MwanaDiwani na Nape Nnauye Nawaomba hapa...

MwanaDiwani na Nape Nnauye Nawaomba hapa...

Kwahiyo ya MACCM unayasemea, ila ya Serekali ya MACCM. hutaki kuyasemea,
Umeulizwa vipi kuhusu kuwa Mwaan CCM , amaabye MMoja wa waanchama wake wakubwa na wakongwe wantoa kauli kama ile?
Ndugu, Nani amekwambia mimi ni msemaji wa CCM. Mbona unaniwekea maneno mdomoni.

Majibu ya swali lako soma vizuri quotation uliyotumia kuuliza swali hili.
 

Sijuhi labda unafikiri ni SIRI alichokisema wakati kilakitu kipo LIVE, Msikilize na kumuangalia hapa.


[video=youtube_share;jax6pSz9FVU]http://youtu.be/jax6pSz9FVU[/video]

Lukuvi ni mchochezi mkubwa na ni mmoja wa mawaziri waliotuhumiwa kufoji vyeti vya taaluma leo bungeni. Kwa kauli zake hizi, hata hakuna atakayebisha kuhusu forgery ya vyeti inayomwandama--ni kweli atakuwa na upungufu wa elimu ila amefoji vyeti kuonyesha kwamba ni msomi--kumbe kanjanja!
 
MwanaDiwani na Nape Nnauye,

Nawaomba hapa mtowe majibu kwa haya maswali myepesi kwa majibu muafaka, ambayo kila msomaji humu ataridhika nayo, na kama ana la ziada ataongezea.

1) Jee, alivyohubiri William Lukuvi kanisani kuwa hofu yake ni kuwa Zanzibar "wakiwachwa watawale watasumbua". Nyinyi kama wana CCM wenzangu naomba mje hapa mtueleze kinaga-ubaga, hayo ni maneno ya Lukuvi? au ya CCM? au ya Serikali?

Sitaki kumalizia kasema watasumbua vipi, labda nyinyi na wachangiaji wengine mmalizie.

Mkimaliza hili namba 1) kuna mengine yaja.

Msikilize Lukuvi kuanzia dakika ya 6 sekunde 30

[video=youtube_share;obOYhW6LJUI]http://youtu.be/obOYhW6LJUI[/video]

Mwaka huu MTAPARURANA SANA , HUO NI MNARA WA BABELI , HATA KAMA KUSOMA MAJANGA HATA PICHA HUONI ? LUKUVI PLUS WEREMA HUJAELEWA TU !
 
Sorry!huyo lukuvi ni waziri wa muungano au wa tanganyika,mbona hafiki zanzibar kuhubiri hoja zake?
Ndugu, hili swali lako ungeliekeza kwenye serikali ambako kuna msemaji wa Wizara ya Katiba na Sheria
 
Kati ya wadanganyika na wazanzibar nani hawajitambui?

Mkuu hao kina Asha Bakari wanaowasaliti wanzanzibar wenzao hujawaona? ulisikia kauli ya Werema? Wadanganyika wameshadanganyika and now Zanzibar is falling in the same pit
 
MwanaDiwani a.k.a Nape Nnauye ni msemaji mkuu na mpiga picha wa jamaa yetu anayetumalizia Tembo kule kwenye mbuga zetu.
Hapa kwenye kauli ya Serikali yetu iliyochoka inayoongozwa na chama kilichochoka cha zamani nae MwanaDiwani amechoka.
Hana la kujibu yeye yuko Lumumba kwa ajili ya NJAA TU, hana lingine wajameni.
 
Last edited by a moderator:
Hata katika majibu yangu ya mwanzo nimekuuliza na nikakueleza kuwa mimi ni mwanaCCM wa kawaida.
Hapana hata mimi nakataa, wewe si mwanaChama wa kawaida. Yaani hata kwa hili tu huoni haya kudanganya, duh!
Mambo ya serikali haijabiwi na chama, vile vile mambo ya chama hayajibiwi na serikali.
Haya ni maajabu, hii imeanza tokea lini? Mbona kwa CUF, Chadema na NCCR inakuwa wepesi kwa serikali kutoa tamko au CCM ni zaidi ya Chama? Oh yes, nilikuwa nasahau; maybe CCM is above the Law!
Majibu ya chama yanapatikana kwenye vikao, na kama kuna umuhimu wa wananchi kufahamishwa, basi kuna channel zake . serikali nayo ina taratibu zake katika maamuzi.
Lukuvi kama kiongozi wa serikali amehatarisha amani kwa kutamka maneno ya uchochezi na wapenda amani wote wamelaani kitendo hicho cha kishenzi isipokuwa CCM na serikali yake. Je walibariki uchochezi huo?
Waziri Lukuvi hakuwa pale kama kiongozi wa CCM bali alikuwa pale kama Mtendaji wa Serikali.
Lukuvi alitamka maneno hayo Kanisani kama mwakilishi wa serikali na kiongozi wa chama; hakuishia hapo, alirudia uchochezi wake ndani ya Bunge La Katiba kama (1) Mwanachama wa CCM (2) Mbunge na (3) Waziri. Je kunatakiwa sifa ipi zaidi hadi mtu aitwe Kiongozi? Mfano ni wewe MwanaDiwani!
Huhitaji kuelezwa kuwa mkuu wa utendaji wa serikali ni nani na kwa maana hiyo, nimekupa njia mbadala za kuwasilisha maswali yako.
Hapa swali umeulizwa wewe kama mtendaji wa chama na serikali, kama huna ujasiri wa kutoa jibu sema na kama huna jibu linalotosheleza, kiri hivyo. Wacha longolongo. Kama unaweza kudai kuwa kazi ya chama ni kuisimamia serikali, kwa nini Chama halijatoa tamko hadi FaizaFoxy aulize? Wanasubiri kikao gani?
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Sorry!huyo lukuvi ni waziri wa muungano au wa tanganyika,mbona hafiki zanzibar kuhubiri hoja zake?
ndiyo ni wa muungano, na hata kama asingekuwa wa muungano tungesikia mwangwi ule ule kwa hakuna mipaka ya wazi kiutendaji na kijiografia kati ya Tanzania na Tanganyika. Alicho kisema Lukuvi ni imani ya mitume ni sehemu ya ibaada yake ktk dini ya ccm! ambayo na wabunge wa ccm zanziba wanakiri pindi wanapo sali wakija "bara" Lukuvi yupo sahihi kwan wana ccm wooote wanaamini hivyo, anaye pinga ni msaliti! Cc faiza foxy
 
