Mwaka unaisha, umefanikiwa kufanya nini?

Mwaka unaisha, umefanikiwa kufanya nini?

Mwaka umeisha na nimejifunza kua ndugu wana asilimia 3% katika kufanikisha kupata kazi na asilimia 50% ni juhudi za marafiki na asilimia 47% ni juhudi zangu mwenyewe

Ndugu fresh graduate karibuni mtaani na muonje joto la mtaa
Pia nimuda wakujua ndugu yup mnafiki na yupi yupo sahihi kwako
OVER👌👌
Nimefanikiwa kupata kazi kwa juhudi za rafiki na maombi ya ndugu.
 
Haukua mwaka mzuri kiuchumi ila mambo kadhaa nimejifunza.
1.Watu watakupa thamani(heshima)kulingangana na unachofanya(status).

2.Haijalishi unapitia kipindi kigumu vipi usivae matatizo yako usoni.Vaa vizur,tabasamu,be calm .Muonekano wako wa nje unakutambulisha haraka kuliko kitu chochote be smart.

3.Kujiamini,hakuna kaburi la waoga au wapole ila yapo ya mashujaa,upole sio sifa,take risk, be bold.

4.Kujifunza kusikiliza mda mwingi kuliko kuongea.

5.Tajiri hanuniwi.

6.Kua opportunist sio mbaya kua fala mara moja ili kupata vitu mia moja.
 
Nina bahati mbaya sana na miaka isiyo na namba shufwa yani mwaka huu ulikuwa wa kutatua shida za watu yani unapigwa mzinga na mtu ambaye hukuwahi kuwaza atakulilia shida I hope 2020 itakuwa poa#jiwe ni nyoko
 
Back
Top Bottom