Mwana Mama na Masaburi.

Mwana Mama na Masaburi.

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Posts
11,635
Reaction score
6,236
MEYA%2B-MASABURI.JPG


​
Hee!!! Umefungua haraka haraka ulifikiri nini? Acha kuharibu JINA la mtu na lugha ya KISWAHILI.

Meya wa Jiji la Dar es Salaam Didas Masaburi (kulia) akipewa maelezo ya Vizimba vya biashara na Meneja wa Machinga Complex,Theresia Kundy (kushoto) alipotembelea leo na kutoa agizo kwa Bodi mpya kuvivunja Vizimba hiyo na kugawa upya maeneo kwa wahusika.
http://lukwangule.blogspot.com/2011/08/makofi-ya-masaburi-yaendelea-dar.html
 
Kufuatia msamiati mpya wa 'masaburi' kushika kasi, nashauri kila unapomtaja mstahiki meya kwa jina, lazima uweke majina mawili na hadhi yake, yaani "Mhe. Didas Masaburi", ukimwandika 'Masaburi" tuu hilo neno limeshakuwa na canotation nyingine!.
 
Kufuatia msamiati mpya wa 'masaburi' kushika kasi, nashauri kila unapomtaja mstahiki meya kwa jina, lazima uweke majina mawili na hadhi yake, yaani "Mhe. Didas Masaburi", ukimwandika 'Masaburi" tuu hilo neno limeshakuwa na canotation nyingine!.

Kwani masaburi lina maana nyingine zaidi ya kuwa ni jina na mstahiki meya?
 
KAULI YAKE KWA WABUnge ndiyo imeleta maana hiyo! hii ni kali aisee! Inaweza HATA kuingia kwenye KAMUSI YA KISW.
 
KAULI YAKE KWA WABUnge ndiyo imeleta maana hiyo! hii ni kali aisee! Inaweza HATA kuingia kwenye KAMUSI YA KISW.
 
Hamna masaburi hapo, wa kawaida kabisa.. Labda kama unamaanisha masaburi mtu!
 
Back
Top Bottom