Mwakasege ashangaa wasichana wa Dar kutoolewa

Mwakasege ashangaa wasichana wa Dar kutoolewa

Mkuu mimi nmesema kuhus kuona baina ya wanaume?

Nlicho manisha ni kwamba wenye uhitaji wa kuolewa ni wengi mno...
Hii hali sio nzuri mkuu..na ukiangalia wengi wao umri ulishawatupa mkono
Khaa!! Unazidi kunichaganya chief. Ina maana wanaume wao hawahitaji kuoa? Au wao umri wao ume-pause? Au wanaume ni wachache kulinganisha na wanawake? Point yako ni ipi chief? :glasses-nerdy:
 
Nashauri tuanze kuwaombea wanaume ambao hawajaoa ili waoe, badala ya kuwaombea wanawake ambao hawaolewi
 
Khaa!! Unazidi kunichaganya chief. Ina maana wanaume wao hawahitaji kuoa? Au wao umri wao ume-pause? Au wanaume ni wachache kulinganisha na wanawake? Point yako ni ipi chief? :glasses-nerdy:

Mkuu hata kama wanaume wengi hawajaoa kumbuka wanaume sio wengi waliojitokeza kuombewa...
Tunawazungumzia wale walikuwa kwa mwakasege wengi walikuwa wanawake...
 
Sijakuhukumu uelewa wangu kuhusu wewe unatokana na unavyojibu kwa wakati umeshakiri kwamba ni utapeli na kuonesha kila dalili ni mambo yasiyokufaa wewe. Nimeelewa tatizo ni nini, simlazimishi mtu aamini nachoamini by the way I won't convince the public kwamba niko sahihi. Kila mtu ana nafasi ya kuamua ndo maana baadae niliona umuhimu wa kukwambia pole kama nakulazimishia hoja

Ukishaniambia pole umeshani condescend tayari.

Kwa nini unafikiri una iwezo wa kulazimisha hoja yako kwangu?

Do not flatter yourself, you expose your lack of competence in analysis.
 
Ukishaniambia pole umeshani condescend tayari.

Kwa nini unafikiri una iwezo wa kulazimisha hoja yako kwangu?

Do not flatter yourself, you expose your lack of competence in analysis.

Do I look like I give a F of what u think?
 
Kwa nini wachungaji wanaona kutokuolewa ni janga na si kutokuoa ni janga pia. Statistics duniani ni dhahiri wanawake ni wengi kuliko wanaume. Wachungaji sijui mapastor wageuze huu muziki iwe tune nyingine. Mimi sioni kama wanawasaidia zaidi ya kuwaogopesha na wasichana kuanza kulazimisha ndoa matokeo yake maumivu mbele ya safari. Acheni Mungu afanye yake isiwe ni namna ya kutengeneza sadaaaaak. Tuhurumiane mweh!
 
Tatizo mabinti wanapokuwa kwenye chati hujiona sana kuwa ni warembo sana hivyo kuonyesha dhalau na viburi kwa wanaume,inapofikia wakati wanahitaji kuolewa wanajikuta hawatongozwi kabisa...
 
kumbe nimepishana na bahati leo... sijui kwanini sikwenda!!!

pale ni kukalili hata wadada watatu waliosimama baada ya seminar unamfata... hata angekua mgum vipi lazma akubali
umepishana na gari ya mshahara pole sana mkuu
 
tatizo dada zetu wamepotoshwa na mabadiliko ya ulimwengu maadili hakuna...wao ndio wao kuchagua kwa wingii....mama zao ndio usiseme wamekua mstari wa mbele kuwapotosha inafika kipindi mpaka mzazi anamshauri mtoto aolewe sababu ya maslahi wanawake badilikeni wanaume tunaangalia nani atafaa kulea watoto wetu na ndio maana tunakimbilia kwa waschana wabovu wa sura ila wana akili kichwani
 
If you a sure of getting milk daily, why keep a cow? Wanatupa tunachotaka kwa muda wowote, umweke ndani ili iweje. Jirekebisheni, yaan mtulie, mtaolewa
 
Hii seminar niliona kwenye live streaming jana, Mwakasege alikuwa right kabisa.
 
Back
Top Bottom