Mwana Mama na Masaburi. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana Mama na Masaburi.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sikonge, Feb 11, 2012.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Hee!!! Umefungua haraka haraka ulifikiri nini? Acha kuharibu JINA la mtu na lugha ya KISWAHILI.

    Meya wa Jiji la Dar es Salaam Didas Masaburi (kulia) akipewa maelezo ya Vizimba vya biashara na Meneja wa Machinga Complex,Theresia Kundy (kushoto) alipotembelea leo na kutoa agizo kwa Bodi mpya kuvivunja Vizimba hiyo na kugawa upya maeneo kwa wahusika.
    http://lukwangule.blogspot.com/2011/08/makofi-ya-masaburi-yaendelea-dar.html
     
  2. L

    Luluka JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    hi hi hi hi....
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,960
    Likes Received: 2,124
    Trophy Points: 280
    Sioni masaburi mbona?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,593
    Likes Received: 15,028
    Trophy Points: 280
    masaburi bhana
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,593
    Likes Received: 15,028
    Trophy Points: 280
    ya nn unataka uone?
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Mi nangoja ageuke
     
  8. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,003
    Likes Received: 12,629
    Trophy Points: 280
    Kufuatia msamiati mpya wa 'masaburi' kushika kasi, nashauri kila unapomtaja mstahiki meya kwa jina, lazima uweke majina mawili na hadhi yake, yaani "Mhe. Didas Masaburi", ukimwandika 'Masaburi" tuu hilo neno limeshakuwa na canotation nyingine!.
     
  9. Kisaka80

    Kisaka80 Senior Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    uchekaji gani huo wewe binti! ulizani mchina au?
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kwani masaburi lina maana nyingine zaidi ya kuwa ni jina na mstahiki meya?
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    ndio ni sehemu za nyuma za mwanaadamu!
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Basi sio baya maana sehemu za nyuma za mwanaadamu kuna mgongo, kichogo n.k
     
  13. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,029
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Makalio?****** = masaburi?
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Mbona umeweka alama ya kuuliza na wewe huna uhakika nini?
     
  15. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,093
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    KAULI YAKE KWA WABUnge ndiyo imeleta maana hiyo! hii ni kali aisee! Inaweza HATA kuingia kwenye KAMUSI YA KISW.
     
  16. Sorrow to Joy

    Sorrow to Joy JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaaaaa, ni afya yake jamani Du
     
  17. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    mimi mnependa hilo jina la Kund..haahaahaa...!!
     
  18. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,093
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    KAULI YAKE KWA WABUnge ndiyo imeleta maana hiyo! hii ni kali aisee! Inaweza HATA kuingia kwenye KAMUSI YA KISW.
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,221
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaaaaaaa umetuweza sana mi mawazo yangu 100% nilijua mchina
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,800
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hamna masaburi hapo, wa kawaida kabisa.. Labda kama unamaanisha masaburi mtu!
     
Loading...