza tv ili azimue!!
Hata ukiuza jero haina mteja!...

Achaneni na kinyago!
 
Hehehe! Ushawahi kuona Arsenal inashiriki kombe la mbuzi? Itakuwa sawa na JK kuipeleka Taifa Stars world cup.
Bora yenu mnaokubali maana kuna wengine wantoa povu tu bila sababu
 
Acha nijichekeee kama nusu saa hivi kwa jinsi watu mnavyojibizana juu ya urembo wangu. Kweli JF has and will never be boring as The Boss always says.
 
Hii ni ligi ya haja hapa.....
Ila ninachokiona hapa kuna mtu alijeruhiwa kwenye raundi ya kwanza na avatar ya "bandia", sasa karudi kwa "orijino" kulipiza kisasi....
Anajua njia zote na wabaya wake wote hahahahaha..
Maana vinginevyo suala la image kwenye hii mitandao ya jamii ni ubunafsi wa pia utajuaje kama hii fake na hii real....
Kaatika ulimwengu huu wa photoshop kwakweli sinunui uzuri wa mtu kwenye picha tu za kwenye mitandao
 
huoni hiyo au nikupe binoculars...
Ok, nimetumia microscope yangu hapa na nimekuona vizuri...daaah we ni mkali ila hujamfikia mke mwenzangu King'asti, huna unywele kama wake...tafuta japo lesi wigi.
 
Mke mwenza, nitakujibu kidhungu kuonesha msisitizo. Being beautiful is same as being a woman. If u have to tell people, or rather announce that u ar a woman, its obvious that u ar not.
Mwaka huu nahisi nitakumisi sana,kha!
Mke mwenza nilikuwa nakukumbuka sana, yaani usingepita hapa uache baraka zako nisingekuelewa..
 
@PJ
Usijichoshe
Sio level yako
Mie nafuatilia kwa mbali, naogopa hata asijekoment nilichoandika.
 
Ok, nimetumia microscope yangu hapa na nimekuona vizuri...daaah we ni mkali ila hujamfikia mke mwenzangu King'asti, huna unywele kama wake...tafuta japo lesi wigi.

Toeni upuuzi wenu wacheza shoo wa Twanga nyiee
 
Hehehe! Umeona eh! Ila muambie nataka nianze biashara ya Brazillian-Tz human hair. Ntatengeneza wigi la afro. Mwanamke nywele atii, sio kama za Mkapa (RIP retired president)
Ok, nimetumia microscope yangu hapa na nimekuona vizuri...daaah we ni mkali ila hujamfikia mke mwenzangu King'asti, huna unywele kama wake...tafuta japo lesi wigi.
 
Najua kitawakera sana mashostito lakini kiufupi nimethubutu na nimeweza kutumia picha yangu halisi kama avatar yangu. Si kingine ila ni urembo wangu wa sura ulionifanya nijiweke hadharani kama nilivyo tofauti na
vifidodido vinavyojipa majina makubwa lakini
sura mbayaaaaa. Mwanamke
kujiaminiiiiii.........

Hongera kwa kujiamini mdada.
 
Nazungumza kama mwanaume:
1. Radhia unaweza kuwa mnzuri......ila mtu sahihi anaejua we mnzuri au la ni mumeo/boyfriend wako.
2. Ni kweli unaweza kuwa mnzuri.....lakini pia inaweza ikawa kinyume na hapo....hasa ukichukulia picha yenyewe ni moja na umekaa upande.
3. ......hata hivyo ni vizuri sana unavyojiamini.....kujiamini peke yake ni hatua moja mbele.
4. Wakati mwingine thread hii inanichekesha......labda niwaulize nyie woooote mnaochangia mna uhakika gani huyo ni mwanamke na picha ni yake??? Sio anawachezea akili??
Samahani radhia na wengine kama nawakwaza......ila nimtazamo wangu tu.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom