MwanaDiwani na Nape Nnauye Nawaomba hapa...

MwanaDiwani na Nape Nnauye Nawaomba hapa...

FaizaFoxy

Platinum Member
Joined
Apr 13, 2011
Posts
100,506
Reaction score
123,819
MwanaDiwani na Nape Nnauye,

Nawaomba hapa mtowe majibu kwa haya maswali myepesi kwa majibu muafaka, ambayo kila msomaji humu ataridhika nayo, na kama ana la ziada ataongezea.

1) Jee, alivyohubiri William Lukuvi kanisani kuwa hofu yake ni kuwa Zanzibar "wakiwachwa watawale watasumbua". Nyinyi kama wana CCM wenzangu naomba mje hapa mtueleze kinaga-ubaga, hayo ni maneno ya Lukuvi? au ya CCM? au ya Serikali?

Sitaki kumalizia kasema watasumbua vipi, labda nyinyi na wachangiaji wengine mmalizie.

Mkimaliza hili namba 1) kuna mengine yaja.

Msikilize Lukuvi kuanzia dakika ya 6 sekunde 30

[video=youtube_share;obOYhW6LJUI]http://youtu.be/obOYhW6LJUI[/video]
 
Hongera FF, Ila Nape atakuja hapa na majibu rejareja..

Sana sana watakuambia kuwa iyo ni kauli ya Lukuvi binafsi.

Nape na Nchemba hawajui kuwa Lukuvi alialikwa kanisani kama WAZIRI na KADA wa chama..

Hawatakuja kukupa jibu wakijua hilo kabsaaa.

Kauli ya Lukuvi ni KANSA MBAYA na Inajadiliwa mpaka leo visiwani kwa kuhusisha UDINI.

Kwa ufupi Lukuvi na Ccm bado wana MKAA WA MOTO KICHWANI.

SULUHISHO NI LUKUVI AFURUSHWE AMA APIME MWENYEWE.


--------------------------------------

Alicho ongea Lukuvi

[video=youtube_share;jax6pSz9FVU]http://youtu.be/jax6pSz9FVU[/video]
 
FaizaFoxy itabidi Lukuvi akutake radhi yaishe......maana naona umedhamiria kumshughulikia haswa.......Usisahau na Werema na ubaguzi wake.......
 
Last edited by a moderator:
MwanaDiwani na Nape Nnauye,

Nawaomba hapa mtowe majibu kwa haya maswali myepesi kwa majibu muafaka, ambayo kila msomaji humu ataridhika nayo, na kama ana la ziada ataongezea.

1) Jee, alivyohubiri Wiilliam Lukuvi kanisani kuwa hofu yake ni kuwa Zanzibar "wakiwachwa watawale watasumbua". Nyinyi kama wana CCM wenzagu naomba mje hapa mtueleze kinaga-ubaga, hayo ni maneno ya Lukuvi? au ya CCM? au ya Serikali?

Sitaki kumalizia kasema watasumbua vipi, labda nyinyi na wachangiaji wengine mmalizie.

Mkimaliza hili namba 1) kuna mengine yaja.

Ni vizuri kuelewa lugha ya wenzako ili ujiepushe kuwa ''mshika pembe wenzio wanapo kamua maziwa''Nafurahi labda lugha ya Luku vi itakufungua macho na masikio pia,kisha utajitambua kama wewe ni mwenzao au......!!
 
FaizaFoxy itabidi Lukuvi akutake radhi yaishe......maana naona umedhamiria kumshughulikia haswa.......Usisahau na Werema na ubaguzi wake.......

Hahahahah, William Lukuvi alichokifanya ni zaidi ya ubaguzi.

Werema, nawaachia Wazanzibari wenyewe, kwani wao ni wanafik, wakiwa Zanzibar wanasema mengine wakija Dodoma wanasema mengine. Astahili yao yawapate kwa Werema. Ingawa si vyema alivyosema na haitoshi, lakini niliona nnawatetea mazumbukuku, sikumuona hata mmoja akirudia hoja hiyo bungeni wala kulalamika kwenye vyombo vya habari. Wazanzibari wanajisaliti wenyewe kwa wenyewe, ni wanafik nambari moja.
 
Ni vizuri kuelewa lugha ya wenzako ili ujiepushe kuwa ''mshika pembe wenzio wanapo kamua maziwa''Nafurahi labda lugha ya Luku vi itakufungua macho na masikio pia,kisha utajitambua kama wewe ni mwenzao au......!!

Wewe nawe, si bora ungejiita mkandarasi ningekuelewa, hiloo la "mukandarasi" sikuelewi kabisa.
 
faizaFoxy mara zote huwa ukiweka itikadi za vyama kando (sina hakika na itikadi za dini) hoja yako hugusa hisia halisi za mtanzania asiye na chama kama mimi.

Wasiwasi wangu ni kwamba hutapata majibu stahiki kutoka kwa uliowataja..
 
MwanaDiwani na Nape Nnauye,

Nawaomba hapa mtowe majibu kwa haya maswali myepesi kwa majibu muafaka, ambayo kila msomaji humu ataridhika nayo, na kama ana la ziada ataongezea.

1) Jee, alivyohubiri Wiilliam Lukuvi kanisani kuwa hofu yake ni kuwa Zanzibar "wakiwachwa watawale watasumbua". Nyinyi kama wana CCM wenzagu naomba mje hapa mtueleze kinaga-ubaga, hayo ni maneno ya Lukuvi? au ya CCM? au ya Serikali?

Sitaki kumalizia kasema watasumbua vipi, labda nyinyi na wachangiaji wengine mmalizie.

Mkimaliza hili namba 1) kuna mengine yaja.
Haya yamesemwa na Waziri Mwandamizi kwa niaba ya waziri mkuu, Huyu Aliyesema ni Mwenyekiti wa Kamati ya Maadili ya CCM , hivyo amesema kwa niaba ya chama na serikali ndio maana hakuna aliyekanusha si serikali wala msemaji wa chama Nnape kwa kuwa huo ndio msimamo wenyewe na ndio maana Katumwa kusema mjumbe mzito wa Kamati Kuu....
 
Hahahahah, William Lukuvi alichokifanya ni zaidi ya ubaguzi.

Werema, nawaachia Wazanzibari wenyewe, kwani wao ni wanafik, wakiwa Zanzibar wanasema mengine wakija Dodoma wanasema mengine. Astahili yao yawapate kwa Werema. Ingawa si vyema alivyosema na haitoshi, lakini niliona nnawatetea mazumbukuku, sikumuona hata mmoja akirudia hoja hiyo bungeni wala kulalamika kwenye vyombo vya habari. Wazanzibari wanajisaliti wenyewe kwa wenyewe, ni wanafik nambari moja.
FF naona taratibu akili inaanza kukurudia.
 
nape ana upeo mdogo cheo kikubwa....hapa awezi kuja akija atakuja na majibu takataka.
 
Back
Top Bottom