Mtangazaji wa ITV Hemed Kivuyo, atosha

Mtangazaji wa ITV Hemed Kivuyo, atosha

Kwanini mashabiki wa simba mna jazba hivyo yaani mnashambulia kila kitu kilicho mbele yenu....viti mmeng'oa sasa hivi mnataka kumng'oa Kivuyo hahahaha
Ha ha ha ha!
 
Ni kuwapiiiiiga tu, kuwapiiiiga tu mpaka mnyooke...
 
Mtangazaji wa kipindi cha michezo cha ITV, Hemed Kivuyo amekuwa kero kwani amekuwa anatangaza habari za michezo Kihuni. Mtangazaji huyo amekuwa na kejeli sana hasa anapotangaza habari za Klabu ya yoyote dhidi ya Yanga.

Tunamshauri apunguze Mahaba dhidi ya Yanga.
Huwa sisikilizi upuuuuzi wake, nikisikia vitendawili tu mwanzo wa simulizi za michezo natoa!
 
Ni mpumbavu sana na meno yake Machafu.si amuombe mengi hela ya whitedent
 
Back
Top Bottom