Msiba wa sharo: Wema afunika mastaa wenzake

nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
[h=3][/h]

Wema Sepetu
Msanii nyota wa filamu nchini na aliyekuwa MissTanzania 2006/07 Wema Isack Sepetu katikati ya wiki iliyopita alilitia aibu kundi la bongo muvi kwa kufanya kitu cha kipekee kwenye msiba wa mwanamuziki na msanii wa komedi aliyefariki kwa ajali Mkoani Tanga Sharo Milionea.

Wema Sepetu ambaye siku za hivi karibuni amepumzika skendo kwenye vyombo vya habari alipongezwa na watu kwa uungwana aliounonyesha baada ya kutoa mchango mwingi kuliko msanii yeyote wa kundi hilo linalosifika kwa kashfa za ngono.

Habari zilizothibitishwa na mmoja wa ndugu wa marehemu ambae aligoma kutaja jina lake kwa madai kuwa yeye si msemaji wa familia alisema kuwa "Ni kweli wasanii mbalimbali walijitolea kwa kuja huku Tanga lakini Wema ndiye aliyetoa mchango mkubwa sana kwa kutoa shilingi laki mbili peke yake 200,000/= huku wasanii wengine wakiishia kutia aibu” Alisema mtu.

Aidha ilidaiwa Wema ndiye aliyeonekana kuwa na uchungu wa dhati toka moyoni ambapo licha ya mchango huo pia alionekana kujishughulisha na kazi za kusaidia majukumu msibani hapo bila kujali ustaa wake aliokuwa nao

 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
Kama ni kweli SAFI SANA WEMA SEPETU... Sababu Wasanii Wengine tuliwaona kwenye PICHA wamekaa kwenye ZULIA wakicheka kama VILE hakuna kilio...
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,690
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,690 2,000
Wema, wema, wema!
Hivi hakuzimia? Manake she is a crying proffesional drama queen.
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,553
Points
1,195
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,553 1,195
Hivi rambi rambi hua inatangazwa?
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Kumbe siku hizi kutoa rambirambi si moyo bali ni kujionyesha?NIMECHUKIZWA NA TAARIFA HII
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
10,073
Points
2,000
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
10,073 2,000
Ni ngumu wakati mwingine kupima kuguswa na kifo in relation na amount ya hela aliyotoa mtu, kuna ambao huwa wameguswa sana ila hawana cha kutoa na kuna ambao wanacho ila hawapendi kuonekana though wanajitolea sana. Na kuna wengine wanatumia misiba kama sehemu ya kujionesha. But all in all pongezi kwa mdada kwa kujitoa kwa moyo wote katika msiba wa Sharo
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,668
Points
2,000
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,668 2,000

...pia alionekana kujishughulisha na kazi za kusaidia majukumu msibani hapo ..
Kwa hili anastahili pongezi (hata kama pengine ilikuwa ni namna nyingine ya kutafuta attention!). Wengi wetu tunajisahau sana tunpoenda msibani, badala ya kusaidia wafiwa mara nyingi tunakuwa mzigo kwao kwa kusubiri watuhudumie.
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
Ni jambo jema kama mtu anaamua kujitolea kwa nguvu zake kusaidia kufanikisha kumsitiri mwenzake anapokutwa na mauti maana matatizo tumeumbiwa binadamu,inawezekana kati ya waliochanga hakukuwa na aliyechanga pesa nyingi na hawakuwa wakitegemea kama Wema angeweza kuchangia pesa hizo ambazo kwao waliona ni kiwango kikubwa sana kulinganisha na wasanii wengine ambao walienda na hawakutoa hata senti na kuishia kwenye grocery na bar kunywa eti wanapunguza maumivu ya kufiwa na rafiki yao.
Kila mtu na mapungufu yake na kuna upande mwingine mtu huwa na mazuri yake,kwenye mapungufu tuna haki ya kusema na kwenye mazuri tupongeze,hongera Wema kwa kuonesha unajali maana wapo wenzako ambao wana uwezo kama wako wameshindwa kufanya kama wewe.
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,521
Points
2,000
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,521 2,000


...
Msanii nyota wa filamu nchini na aliyekuwa MissTanzania 2006/07 Wema Isack Sepetu katikati ya wiki iliyopita alilitia aibu kundi la bongo muvi kwa kufanya kitu cha kipekee kwenye ...
... Wema ndiye aliyetoa mchango mkubwa sana kwa kutoa shilingi laki mbili peke yake 200,000/= ...
Hivi mi ndio sikuelewa au taarifa haijilewi. Sasa hapo ametiaje aibu, amelitia vipi kundi hili aibu! Au ndo zile za habari nzuri haiuzi hivyo kichwa cha habari lazima kiwe ambiguity.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,410
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,410 2,000
Hongera WEMA. Hivi ni kwa nini hata kwa hili jema hamtoi pongezi? Tumeshazoea kusoma skendo za WEMA na ina maana tunapendelea kusikia Skendo tu!!!?? Akifanya jema tumpongeze pia!!
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
46,276
Points
2,000
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
46,276 2,000
Misiba siku hizi ni sehemu za show na kushindana nani katoa zaidi?
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
Mi huwa najishangalia sana haya mambo, nchi yangu ya tanzania nakupendajeeeeee????
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
83,490
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
83,490 2,000
Misiba siku hizi ni sehemu za show na kushindana nani katoa zaidi?
Ni zaidi ya hivyo.

Pia huwa ni sehemu ya watu kufanya ufisadi (watu huwa wanaiba sana hela za michango), kulewa , ku hook up, n.k.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
11,051
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
11,051 2,000
kaka, tangaza nia tu. Hizo tabia tutambadilisha mawifi zake. Tunamsuta hadi anakuwa mweusi.
Ahaaa nimefurahi kusikia hivo King'asti
 
Last edited by a moderator:
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Mambo ya kutoa rambirambi na kujitangaza yametokea wapi, utu uko wapi jamani? TUSISIFIE UJINGA JAMANI KHAA
 

Forum statistics

Threads 1,335,420
Members 512,320
Posts 32,505,204
Top