Mwalimu mwenzangu kafariki kisa ndoa

Ewaaa na wanasema mwana hajafa, sasa mtoa taarifa hapa kanivuruga
Amekufa jamen,polisi walivyomchukua alikuwa anatapika damu.Ivi kesho nduguze wanakuja chukua mwili,huyu mwingine tushazika mboz
 

Misukuma na mimtu ya Maeneo hayo ni ya hovyo sana
 
Ukishakuwa single mama, tafuta wa kuchakatana naye tu.
 
Je ukimzidi mwanamke? Use common sense.
Mkuu hawa viumbe wakikulisha siku saba tuu anaanza kukuchoka..akikuzidi kioato anabadilika,ninasema hivi kwa sababu na mimi ni muhanga wa hili jambo,nilimtafutia wife kazi akapata hela akawa ananidharau sana ikafikia kipindi hata mbunye sipewi.mwishiwe nikaambiwa tuachane,hatuendani
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…