Mwaka unaisha, umefanikiwa kufanya nini?

Mwaka unaisha, umefanikiwa kufanya nini?

2019 umekua mwaka wa changamoto sana kwangu,
1.nilisubiria mradi mpya uanze mwaka huu na haukuanza,
2.nilipatwa na msiba wa mdogo wangu mwishoni kabisa wa mwezi wa kumi na moja,
3.Mwaka huu wote tumemuuguza mama yetu na bado anaumwa,
Lakini namshukuru Mungu kwa uzima,
nmefanikiwa kufungua kabiashara kangu mwenyewe..
2020 naamini utakua mwaka wa baraka sana kwangu.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huwezi kuwa nyumba ndogo! yule si jimbo liko wazi, mkewe alishatangulia mbele za haki! Ni mgane. Waweza kuingia mazimaa. hahahahahah

Hahahhaahah!nakumbuka hyo ishu tena ilikua kipindi hiki hiki cha xmas!khaa kumbe nafasi iko wazi kbs jaman nahangaika mie kupigwa jua?mwenye namba za mheshimiwa jaman pm me!
 
Mwaka huu kwa mara ya kwanza nilichaguliwa kuwa mzee wa kanisa mwenye umri mdogo kabisa kati ya wazee wa kanisa wanne wa makamo Kanisani kwetu, namshukuru Mungu nimemtumikia kwa kiwango cha kuridhisha kwa kadri alivyoniwezesha, Mwaka huu pia nimefanikiwa kuwalea wanangu mapacha ambao wametimiza mwaka mmoja mwezi novemba na mkono wa Bwana umekuwa juu yao wana afya tele, upendo,umoja na amani katika familia yangu vimeimarika zaidi mwaka huu.

Masuala mengine kama vile kipato, kujenga, kununua gari na mafanikio mengine ya kimaisha, hata kesho ni siku!!
 
Mwaka huu kwa mara ya kwanza nilichaguliwa kuwa mzee wa kanisa mwenye umri mdogo kabisa kati ya wazee wa kanisa wanne wa makamo Kanisani kwetu, namshukuru Mungu nimemtumikia kwa kiwango cha kuridhisha kwa kadri alivyoniwezesha, Mwaka huu pia nimefanikiwa kuwalea wanangu mapacha ambao wametimiza mwaka mmoja mwezi novemba na mkono wa Bwana umekuwa juu yao wana afya tele, upendo,umoja na amani katika familia yangu vimeimarika zaidi mwaka huu.

Masuala mengine kama vile kipato, kujenga, kununua gari na mafanikio mengine ya kimaisha, hata kesho ni siku!!
Kwa hiyo "Kondoo" walionona hutafuni?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bado Nina nafasi ya kushuhudia,ngoja nisubilie mpaka tarehe 30 hivi,lolote linaweza kutokea maana Mungu hata tare he 31/12/2019 anaweza kukupa kitu ulichohangaikia mwaka mzima.

Mi nasubilia mpaka dakika za nyongeza
 
Back
Top Bottom