Mtangazaji wa ITV Hemed Kivuyo, atosha

Mtangazaji wa ITV Hemed Kivuyo, atosha

Hata ujitahdi vipii mkojo wa mwisho ni wa kwenye chupi tu"
 
Siwema siwema...hilo lilikuwa ni jabali la muziki marijan Rajabu akimlilia siwema!!!ama sinti binti kasri
 
Kama shabiki wa Simba ukisikiliza anavyotangaza ushindi wa Yanga unaweza kupasua TV kwa hasira.
 
Huwa napenda zaidi anaporipoti habari za simba
Inaoboronga
 
waswahili walisha sema sikio la kufa halisikii dawa na hivyo ndivyo unavyo weza kusema kwa wekundu wa msimbazi baada ya kutoa tena draw na....
 
mcheza kwao hutunzwa waswahili pia walisema mtoto akililia wembe mpe na cha kale ni dhahabu hivi ndivyo unavyo weza kusema kwa mrisho ngasa ambae....
 
mwanangu huwa ananifurahisha anapomsikia G. Marato akiripoti hats kama anafanya home work atakimbilia sebleni kuja kumalizia. "Mimi no George Marato wa ITV Musoma"
 
Ni kama nyoka mkubwa mwenye nuksi amepiga kambi maeneo yenye msongamano wa watu,au makao makuu ya mbumbumbu akigoma kabisa kuondoka maeneo hayo ya msimbazi...na jahazi lao likizidi kuzama huku juhudi za manaodha wao kama hans pop, zikiwa sufur
 
Back
Top Bottom