Last edited by a moderator:
Mimi siyo msemaji wa serikali kwa hiyo siwezi kufahamu kama kauli ya Waziri Lukuvi niya serikali au ya kwake.

Kama nilivyokueleza mapema, Mbunge wako anaweza kukusaidia kuiuliza serikali kama mwaliko na kauli ilikuwa ya Serikali au yake binafsi.

Maoni yangu nikiwa ni mwanachama kuhusiana na swala hili yako kwenye vikao vya chama kwa sababu Jf siyo sehemu ya kutoa maoni au kikao cha chama kwa wanachama hai wa CCM.

CCM tuna misingi katika utendaji na utekelezaji.

Dhaifu!
 
MwanaDiwani a.k.a Nape Nnauye ni msemaji mkuu na mpiga picha wa jamaa yetu anayetumalizia Tembo kule kwenye mbuga zetu.
Hapa kwenye kauli ya Serikali yetu iliyochoka inayoongozwa na chama kilichochoka cha zamani nae MwanaDiwani amechoka.
Hana la kujibu yeye yuko Lumumba kwa ajili ya NJAA TU, hana lingine wajameni.
Ndugu, usipotoshe wanaJF. Jaribu kutokuishi katika maisha ya kudhani dhani.

SHeria za JF zimewekwa ili ziwaongoze wanaJF katika mijadala inayolenga katika ujenzi wa Taifa endelevu. Kuvunja taratibu na sheria za JF kwa nia na madhumuni ya kutaka kupitisha hoja zako na zikubalike ni udhaifu wa kiwango cha juu.

MwanaDiwani siyo Nape Nnauye na hawezi kuwa Nape Nnauye katika maisha yake.

Jikite kwenye hoja iliyoko mezani.
 
Ndugu, hili swali lako ungeliekeza kwenye serikali ambako kuna msemaji wa Wizara ya Katiba na Sheria

Nilitegemea kama mwana CCM ungelaani kauli ya Mzee Likuvi lkn badala yake as usual naona porojo tu toka kwako!

CCM ndiyo wa kwanza kuhubiri Umoja na Mshikamano miongoni mwa wa TZ lkn ndiyo wa kwanza kuvunja umoja wetu ili tu wawatishe watz wazidi kutawala!
 
Mimi siyo msemaji wa serikali kwa hiyo siwezi kufahamu kama kauli ya Waziri Lukuvi niya serikali au ya kwake.

Kama nilivyokueleza mapema, Mbunge wako anaweza kukusaidia kuiuliza serikali kama mwaliko na kauli ilikuwa ya Serikali au yake binafsi.

Maoni yangu nikiwa ni mwanachama kuhusiana na swala hili yako kwenye vikao vya chama kwa sababu Jf siyo sehemu ya kutoa maoni au kikao cha chama kwa wanachama hai wa CCM.

CCM tuna misingi katika utendaji na utekelezaji.
Mkuu nilisikitika sana na comment yako ya kwanza '...Faiza anajaribu kummezesha manenno Lukuvu...'
baada ya kukuwekea video naona ukanywea na kupretend kama hukuyasema hayo maneno.
Nakushauri kwenye ukweli weka mapenzi ya chama pembeni na face ukweli.
Watanzania wa miaka hii ni tiofauti sana na wale wa miaka ya 60.
 
Maneno ya lukuvi sawa na lori kubwa mashine ya bodaboda hivi mnajitapa tanganyika kubwa lukuvi uogope zanzibar ndogo si bure kipo kitu ndo mana mkawa mnaing'ang'ania sasa kama mna akili tafakarini.na muulizeni yule sura ya monchwar pinda aliposema zanzibar sio nchi ha ccm wenziwe walimfanya nini zanzibar aseme ukweli alikuwa akenda hapokewi na mtu yyt wa serikali mpaka akaomba radhi nahajathubutu tena mpaka leo kuufungua ile domo lake .mnajisumbua tu nyie hamuwajui wazanzibar nyie mnawaona tu subir hapo bunge la katiba lianze usishangae ukaona cuf wamerudi na wakaungana na ccm kuitetea znz ccm hawana dhamana
 
Back
Top Bottom