Mtangazaji wa ITV Hemed Kivuyo, atosha

Mtangazaji wa ITV Hemed Kivuyo, atosha

Nilikuwa naangalia taarifa ya habari ya ITV upande wa michezo huyu mtangazaji badala ya kutuelezea mechi ya Taifa stars na Nigeria ilivyokuwa, yeye anatia mbwembwe kwa misemo yake isiyoeleweka.

Sio watazamaji wote walioshuhudia mechi hiyo ni vyema akasimulia kwa lugha ya kawaida watu waelewe badala ya misemo isiyoeleweka.
 
Mbwembwe zikizidi hubadirika kuwa karaha,anarembaremba nini hemed?hata mimi kaniboa
 
Apeleke riwaya zake huko kwenye Simba na Yanga, stars ni yetu wote. Mbwembwe huku timu imetoka sare ni kuboa watu
 
Nilikuwa naangalia taarifa ya habari ya ITV upande wa michezo huyu mtangazaji badala ya kutuelezea mechi ya Taifa stars na Nigeria ilivyokuwa, yeye anatia mbwembwe kwa misemo yake isiyoeleweka, sio watazamaji wote walioshuhudia mechi hiyo ni vyema akasimulia kwa lugha ya kawaida watu waelewe badala ya misemo isiyoeleweka

Anachemka anaposema wanyama twiga wanapatikana jangwani. Jiografia ilimpita pembeni
 
Kwa kweli hata mimi huwa sihitaji aina ile ua utangazaji kwa sababu wapo watu ambao hawasikii kinachotangazwa badala yake wanasikiliza radha ya shairi.Ile ni taarifa bwana aache njonjo.
 
Nilikuwa naangalia taarifa ya habari ya ITV upande wa michezo huyu mtangazaji badala ya kutuelezea mechi ya Taifa stars na Nigeria ilivyokuwa, yeye anatia mbwembwe kwa misemo yake isiyoeleweka, sio watazamaji wote walioshuhudia mechi hiyo ni vyema akasimulia kwa lugha ya kawaida watu waelewe badala ya misemo isiyoeleweka


Sema kakukera ishu ya J Makamba
 
ni kweli ndugu ccm wameua elimu kabisa hizi shule za kata ni janga kwa taifa kingereza hawajui kiswahili hawajui lugha za mama zao hawajui hichi kizazi kimekua ni hasara kubwa kwa taifa
 
watu wengine bwana ...yaani wewe had inafika SAA 2 hukuwa unajua Matokeo ya stars na Nigeria na ulitegemea ukajue ktk taarifa ya habari...kwani lazima uangalie ITV ? kwa taarifa yako wenzio tunajionea miutamu tu...na aongeze mbwembwe zaid na zaid ....kiswahili kinakosa wataalamu .....hata akitumia neno imma fa imma hujui maana yake ....na hata akisema hansini radhi sitini majinuni.......oyoooooooooooo
 
Nilikuwa naangalia taarifa ya habari ya ITV upande wa michezo huyu mtangazaji badala ya kutuelezea mechi ya Taifa stars na Nigeria ilivyokuwa, yeye anatia mbwembwe kwa misemo yake isiyoeleweka, sio watazamaji wote walioshuhudia mechi hiyo ni vyema akasimulia kwa lugha ya kawaida watu waelewe badala ya misemo isiyoeleweka

Likichwa lako ndo ligumu ndo maana humuewi
 
Kwakweli hakuna mtoa taarifa za habari za michezo ninayemkubali kama Kivuyo.
Ukifika muda wa ripoti kutoka kwake naongeza sauti ya juu kabisa ili nipate burudani vizuri.
Popote ulipo Hemed Kivuyo pokea pongezi zangu, Mungu akupe umri mrefu uzidi kutupa burudani.
 
Back
Top Bottom