Msiba wa sharo: Wema afunika mastaa wenzake

Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
2,282
Points
2,000
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
2,282 2,000
Hivi mi ndio sikuelewa au taarifa haijilewi. Sasa hapo ametiaje aibu, amelitia vipi kundi hili aibu! Au ndo zile za habari nzuri haiuzi hivyo kichwa cha habari lazima kiwe ambiguity.
Nadhani Mwandishi anamaanisha kuwa " wale wengine walitoa fedha kiduchu mno wakati yeye peke yake alitoa hizo 200,000=. Binafsi naona iko sawasawa. Chukulia labda aliyemfatia alitoa 2,000=!!!
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,847
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,847 2,000
Hata walioandika Habari hii nayo ni aibu, napinga sana uwepo wa haya magazeti uchwara ya Udaku.
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
Hivi mi ndio sikuelewa au taarifa haijilewi. Sasa hapo ametiaje aibu, amelitia vipi kundi hili aibu! Au ndo zile za habari nzuri haiuzi hivyo kichwa cha habari lazima kiwe ambiguity.
Ina Maana WASANII wengine walikuwa wanatoa SH. ELFU MOJA; ELFU 5; Lakini sio kama WEMA laki 2
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
Kumbe siku hizi kutoa rambirambi si moyo bali ni kujionyesha?NIMECHUKIZWA NA TAARIFA HII
Umeona hakujitangaza yeye; NI NDUGU wa FAMILIA aliyetoa SIRI HIZO... SIO WEMA; Kama anastahili a CREDIT tumpe JAMANI...
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,847
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,847 2,000
Kwani unalazimishwa kusoma?
Ningeshangaa kama usingejitokeza hapa, hawa wana hasira ule msiba haukutokea Dar es salaam na isitoshe ni wa Kiislamu kwahiyo hawakupata fursa ya kuunda kamati zao za kitapeli za kusimamia mazishi ili kupiga pesa ndefu kama walivyofanikiwa kujinufaisha na msiba wa Kanumba.
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,308
Points
1,250
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,308 1,250
That's why I love u baby
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
83,490
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
83,490 2,000
Ningeshangaa kama usingejitokeza hapa, hawa wana hasira ule msiba haukutokea Dar es salaam na isitoshe ni wa Kiislamu kwahiyo hawakupata fursa ya kuunda kamati zao za kitapeli za kusimamia mazishi ili kupiga pesa ndefu kama walivyofanikiwa kujinufaisha na msiba wa Kanumba.
Umejuaje wana hasira? Umeingia mioyoni mwao na kuziona hizo hasira?
 
A

AWIKA

Senior Member
Joined
Sep 17, 2012
Messages
165
Points
170
A

AWIKA

Senior Member
Joined Sep 17, 2012
165 170
Hakutia aibu bali alitia fora! Kutoa ni moyo si utajiri.

 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,968
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,968 1,225
Kweli Wema aliguswa na msiba
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,521
Points
2,000
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,521 2,000
Nadhani Mwandishi anamaanisha kuwa " wale wengine walitoa fedha kiduchu mno wakati yeye peke yake alitoa hizo 200,000=. Binafsi naona iko sawasawa. Chukulia labda aliyemfatia alitoa 2,000=!!!
Nakubaliana na wewe aliaanisha hivyo, lakini kusema kwamba A kamtia aibu B inamaanisha, A ndio mtenda na B ni mtendwa, ie kitendo cha aibu alichokifanya A kimesababisha B aone/atiwe aibu. Nahisi kuna makosa kiuandishi au ni makusudi ya kutafuta mvuto wa stori. Habari nzuri haiuzi.
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,008
Points
1,195
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,008 1,195
Waache wafu wawazike wafu wao!!!
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,997
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,997 2,000
Ningeshangaa kama usingejitokeza hapa, hawa wana hasira ule msiba haukutokea Dar es salaam na isitoshe ni wa Kiislamu kwahiyo hawakupata fursa ya kuunda kamati zao za kitapeli za kusimamia mazishi ili kupiga pesa ndefu kama walivyofanikiwa kujinufaisha na msiba wa Kanumba.

UNA MAANISHA CLOUDS FM NINI??

ILE REDIO YA WAFU,,MAANA WALE JAMAA NJAA KALI SANA,MJINI PANAWAWIA UGUMU SANA HAPA

:madgrin: :madgrin:
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,553
Points
1,195
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,553 1,195
Umeona hakujitangaza yeye; NI NDUGU wa FAMILIA aliyetoa SIRI HIZO... SIO WEMA
Sawa hata huyo ndugu wa marehemu asinepaswa kutangaza angetumia lugha nyingine.

 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,553
Points
1,195
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,553 1,195
habari inaongezewa kabisa kwamba" wasanii wengine waliishia kutia aibu" so kama hawana hawakutakiwa kwenda kuzika? habari nyingine ni aibu tupu.
Watu tunatofautiana vitu vingine hapana kwa kweli sidhani hata huyo alitoa hicho kiasi kafurahi hizi habari kutoka public hivi.

 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
22,420
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
22,420 2,000
Rambirambi ni sawa na sadaka kanisani,sidhani kama kuna ulazima wa kutangazwa kama hivi.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 0
Huyu Dada yetu Wema Sepetu ana ugonjwa mmoja wa Kitabia unaitwa 'Attention Seeking Disorder'

Hivyo siku zote atatafuta matukio ili watu wamuone na kumzungumzia.
Kwa mfano tukio hili la msiba usishangae habari hii ameipika na gazeti ili liuze na yeye awe gumzo, kwa sababu
1/Sio jambo la hekima na la kawaida kutangaza michango ya msiba hadharani

2/Nani anajua ukweli wa alichotoa Wema na walichotoa wasanii wengine?
 

Forum statistics

Threads 1,335,316
Members 512,293
Posts 32,501,998
Top