MwanaDiwani na Nape Nnauye Nawaomba hapa...

MwanaDiwani na Nape Nnauye Nawaomba hapa...

Ikiwa Kinana anaweza kutembea nchini na kukemea Serikali katika mapungufu yake, ni wakati muafaka na sisi wapenzi wa CCM tukemee mapungufu ya wana CCM wanaokiharibia sifa chama chetu tunachokipenda.
Tuliojaaliwa kupitia vitabu japo "kiduchu" hiyo inaitwa "Checks and Balances
"

INA MAANA KUWA KINANA AMESHINDWA KUKEMEA SERIKALI KWENYE VIKAO VYA KAWAIDA YA CHAMA KULIKO KUFANYA MAIGIZO KWENYE MIKUTANO YA HADHARA!
 
aliyealikwa ni lukuvi na yaliyosemwa ni yalukuvi na si ccm,MSIJITOE AKILI ivi mbowe anapo zini na mbungu wake wa vitimaalumu wanachama wote nyie niwazizi na mumezin,Mnajifanya hamna akili umtaelewa tu.
 
Hiyo ndiyo kauli ya CCM. Kwani umeishasikia kuwa ameonywa na wakubwa wake?

Wanalalamika huku jamiiforums tu mkuu achana na wachumia tumbo wa CCM hawa waislam tabu tupu BAKWATA ni part ya CCM na hawajalitambua hilo ndio maana hata sheikh mkuu alikuwa anajiuma uma kutoa tamko!!
 
aliyealikwa ni lukuvi na yaliyosemwa ni yalukuvi na si ccm,MSIJITOE AKILI ivi mbowe anapo zini na mbungu wake wa vitimaalumu wanachama wote nyie niwazizi na mumezin,Mnajifanya hamna akili umtaelewa tu.

Tofautisha personal issue na kiongozi kuongea kwenye public.... Mbona JK amezaa na mbunge wa viti maalum pia na ana Yule mwanamke anayeishi London aliyetaka apewe security Kama First Lady ndo akakimbizwa huko? Hiyo haiwezi kuwa tabia ya CCM wote ni ya mtu binafsi.... Lukuvi ameongea Kama kiongozi wa serikali in public
 
INA MAANA KUWA KINANA AMESHINDWA KUKEMEA SERIKALI KWENYE VIKAO VYA KAWAIDA YA CHAMA KULIKO KUFANYA MAIGIZO KWENYE MIKUTANO YA HADHARA!

Hiyo maana imeitowa wapi?

Andika vizuri, hauna sababu ya kuweka herufi kubwa, hakuna matangazo ya biashara hapa.
 
Tafadhari,Faizafoxy rudisha kadi ya CHAMA .umetumwa wewe,weye ni mamluki .Tunajua unatumika kulibomoa kundi letu kwenye mbio za urais.Wee sepa tu.
 
Back
Top Bottom