MwanaDiwani na Nape Nnauye Nawaomba hapa...

MwanaDiwani na Nape Nnauye Nawaomba hapa...

MwanaDiwani na Nape Nnauye,

Nawaomba hapa mtowe majibu kwa haya maswali myepesi kwa majibu muafaka, ambayo kila msomaji humu ataridhika nayo, na kama ana la ziada ataongezea.

1) Jee, alivyohubiri William Lukuvi kanisani kuwa hofu yake ni kuwa Zanzibar "wakiwachwa watawale watasumbua". Nyinyi kama wana CCM wenzangu naomba mje hapa mtueleze kinaga-ubaga, hayo ni maneno ya Lukuvi? au ya CCM? au ya Serikali?

Sitaki kumalizia kasema watasumbua vipi, labda nyinyi na wachangiaji wengine mmalizie.

Mkimaliza hili namba 1) kuna mengine yaja.

Msikilize Lukuvi kuanzia dakika ya 6 sekunde 30

[video=youtube_share;obOYhW6LJUI]http://youtu.be/obOYhW6LJUI[/video]

Ni maneno ya Lukuvi na si ya CCM

Hii video hayo aliyoyasema Lukuvi ni amaneno ya CCM ikumbukwe kuwa Lukuvi aliyasema hayo kwa niaba ya waziri mkuu,ikumbumkwwe vile vile Mkuu wa nchi aliyasema kam hayo katika hotuba ya ke pale bungeni ...

Kidumu cham cha CCM na fikra za mwwenyekiti wake
 
Je nikwasababu ya dini zao?

BACK TANGANYIKA

Utendaji wao.

Hata alivyokuwa Nyerere na Mkapa, still nilikuwa CCM, kwa dini zao? Hapana! kwa Utendaji wao? hapana! ni kwa mapenzi ya chama na kujuwa kuwa maboresho yoyote ninayoyatarajia ni bora niyagombanie ndani ya chama kuliko nje ya chama.

Ukawa wanagombea katiba mpya mtaani badala ya BML, sina akili hizo.
 
Hivi hii nchi ukiwa Muislamu unakosa gani? Kweli Lukuvi anaona Waislamu hawawezi kujitawala huru na kujiamulia mambo? Nasema kweli bila kujali itikadi ya chama wala dini huu ubaguzi aliousema Lukuvu ni mbaya sana kusemwa tangia Tanzania ijitawale.

Ni aibu kubwa kuamini Tanganyika inaitawala zanzibar kwasababu tu ya dini ya wazanzibar wengi.

Hawa ndio viongozi wanatupa tabu mitaani na kauli zao. Wananchi hatuoni dini za watu tunaona watanzania kumbe wenzetu serikali wanatutawala kwa dini zetu, huku wakiamini akili zetu zimeshikiliwa na mwarabu, na siasa kali eti wakiacha zanzibar itaisumbua bara kwasababu 95% ni waisilamu. Hap lazima pachimbike kama kinu.
 
Kwa akili hii ni hotuba mbovu na kichochezi kutolewa na kiongozi wa kiserikali tena waziri akimwakilisha Waziri Mkuu wa Jamhuri. Kwamba kazanzibar ni kanchi kadogo ila tunakanga'nganika kwa ajili ya usalama wetu. Bila hata riadha! Let us be fair.
 
MwanaDiwani na Nape Nnauye,

Nawaomba hapa mtowe majibu kwa haya maswali myepesi kwa majibu muafaka, ambayo kila msomaji humu ataridhika nayo, na kama ana la ziada ataongezea.

1) Jee, alivyohubiri William Lukuvi kanisani kuwa hofu yake ni kuwa Zanzibar "wakiwachwa watawale watasumbua". Nyinyi kama wana CCM wenzangu naomba mje hapa mtueleze kinaga-ubaga, hayo ni maneno ya Lukuvi? au ya CCM? au ya Serikali?

Sitaki kumalizia kasema watasumbua vipi, labda nyinyi na wachangiaji wengine mmalizie.

Mkimaliza hili namba 1) kuna mengine yaja.

Msikilize Lukuvi kuanzia dakika ya 6 sekunde 30

[video=youtube_share;obOYhW6LJUI]http://youtu.be/obOYhW6LJUI[/video]

Siwezi kumsikiliza huyo Jasusi, lazima aondoke kabiaaa
 
Uliiona ile hotuba ya sheikh wako professor Ibrahim lipumba aliyoifanya msikitini? Je pale alikuwa anaswalisha au alikuwa anafanya nini?
 
Hii video hayo aliyoyasema Lukuvi ni amaneno ya CCM ikumbukwe kuwa Lukuvi aliyasema hayo kwa niaba ya waziri mkuu,ikumbumkwwe vile vile Mkuu wa nchi aliyasema kam hayo katika hotuba ya ke pale bungeni ...

Kidumu cham cha CCM na fikra za mwwenyekiti wake

Umemaanisha "kama hayo" lakini si hayo. Au sio?
 
Uliiona ile hotuba ya sheikh wako professor Ibrahim lipumba aliyoifanya msikitini? Je pale alikuwa anaswalisha au alikuwa anafanya nini?

Nimeiona hii akiongea bungeni:

[video=youtube_share;ZvzouJmWOB8]http://youtu.be/ZvzouJmWOB8[/video]
 
Utendaji wao.

Hata alivyokuwa Nyerere na Mkapa, still nilikuwa CCM, kwa dini zao? Hapana! kwa Utendaji wao? hapana! ni kwa mapenzi ya chama na kujuwa kuwa maboresho yoyote ninayoyatarajia ni bora niyagombanie ndani ya chama kuliko nje ya chama.

Ukawa wanagombea katiba mpya mtaani badala ya BML, sina akili hizo.

Akili kama hiyo huwezi kuwa nayo hadi utakapojua kwamba "mtaani" ndiko ilikozaliwa Rasimu ambayo wale walioko "nyumbani" wanaisigina hadi kufikia kutoa maneno kama ya LUKUVI, WASSIRA, na KIKWETE.
 
Siyo dini "fulani", inapokuja Uislam, huna cha kunambia, si CCM si Kikwete, si wewe, si mwingine yoyote. Uislam kwanza mengine baadae.

UISLAMU kwanza Mengine baadaye-mimi sikubishii!
ILA kwangu mwafrika, ni haki kwanza mengine baadaye!
Uki-segment haki, ujue unakaribisha ukandamizaji!
Adui wa watanzania bila kujali jinsia zao ni hicho chama chako-CCM!
 
Umemaanisha "kama hayo" lakini si hayo. Au sio?
o

"Kama hayo" = "yamefanana na hayo", kama unafahamu kiswahili huwezi kuuliza swali kama hilo,,,,"sio hayo lakini kama hayo" 🙂

rudi shule kajifundishe tena lugha ya taifa
 
Back
Top Bottom