Mtangazaji wa ITV Hemed Kivuyo, atosha

Mtangazaji wa ITV Hemed Kivuyo, atosha

E bwana weee kama timu yako imefungwa usithubutu asilani kumsikiliza Kivuyo.. Atakupa majonzi mengine kwa nahau zake za kuiponda lol..

Maulidi wa Kitenge nae alikuwa ananikosha sana lakini toka ahame Radio 1 sijapata kumsikia tena..

Maulid Kitenge si yupo E FM siku hizi? Tatizo redio yenyewe inasikika mwisho Mbezi.
 
Yamkini hali si shwari tena...pale kwenye mitaa yenye pilika pilika nyiingi na hulka za kibiashara,si kwingine bali Msimbazi.
Kenda haipo mbali na kumi...wale jirani zao wanaojinasibu kukaa mtaa wa jina la mnyama mpole mwituni...wenye hulka za kukaa jangwani karibu na maporomoko...wao si haba,
 
Huyu jamaa ni noma, kuna ndugu yangu mmoja shabiki wa simba hataki kabisa kuangalia kipindi cha michezo ITV hivi sasa kwa kuogopa maneno ya Kivuyo.....
Kama ambavyo hata mie sipendi kumsikiliza hasa Simba inavyoharibu, yaani nimemsikiliza jana kwa kujisahau wacha niumie kisha nikaishia kucheka tu, nikasema aaagh mwaka huu yametukuta mbina tutakoma:behindsofa:
 
Maulid Kitenge si yupo E FM siku hizi? Tatizo redio yenyewe inasikika mwisho Mbezi.

Ha ha ha.. ndo tatizo hilo Katavi.. Inawezekana aliahidiwa maslahi mapana zaidi lkn alipaswa kuangalia coverage ya hiyo radio na exposure ambayo ataipata.. Maana pale Radio 1 naona alikuwa anapata trips za ughaibuni nyingi tu.. Pia alikuwa anasikika kwa mamilioni ya washabiki wake.. Ningemuelewa kidogo angeenda hizi radio ambazo kidogo ziko muda na zimejijenga..
 
Last edited by a moderator:
kenda haipo mbali na kumi!!

timu hiyo kutoka mitaa yenye pilikapilika nyingi mtaani kariakoo!!

hamkani hali si shwari kwenye timu hiyo baada ya serikali kutaka kupora eneo la wanajangwani na kujenga bwawa la samaki.


maneno yakasemwa,,masikio yakasikia ,kwani hata ujitahidi vipi,tone la mwisho la mkojo ni la chupi!!

Mkuu umetishaaaaa!! Nimekusoma nikawa nasikia mwangwi Wa ka-Hemed Kivuyo!!

Kale ka-jamaa ukikaangalia hakajai hata kwenye kiganja lakini maneno ya kenyewe sasa!! Hivi mliosikiliza sare ya mnyama kule mbeya ilikuwaje? Nilikasubiri kwa hamu bahati mbaya Muhongo akachukua vyake!! Kina mdomo sana utafikri kitoto cha Kizaramo!!
 
Dahali na dahaliiiii....


Yule mnyama wa jangwaaani......


Hio ni baadhi ya maneno anayotumia akiwa na ripoti.


Ahmedi kivuyo
 
Toka ,sitoki,toka sitoki! Hamkani mambo si shwari huko msimbazi!
Sio lazima uvione vifo vingi ndo utambue thamani ya uhai,lakini simba ishaona drop nyingi na imetambua hatima yao.

Ni kama mwembe wa uwani ,maembe yanavyochumwa kirahisi ndivyo timu zinavyojichukulia pointi kwa mnyama.
Hata uchague jeneza nzuri vipi lakini hamdani huwezi kuchagua mwendo wa kukupeleka kaburini,ndivyo ilivyo kwa msimbazi,INA kikosi mujarabu lakini timu pinzani ndo zinaamua ziisulubu vipi

Kwenda haipp mbali na kumi na moja ukijumlisha na kumi bado haitimii dazeni

Kwa heri ya kuonana simba,wasalimie daraja la Kwanzaa

Mimi ni hemed kivuyo wa aitiviiii

Katavi Job K Amavubi VOICE OF MTWARA, [MENTION=209167] yahoo mkolaj sembo Ladyissa ram
 
Last edited by a moderator:
Toka ,sitoki,toka sitoki! Hamkani mambo si shwari huko msimbazi!
Sio lazima uvione vifo vingi ndo utambue thamani ya uhai,lakini simba ishaona drop nyingi na imetambua hatima yao.

Ni kama mwembe wa uwani ,maembe yanavyochumwa kirahisi ndivyo timu zinavyojichukulia pointi kwa mnyama.
Hata uchague jeneza nzuri vipi lakini hamdani huwezi kuchagua mwendo wa kukupeleka kaburini,ndivyo ilivyo kwa msimbazi,INA kikosi mujarabu lakini timu pinzani ndo zinaamua ziisulubu vipi

Kwenda haipp mbali na kumi na moja ukijumlisha na kumi bado haitimii dazeni

Kwa heri ya kuonana simba,wasalimie daraja la Kwanzaa

Mimi ni hemed kivuyo wa aitiviiii

Mkuu we ni noma,nahisi we Ndio kivuyo mwnyw!hahah kula like 1,000,000!
 
Jana, kaniacha hoi. Mitaa ya msimbazi yenye pilikapilika,.wazee wa drooooo.
 
Lakoni wakati mwingine anaweka mbwembwe sana BONGE hadi inaboa. Yuko vizuri ila zile jingle anazochomekeaga duh mi hoi. 1414510177392.jpg
 
KUNA SIKU alisema "teke la mwisho la farasi anayekufa lina nguvu" alikuwa anawaasa yanga wasiidharau simba kuelekea mechi ile ya tarehe 18
 
Back
Top Bottom